Nơi thể hiện sức mạnh và tình đoàn kết của FUNS (trao đổi, cho tặng, lấy giá nội bộ)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tuanphim

Xe điện
Tiếp theo tinh thần các thớt trước em làm thớt Ver 4.0.
Chúc các cụ mợ giao lưu vui vẻ :D

* Ở thớt Ver 3.0 hot boy Tiencoi79 Giachi2005 đang chiếm ưu thế và nhận được nhiều số vote của các chị em...chúc mừng 2 cụ :D
--------------------------------------------------------------------
1- Phục vụ lợi ích của members of Funs -Only!
2- Những nghành nghề các cụ đang làm, có thể hỗ trợ được phần nào cho thành viên (free, lấy giá anh em...)
3- Những vật dụng không dùng đến, chật nhà: Cho tặng, trao đổi, quy ra beer, trà đá, chuyển nhượng lại với giá nội bộ...
4- Nêu những nhu cầu của thành viên: nhờ vả, có khó khăn gì cứ nói...
5- ...

FUNS TEAM.

Tuanphim

Xe điện
Bài đầu, cho em gửi lời cảm ơn đến anh Giachi đã nhiệt tình giúp Nhạc phụ em hồi phục được thính lực sau mấy chục năm gần như một bên tai không nghe thấy gì. Sau khi nghe tốt hơn, tinh thần ông cụ nhà em đang rất vui ah, cảm ơn anh Già nhiều nhé :x

p/s: Cho em cảm ơn cả các bạn kỹ thuật viên bên anh đã khám, kiểm tra và hướng dẫn rất nhiệt tình, nhất là bạn đệp giai đầu vuốt keo :D

Giachi2005

Xe tăng
Website
www.cattuonghearing.vn
Bài đầu, cho em gửi lời cảm ơn đến anh Giachi đã nhiệt tình giúp Nhạc phụ em hồi phục được thính lực sau mấy chục năm gần như một bên tai không nghe thấy gì. Sau khi nghe tốt hơn, tinh thần ông cụ nhà em đang rất vui ah, cảm ơn anh Già nhiều nhé :x

p/s: Cho em cảm ơn cả các bạn kỹ thuật viên bên anh đã khám, kiểm tra và hướng dẫn rất nhiệt tình, nhất là bạn đệp giai đầu vuốt keo :D
Kụ nhà nghe được là cả Cty em vui rồi.

tiencoi79

Xe điện
* Ở thớt Ver 3.0 hot boy Tiencoi79 Giachi2005 đang chiếm ưu thế và nhận được nhiều số vote của các chị em...chúc mừng 2 cụ :D
Em Thít nhất câu này của lão, nhân tiện em lên phát KDCN ở thớt này.
Em nhận sửa tất cả các đồ TB Văn Phòng (PC, laptop, máy in, fax, photo) điện tử, giá quy ra lẩu (sắp mùa hè rồi quy lẩu ra bia) hoặc cafe các cụ nhá :)):))

hellangel

Xe tăng
Em làm căn để bán...... em!:))

hellangel

Xe tăng
Lão còi xê da, em nứa anh già nhá! Hehe, cứ nghe từ ĐƯỢC là em kết roài!

Tuanphim

Xe điện
Kụ nhà nghe được là cả Cty em vui rồi.
Hì hì, mấy hôm vừa rồi em chạy như vịt chưa kịp cảm ơn anh sớm, bá cáo anh, ông cụ nhà em bước đầu nghe đã khá hơn rất nhiều rồi. Đúng như anh nói, ngoài nghe được sẽ còn làm tinh thần vui vẻ thoải mái hơn rất nhiều.
Em có ý này ở đây, anh với mọi người xem biểu quyết cho em cái thời gian với :D

quyennc

Xe tăng
Em đã bắt đầu dời Huế, cụ/mợ nào thích ăn tôm chua thì đăng ký nhá (biếu).
ối zời ơi, anh GiaChi chắc phải thuê công ten nơ trở về ấy chứ :))
cho em 1 hộp nhỏ trong cái công ấy nhá

Tuanphim

Xe điện
Em Thít nhất câu này của lão, nhân tiện em lên phát KDCN ở thớt này.
Em nhận sửa tất cả các đồ TB Văn Phòng (PC, laptop, máy in, fax, photo, bếp điện, bếp ga, đầu đài, quạt, máy bơm, máy hút sữa, hàn xô chậu nhôm nhựa...) điện tử, giá quy ra lẩu (sắp mùa hè rồi quy lẩu ra bia) hoặc cafe các cụ nhá :)):))
Bách hóa tổng hợp đây òy :))

Giachi2005

Xe tăng
Website
www.cattuonghearing.vn
Hì hì, mấy hôm vừa rồi em chạy như vịt chưa kịp cảm ơn anh sớm, bá cáo anh, ông cụ nhà em bước đầu nghe đã khá hơn rất nhiều rồi. Đúng như anh nói, ngoài nghe được sẽ còn làm tinh thần vui vẻ thoải mái hơn rất nhiều.
Em có ý này ở đây, anh với mọi người xem biểu quyết cho em cái thời gian với :D
Chả máy khi a Fim có nhã ý, em xin thay mặt ae nhận lời luôn kẻo Anh lại thay đổi, dự kiến trưa chủ nhật này tại HXVP. Ý cả nhà thế nào?

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chả máy khi a Fim có nhã ý, em xin thay mặt ae nhận lời luôn kẻo Anh lại thay đổi, dự kiến trưa chủ nhật này tại HXVP. Ý cả nhà thế nào?
Em nhứt trí 2 tay luôn,
Trưa nay em ăn tôm chua Huế với thịt, nhìn lọ tôm gần hết nghĩ bụng bảo làm sao order nữa nhỉ?may quá, chết đuối vớ đc cọc, anh mua hộ em đôi ba lọ với nhé!

Giachi2005

Xe tăng
Website
www.cattuonghearing.vn
Em nhứt trí 2 tay luôn,
Trưa nay em ăn tôm chua Huế với thịt, nhìn lọ tôm gần hết nghĩ bụng bảo làm sao order nữa nhỉ?may quá, chết đuối vớ đc cọc, anh mua hộ em đôi ba lọ với nhé!
Thế thì may thật rùi.

Le Hung 1980

Xe buýt
Em nhứt trí 2 tay luôn,
Cụ xz hết tôm chua đúng lúc thật:)):))

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net

tiencoi79

Xe điện
Trưa nay em đã trả màn hình + bếp từ cho cụ Em Quyen NC, Quyển ơi nói giề đi em máy móc chạy ngon lành chứ ;)) mà chạy rồi thì sao các cụ nhể

Trạng thái
Thớt đang đóng