[VHGT] Nút giao thông Kim Liên- Đại Cồ Việt- Trần KHát Chân không phải điểm đen. ( xxx nói)

MrHip1990

Xe tải
E thấy ức chế quá nên làm tới, sau khi xem Clip, e tha thiết nhờ các cụ có hình ảnh về khu vực này cắt và đưa lên đây cho em, clip luôn càng tốt. Nhất là các cụ đi 4 bánh có căm hành trình, có cả ngày giờ nữa là ok luôn. Mong các cụ ủng hộ em nhé. Làm việc tốt, tích đức cho con cháu ạ
Video làm việc sau đây vừa khẳng định nút giao thông Kim Liên- Đại Cồ Việt không phải điểm đen, và cũng phản ánh luôn cách làm việc của " đường dây nóng" CSGT. Gọi được đường dây nóng thì các bác chuẩn bị máy pin đầy vào, trả sau nữa nhé, vì nóng nên gọi khó lắm =))
Qua đây e cũng muốn gửi gắm đến các bác, đừng hi vọng vào cái đường dây nóng, vì gọi được nó khó lắm, thứ 2 là có gọi được thì cũng phải có bằng chứng, rồi bằng chứng phải gửi chỗ này chỗ kia đợi xem xét và xử lý.... haizzz, càng ngày càng không biết tin vào đâu nữa.
Đây là cuộc làm việc qua điện thoại của em vơi xxx, các cụ nghe kỹ rồi cho ý kiến nhé:
[/SIZE][video=youtube;NOdqgoPXHtE]http://www.youtube.com/watch?v=NOdqgoPXHtE[/video]
Link Ipad: http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=NOdqgoPXHtE
Này thì bằng chứng:
[video=youtube;jQSv_eJVqTo]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=jQSv_eJVqTo[/video]

Vâng, bằng chứng:
[video=youtube;QCuaPEOO_Kw]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=QCuaPEOO_Kw[/video]

[video=youtube;FHBNaFyNXQA]http://www.youtube.com/watch?v=FHBNaFyNXQA&feature=youtu.be[/video]
Tha thiết kêu gọi anh em ủng hộ e thật nhiều bằng chứng, 1 việc nhỏ, có ích cho xã hội, e thương dân lắm, các cụ giúp e là tích đức cho gia đình các cụ, các cụ bỏ ít thời gian ủng hộ e nhé, e còn nhiều vụ nữa, làm từng vụ 1 ạ

Chỉnh sửa cuối:

MrHip1990

Xe tải
Sau 1 thời gian nghiên cứu, e đã có phương pháp giúp các cụ có lỡ vi phạm ở khu vực này cũng không bao giờ bị phạt, cho dù có giữ được giấy tờ hay xe các cụ nehs

thienphuc

Xe điện
Cách gì vậy?e k có ghi âm nhưng hôm lâu chở 1 offer về hưng yên qua đây bị đinh xxx bảo lỗi 1,7 củ e cáu vì nó mày tao và xưng a với e trong khi nó mới đeo 3/. Bạn bè bằng tuổi e nó toàn đeo 1// rồi. E cay quá bảo lập bb lỗi 1,7 củ đê cuối cùng nó bảo a cho mày lỗi nhẹ K chấp hành biển báo. E bảo đúng lỗi thì ký k cần nặng nhẹ, mất 4 lít xong chuyện. Đen nhất 1 mợ nghe củ 7 kéo 1 xxx dúi 5 lít xin lấy xin để

SốtVirút

Xe tăng
Cái clip bị xxx chỉ gậy là do lỗi gì vậy?

qlevis

Xe điện
Cái đoạn này nó vướng 1 cái con lươn phân làn, xong rồi nếu cụ nào muốn đi sang Lê Duẩn hoặc rẽ xuống Giải Phóng mà ko chú ý đi chậm sau khi qua cái con lươn phân làn thì rất dễ đè vạch đoạn trên, và chỉ cách đó vài chục m xxx đứng 1 đàn để thịt. Haizz, đẻ ra xxx để hướng dẫn người tham gia giao thông và giữ trật tự giao thông là chính, nhưng xxx ở hn thì nghề chính là rình bắt lỗi người đi đường. Haizz

MrHip1990

Xe tải
Cách gì vậy?e k có ghi âm nhưng hôm lâu chở 1 offer về hưng yên qua đây bị đinh xxx bảo lỗi 1,7 củ e cáu vì nó mày tao và xưng a với e trong khi nó mới đeo 3/. Bạn bè bằng tuổi e nó toàn đeo 1// rồi. E cay quá bảo lập bb lỗi 1,7 củ đê cuối cùng nó bảo a cho mày lỗi nhẹ K chấp hành biển báo. E bảo đúng lỗi thì ký k cần nặng nhẹ, mất 4 lít xong chuyện. Đen nhất 1 mợ nghe củ 7 kéo 1 xxx dúi 5 lít xin lấy xin để
Tôi yêu cầu đồng chí cho tôi xem lại cảnh tôi vi phạm, camera hoặc ảnh, nếu đưa video hoặc ảnh cho mình thì nói ngược lại: đây không phải điểm đen giao thông, tại sao các đồng chí lại đứng chốt ở đây. Tôi sai tôi chiu, có bằng chứng rồi cả 2 ta cùng chịu. Tôi xin phép giám sát các động chí 1 lúc để làm bằng chứng, vụ này tôi sẽ không để yên, rút máy ra và quay các động chí ấy bắt xe vi phạm, chỉ cần dừng khoảng 3 xe trở lên là vi phạm pháp luật rồi, vì địa điểm này k được lập chốt, chỉ tuần tra xử lý vi phạm nhanh nếu phát hiện lỗi

haocachmang

Xe máy
phê bình cụ Hip nhé, em vào GG cung R room 4 chào cụ mà cụ ko nhận ra

blackpaint

Xe container
Hôm nào em gửi cho cụ Híp cái cờ nhíp nhá. Vì file bị ghi đè lên rồi nên giờ không có. Thôi hôm nào tập hợp nhiều chứng cứ rồi anh em tập trung lên 86 Lý Thường Kiệt cho xôm.

baochau3

Xe buýt
cháu chưa bị dính ở đây quả nào.nhưng đương dây lạnh ko đc thì làm cái đơn

Chỉnh sửa cuối:

adonis

Xe buýt
Nhiều lúc nó tóm cả người ko đè vạch thế mới đau chứ

dugianghubt

Xe tăng
trước khi định củ hành nó thì cụ híp nên lên tòa nhờ mấy thăng trên ấy làm rõ khái niệm điểm đen gt trước nhá không thì lại giống khái niệm ngã tam ....

MrHip1990

Xe tải
trước khi định củ hành nó thì cụ híp nên lên tòa nhờ mấy thăng trên ấy làm rõ khái niệm điểm đen gt trước nhá không thì lại giống khái niệm ngã tam ....
E làm rõ khái niệm điểm đen rồi mà

dugianghubt

Xe tăng
sao cái này thấy ít cụ vao vote cho cụ mắt híp thế nhỉ ?

hoasyngheo

Xe tải
Em thích câu "trên bảo dưới không nghe" của cụ đới. Kính cụ một ly ạ!

Quyetliet

[Tịch thu bằng lái]
Híp làm cái này đi, cần thiết thì nhờ các cụ cao tay trên này vi phạm rồi đưa xèng
Cho xxx có hình ảnh xxx ăn bẩn đưa cho chú hoặc cho híp ( chi phí chú sẽ chịu)
Xong vụ này chú có thưởng cho cháu.