Chi hội Offfline lần 2 hội Tuning Club + góp ý về logo hội

Trạng thái
Thớt đang đóng

Wit Diablo

Xe hơi
Thân chào các bác đã và sẽ tham gia hội Tuning Club[:D]. Mời các bác ở Xì Phố tham gia kỳ offline lần 2 vào lúc 18h00 ngày 20 tháng 7 năm 2007 tại NH Vườn Xưa hoặc Starfish (các bác cho ý kiến về địa điểm này nhé).

Đề nghị các bác confirm cụ thể trước ngày off, em sẽ lên danh sách khi các bác đăng ký.

Nhân tiện em đã phác thảo sơ logo của hội Tuning, các bác cho ý kiến luôn, đến lúc off sẽ thống nhất logo và tiến hành in phát cho các thành viên.

Logo dự kiến (theo thứ tự: logo1 - logo2 - logo3)

logo 3 cho chơi đi bác !!!
khj` khj` !!!
Em ko có xiền để độ A8 thoy hok thì em theo bác oy`!! khj` khj`!!!

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Dạ off thì em không off được nhưng góp ý về logo thì em xin góp ý là cái logo của các bác trông giống logo của Nhà máy chế tạo máy công cụ số 1 chưa toát lên được cái tunning. Thô thiển ý của em là nên design ra font riêng, cứng cáp, toát lên được cái tunning hoặc design. Màu sắc chủ đạo đen xám chứ đừng loè loẹt.

sonnova

Xe hơi
Bác lấy cái avatar của em làm logo ngon đấy(y)

Wit Diablo

Xe hơi
mấy cái hình xe Mer với động cơ ///M V10 đấy thì sao in ra được hả bác Zippo? nhưng chữ thì cũng okay đây bác ợ nên thêm chữ Vietnam nữa chứ ko người khác lại tưởng hội này ở Mỹ:)), hay mình chơi logo bằng nhôm cho máu???

THUNDER-VR

Xe tải
Website
www.ngochoangaudio.com
mấy cái hình xe Mer với động cơ ///M V10 đấy thì sao in ra được hả bác Zippo? nhưng chữ thì cũng okay đây bác ợ nên thêm chữ Vietnam nữa chứ ko người khác lại tưởng hội này ở Mỹ:)), hay mình chơi logo bằng nhôm cho máu???
Híc em mê tuning lắm, xe của em không thể sánh bằng xe các bác được, nhưng cái logo thi đúng là không ổn chút nào, các bác thử cho nó thêm chút Rock vào xem thử......chắc sẽ 'pro' hơn đó. híc:P

Cái này bác làm cho em miếng inox khoảng 1-2mm cắt thủ theo cái này thì nó là tuyệt vời đẹp luôn

Chỉnh sửa cuối:

bazooka

Xe đạp
khi off nhớ hú e 1 tiếng với bác Vịt nhé !

fone của e: 0918770951

Wit Diablo

Xe hơi
font chữ Vietnam khó vậy tụi thợ nó cắt được không bác Zip? mà khi cắt chữ đó ra rồi thì mình dán rời từng chữ à hay lấy phần đã cắt ra?
Mời mọi người cho ý kiến tiếp đê

@bazooka: okay, tới bữa đó em sẽ call bác trước
@Thần sấm: bữa đó mà bác vác được con F1 của bác xuống off thì xe của bác là trùm tuning đấy bác ợ(h) vì có xe nào làm được từ trong ra ngoài như vậy đâu, ở hội này ko quan trọng chuyện xe xịn xe dỏm mà chỉ quan trọng là độ tới đâu thôi(b)

Chỉnh sửa cuối:

@bác VỊT: nếu bác làm 1 cái cục inox để bắt vào xe như em design thì cực dễ luôn. còn cut decal thì dễ nữa, em sẽ chuyển bác cái file vector để bác làm. Hôm nào em sẽ đi cut decal dán xe em trước để demo nhé, còn cái vụ cut thủng thì em check bác XO cái đã

Wit Diablo

Xe hơi
ah, vậy là cắt miếng inox rồi cắt decal màu đen sau đó dán lên miếng inox hả bác? em lại tưởng là cắt miếng inox ra thành mấy chữ đó rồi dán lên chứ

bazooka

Xe đạp
sao có mỗi mình em đăng ký vậy ta? có ai tham gia off nữa ko vậy?

Trạng thái
Thớt đang đóng