Hội khác OF - Huế - Kêu gọi thành viên thành lập Chi hội OF Huế.

meogunny

Xe tải
Dạ đầu tiền đầu sảnh e xin chào các cụ/mợ Min, Mod và Các cụ mợ Ofer trên diễn đàn.
Em cũng là người yêu xe thôi ạ, còn trẻ với chưa có xe ạ. Tham gia OF đã lâu, cũng mong muốn Huế tụi e có một cái nhà nho nhỏ, nuôi đàn thỏ bé bé để hầu rượu các cụ đi đi về về cho vui cửa vui nhà. mỗi lần sinh nhật còn hò hét nhau đua xe ra Hà Nội giao lưu với các cụ.. cơ mà ước muốn bấy lâu chưa thành.
Trước e cũng có thấy Theard của một số cụ kêu gọi xây nhà cơ mà chưa có đủ gạch ngói nên thủy điện xả lũ cái là mất móng nhà.
Nay e xin được ngỏ lời mở cái móng nhà. Mong các cụ mợ có tình yêu với xe, văn hóa giao thông việt nam quăng cho nhà tụi e cục gạch để nhà nhanh chóng xây;;)
Dạ kính mong các cụ Min - Mod xây giúp đỡ tụi em. mong các ofer ở Huế đang tránh rét ra uống chung ly rượu cho vui ạ.(b)
Kính các cụ một ly..rét ợ.

K_80A

Xe điện
Ủn cho nhà Huế mau thành lập để còn vào giao lưu.. :)

kienkid

Xe container
em vào xem nhà mới!

swordfishman

Xe tải
Đẻe gọi lão Giang say chuyên chi hội

Chidiudiu

Xe điện
Trươc có một mợ Huế vẫn vào, nhưng chả có cụ nào nên mợ ý đi rồi

dvc_hue

Xe buýt
Dạ đầu tiền đầu sảnh e xin chào các cụ/mợ Min, Mod và Các cụ mợ Ofer trên diễn đàn.
Em cũng là người yêu xe thôi ạ, còn trẻ với chưa có xe ạ. Tham gia OF đã lâu, cũng mong muốn Huế tụi e có một cái nhà nho nhỏ, nuôi đàn thỏ bé bé để hầu rượu các cụ đi đi về về cho vui cửa vui nhà. mỗi lần sinh nhật còn hò hét nhau đua xe ra Hà Nội giao lưu với các cụ.. cơ mà ước muốn bấy lâu chưa thành.
Trước e cũng có thấy Theard của một số cụ kêu gọi xây nhà cơ mà chưa có đủ gạch ngói nên thủy điện xả lũ cái là mất móng nhà.
Nay e xin được ngỏ lời mở cái móng nhà. Mong các cụ mợ có tình yêu với xe, văn hóa giao thông việt nam quăng cho nhà tụi e cục gạch để nhà nhanh chóng xây;;)
Dạ kính mong các cụ Min - Mod xây giúp đỡ tụi em. mong các ofer ở Huế đang tránh rét ra uống chung ly rượu cho vui ạ.(b)
Kính các cụ một ly..rét ợ.
Bẩm các cụ, em dvc_hue có mặt trong ni từ lâu lắm rồi. Em dơ thẳng 2 tay tuyên bố ủng hộ thành lập chi hội OF-Huế. Vấn đề là các cụ đề xuất lịch ọp phát đầu tiên. Việc xin min-mod thì từ từ tính, đơn giản như đan rổ ờ mờ.

hoagvc3

Xe tăng
Cho em theo với, nhưng em lại ở Qtrị ạ,

giangsuki

Xe ngựa
Mèo lại rảnh vào diễn đàn rồi à, giờ ở Huế hay xì ghềnh đấy

dvc_hue

Xe buýt
Hy vọng chi hội Huế riêng cũng như Thừa Thiên Huế chung sẽ phát triển :)
Mod giúp bọn em một tay nhá, cho tụi em có cái chỗ sinh hoạt tập trung. Theo số liệu từ Sở GTVT, CA, thì hiện trong thành phố có chừng 6000 xe cả công lẫn tư. Vậy Min-Mod nhiệt liệt tán thành và ủng hộ nhá.