Nợ xấu và cách giải quyết hợp lý. Nhờ các cụ tư vấn

Anh đây

Xe tăng

Chào các cụ, ông anh họ em có vay bank HSBC 1 khoản 600tr , tài sản thế chấp là Nhà đang ở trị giá 3,5 tỷ, do tình hình khó khăn nên hiện nay ông anh em bị chẫm lãi , gốc khoảng 3 tháng. Nên bên HSBC không hiểu họ làm cách nào mà phong toả được tài khoản lương qua thẻ ATM của ông ý. Họ đang gọi ông ý 30/10 tức là hôm nay phải nộp đủ.

Em cũng không hiểu lắm truờng hợp này sau lại khoá được thẻ ATM của chủ thẻ và như thế này có sợ mất nhà ko ạ vì 2 bác em lo quá mấy lần định tự tử vì cậu con trai.

Em thì cũng đang có quá nhiều việc nên quả thật chưa giúp được anh ý.

Ông anh em cũng đang muốn bán nhà này, nó ở ngõ 127 Hào Nam. Diện tích trên sổ 56m2 thực tế 61m2. Chính chủ. cụ nào quan tâm thì ới ông ý 1 câu : 0904186566 Anh Dũng.

Nhà xây 3 tầng 1 tum kiên cố.

Chỉnh sửa cuối:

mega_fun

Xe điện
Lúc làm hợp đồng vay thì tín dụng họ đưa tờ đơn trắng bảo anh cụ cứ ký vào, sau họ điền thông tin vào rồi gửi tới ngân hàng trả lương của anh cụ yêu cầu phong toả, giải pháp thì trả nợ thôi rồi yêu cầu giải toả tài khoản, còn giải pháp tình thế thì mở tài khoản lương ngân hàng khác rồi yêu cầu phòng nhân sự chuyển vào :D

Anh đây

Xe tăng
Lúc làm hợp đồng vay thì tín dụng họ đưa tờ đơn trắng bảo anh cụ cứ ký vào, sau họ điền thông tin vào rồi gửi tới ngân hàng trả lương của anh cụ yêu cầu phong toả, giải pháp thì trả nợ thôi rồi yêu cầu giải toả tài khoản, còn giải pháp tình thế thì mở tài khoản lương ngân hàng khác rồi yêu cầu phòng nhân sự chuyển vào :D
em cảm ơn cụ, ông ý cũng khó khăn, nên mới vậy.
Giờ đang rao bán nhà bên chợ nhà mềnh rồi, chán nhỉ

xe hai chân

Xe máy
làm ăn phải chuẩn chỉ. nhưng trong 100 cái lý có 1 tí cái tình

hoangdoberman

Xe máy
Thu nhà củ a cụ thì còn dài dài, theo em cụ nên bảo a cụ lên ngân hàng đàm phán là đang bán nhà để tất toán, chứ chả tín dụng nào thích đi thu nhà đâu,vài năm nữa cụ ah