Nội thất ô tô Huy Hoàng 2 Lê Văn Lương lởm quá

Lada2104

Xe tải
e mang Daewoo Prince nhà e ra Nội thất ô tô Huy Hoàng 2 Lê Văn Lương lắp thêm cảm biến lùi , đàu DVD, màn hình gương, thay loa cánh trươc...

rá rổ bỏ qua thuận mua vừa bán nhưng vì kô theo dõi được tiến trình công việc lúc lấy xe lại vội đi việc khác nên khi có thời gian nhìn lại thì chất lượng chán quá chán quá kết quả như sau:

tịt đèn cốp trước, tịt khóa bình xăng - chắc là do ẩu kô nối lại dây điện
cốp sau mở ba phát được một phát
đầu DVD cắm xộc xệch lỏng lẻo
màn hình gương chết 1 pixel

lúc làm thì thợ hì hục chà biết tháo cài gì trược cài gì sau và thợ kêu xe e thiết kế đặc biệt quá nên khó làm - cái này thì có làm e sướng một tẹo nhưng tổng thể là chán quá
e chả muốn quay lại cái chỗ kô bít làm này nữa vì sợ éo lại nát thêm ít đay điện nên mang xe đên gara làm lại cho yên tâm

bác nào định độ lại nội thất ở Lê Văn Lương thì vòng ra xa nhà Huy Hoàng này nhé

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
sao bác không ra nhà Khôi béo ấy ạ

Ngoc.IMC

Xe tải
Website
www.brother-imc.vn
Chuối quá ,,,, hình như cửa hàng này có con CIVIC độ tùm lum, suốt ngày chạy ngoài đường đúng không nhỉ,,,

Lada2104

Xe tải
quả như lời bác dạy giá e chịu khó đi xa một tý thi đâu đến nỗi chỉ vì nghĩ mấy cài này dễ quá ai chả làm được

CHI HUA HUA

Xe buýt
Website
www.adz.com.vn
Long Thinh audio 1 Lê Văn Lương làm mấy cái này tương đối tốt ,anh em thợ nhiệt tình. Mỗi tội dán kính thì hơi ẩu.

Maz6666

Xe buýt
có phải là chỗ gần cầu Láng Hạ k bác, khu vực đấy có mấy cửa hàng, có 1 cửa hàng em không nhớ tên nhưng có bán rất nhiều lốp í là làm ăn cũng được

attk

Xe tải
Bác nên cho xe đi kiểm tra lại tổng thể các mối nối đi, dù không mong muốn có chuyện gì xảy ra nhưng bác cũng cứ nên mua thêm cái bình cứu hỏa vứt dưới ghế lái phòng khi hữu sự.

Maz6666

Xe buýt
Long Thinh audio 1 Lê Văn Lương làm mấy cái này tương đối tốt ,anh em thợ nhiệt tình. Mỗi tội dán kính thì hơi ẩu.
cái này xác nhận luôn, trước đây em đã dán kính ở Long Thịnh rồi, bọt khí với cả sạn vào tùm lum8o|

Lada2104

Xe tải
Bác nên cho xe đi kiểm tra lại tổng thể các mối nối đi, dù không mong muốn có chuyện gì xảy ra nhưng bác cũng cứ nên mua thêm cái bình cứu hỏa vứt dưới ghế lái phòng khi hữu sự.
nhà bác dạy chí phải ngaoif chuyện cho gara kiểm tra lại điện đóm e sẽ đàu tư thêm cái bình cứu hỏa cho đâu nó thanh thản mà sống đùng với tuổi của mình

Lada2104

Xe tải
có nhẽ thế chỗ e có a bạn làm ở đáy rồi ko khen chê giề cả
chả hiểu ma dẫn lối quy đưa đường thế nào mà e chọn ngay cái nhà đàu phố vứt xe cho tiện cho nhanh để còn chay việc khác
năm nay e thái bạch nhưng chưa thấy có hạn hán gì có lẽ vụ này là của đi thay người may thật

Trungtroc

Xe điện
Chuối quá ,,,, hình như cửa hàng này có con CIVIC độ tùm lum, suốt ngày chạy ngoài đường đúng không nhỉ,,,
Con Civic ấy là của Hùng Cao Bá Quát, cũng có cửa hàng ở Lê Văn Lương đấy ạ nhưng em ko nhớ số!!

Xebungto

Xe tải
Chỗ Lê Văn Lương này có một lần cái cửa xe em đóng ra mở vào nó hơi bị kênh thế nào đó, sập vào nó không ngọt, nhân tiện đi qua em dừng lại bảo họ chỉnh lại cho một tý, không ngờ mất hơn 1 tiếng đồng hồ nó mới đóng lại được, sau đó em lại phải chạy đến gara quen để làm lại.

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Cái ông Huy Hoàng đấy hồi xưa ở Lý Thường Kiệt cạnh con rồng què sau này ko cạnh tranh được về làm bé tý ở LVL, ông đấy tinh vi lắm, toàn lùa gà thôi, thợ thì phở.
Còn ông Hùng Cao Bá Quát thì em chưa làm gì cả nhưng ngồi nói chuyện hoài thấy thằng cha đấy cũng hay hay, mở cửa hàng làm ô tô cũng vì máu độ xe. Con Civic đấy độ âm thanh cũng tít, hắn chuẩn bị nhập 1 lô bodykit cho con Civic từ Thái về. Mâm thì nâng lên 18" gấu ra phết. Nhưng mà đồ thì cũng đắt lòi mắt.

Trungtroc

Xe điện
Cái ông Huy Hoàng đấy hồi xưa ở Lý Thường Kiệt cạnh con rồng què sau này ko cạnh tranh được về làm bé tý ở LVL, ông đấy tinh vi lắm, toàn lùa gà thôi, thợ thì phở.
Còn ông Hùng Cao Bá Quát thì em chưa làm gì cả nhưng ngồi nói chuyện hoài thấy thằng cha đấy cũng hay hay, mở cửa hàng làm ô tô cũng vì máu độ xe. Con Civic đấy độ âm thanh cũng tít, hắn chuẩn bị nhập 1 lô bodykit cho con Civic từ Thái về. Mâm thì nâng lên 18" gấu ra phết. Nhưng mà đồ thì cũng đắt lòi mắt.
Thằng cha đấy tính cũng vui phết đấy bác ạ! Trước em toàn độ đèn gầm rồi mấy thứ linh tinh ở đấy, công nhận con Civic của hắn độ âm thanh hay thật! Bây giờ thì có khi em qua chỗ bác Khôi, hì hì!!!

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Câu này bác nói chuẩn luôn,bộ rè mưa của Mag nus 250k,inox bảo vệ gương 150k/đôi, chổi lông gà 40 k +o(

em dán kính xe ghetz ở láng hạ, bọn nó đẻ nước gỉ vào hộp đen, lúc nó dán kính trước , thế là xe em không nổ được nữa, mất toi 3tr đi làm lại , đen không chị dc, các bác dán kính xe, cẩn thận bảo thợ nhé

Phú Ông

Xe container
e mang Daewoo Prince nhà e ra Nội thất ô tô Huy Hoàng 2 Lê Văn Lương lắp thêm cảm biến lùi , đàu DVD, màn hình gương, thay loa cánh trươc...

bác nào định độ lại nội thất ở Lê Văn Lương thì vòng ra xa nhà Huy Hoàng này nhé
Chít thật, bác phải quay lại ngay kẻo nó tháo của bác ra, lúc lắp vào bị thưa 1 số thứ rưng không thấy bác nói gì, nó xơi mất thì chít
Làm ăn kiểu thế thì bao giờ thành người được nhể ? Nghe mờ buồn, thôi, Vote cho bác cái "an ỉu" nhá!

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Dạ thưa cụ là cả Khôi béo và thợ nhà Khôi béo cũng ẩu không kém ợ. Tốt nhất là đứng đấy mà canh nhé.
Cho E đoán phát nhé :Cụ này chắc là nick ảo !:^) :^) :^) :^) :^)
(Tranh thủ sì pam thêm một bài kekeke....)