[Thảo luận] 2 bánh hôn 4 bánh tại Nguyễn Văn Huyên say đắm!

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
em vừa đi ăn bò nầm nướng tại tô hiệu. lúc ra nguyễn văn huyên đã thấy 2 em này hôn nhau say đắm rồi. Nghe mọi người đứng đó kể đang ngồi thì nghe cái rầm, quay lại đã thấy hiện trường ngay ngắn cảnh hôn nhau rồi. Nhìn hiện trường em dự 4 bánh đi ngang đường thì bị em 2 bánh lao với tốc độ cao hôn phải. người bắn lên kính lái, mũ bảo hiểm vẫn còn dính lại kính lái. Nghe nói chú 2 bánh đi viện không biết tình hình thế nào. Chứ nếu 4 bánh đi tốc độ cao thì hiện trường nó không ngay ngắn như thế này. chia buồn cho cụ 4 bánh tự nhiên dẵm phải mứt
Hung thủ và nạn nhân đây ạ:

leprowind

Xe buýt
Cái trắng trắng là cái gì mà sáng thế cụ?

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
:)) Nó mà không "ngay ngắn" thì phóng sự đã sang chiều hướng khác rồi.

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
:)) Nó mà không "ngay ngắn" thì phóng sự đã sang chiều hướng khác rồi.
nhưng cụ có tin là 4 bánh phải chịu mặc dù mình không sai không. ở VN mình cứ tai nạn thì xe nào to thì phải đền không ạ. :(

hungbm

Xe điện
Sao lắm tai nạn thía. Bây giừ thống kê người chết và bị thương do TNGT tại Vịt 1 năm có khi còn cao hơn số người chết và bị thương do chiến tranh ngày xưa ý

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Sao lắm tai nạn thía. Bây giừ thống kê người chết và bị thương do TNGT tại Vịt 1 năm có khi còn cao hơn số người chết và bị thương do chiến tranh ngày xưa ý
cứ phóng ác lắm vào thử hoi sao không chết. với những thể loại coi thường mạng sống chính mình và liên luỵ đến xung quanh thì có chết cũng đáng cụ ạ

Emchaien

Xe buýt
nhưng cụ có tin là 4 bánh phải chịu mặc dù mình không sai không. ở VN mình cứ tai nạn thì xe nào to thì phải đền không ạ. :(
Đúng thì sao phải đền hả cụ, 2b nếu đi sai mà đâm phải e thì bắt đền ngay, làm gì có chuyện xe to phải đền.

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đúng thì sao phải đền hả cụ, 2b nếu đi sai mà đâm phải e thì bắt đền ngay, làm gì có chuyện xe to phải đền.
cụ cứ thử xem. không đơn giản 1+1=2 đâu cụ ạ. :(

ngonamtri

Xe tăng
Việt nam sau mỗi Ấn độ về tai nạn và số người chết do tai nạn thôi

Santa2008

Xe tải
Cụ chủ thớt nhanh thật, đang định tìm xem vụ này thì đã thấy cụ post lên từ tối qua rồi.
Tối qua đi qua đó thấy cảnh xe 2b "hôn lâu, hôn sâu" 4B "đẹp quá" (chia buồn với cụ 4B) nhưng thấy có CS và nhiều bạn đang chụp ảnh rồi nên mình không cờ hụp nữa :)
Dự là xe 2 bánh phóng nhanh nên đã hôn lâu 4 B -hai xe dính vuông góc với nhau, 4 bánh đi từ đường nhỏ ra lại qua ngã 4 nên chắc tốc độ không nhanh- bánh trước của 2B chọc vào khe sau của bánh trước bên trái 4B và dính lại- góc ảnh của cụ chủ chưa mô tả hết "cái đẹp" của "nụ hôn này đâu *-:)
Không biết có phải lái xe là 1 mợ không, khi tôi qua thấy có 1 mợ vẫn ngồi trong ghế phụ?

sontung2402

Xe buýt
2B đi ẩu thật thường thì hôn đầu or hôn ... nhưng 2B này hôn sườn 4B. Hảo hán quá

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ chủ thớt nhanh thật, đang định tìm xem vụ này thì đã thấy cụ post lên từ tối qua rồi.
Tối qua đi qua đó thấy cảnh xe 2b "hôn lâu, hôn sâu" 4B "đẹp quá" (chia buồn với cụ 4B) nhưng thấy có CS và nhiều bạn đang chụp ảnh rồi nên mình không cờ hụp nữa :)
Dự là xe 2 bánh phóng nhanh nên đã hôn lâu 4 B -hai xe dính vuông góc với nhau, 4 bánh đi từ đường nhỏ ra lại qua ngã 4 nên chắc tốc độ không nhanh- bánh trước của 2B chọc vào khe sau của bánh trước bên trái 4B và dính lại- góc ảnh của cụ chủ chưa mô tả hết "cái đẹp" của "nụ hôn này đâu *-:)
Không biết có phải lái xe là 1 mợ không, khi tôi qua thấy có 1 mợ vẫn ngồi trong ghế phụ?
cụ còn tả mồm chi tiết hơn cả em.:)). nghe nói sau đó chủ xe 4 bánh đã đưa chú 2 bánh vào viện rồi. lúc em chụp mọi người xúm đông quá nên không chiếm được chỗ đắc địa để lột tả hết cái thần của cú hôn này.:)). công nhận là vuông góc luôn. lúc em đến đã có áo vào đến lập biên bản rồi ạ

Santa2008

Xe tải
Đây rồi, báo đã dưa tin và góc ảnh trong bài này "đẹp" hơn ạ;))
http://www.anninhthudo.vn/Xa-hoi/Xe-may-dam-o-to-1-nam-thanh-nien-nguy-kich/421050.antd
Thứ năm 27/10/2011 10:27
ANTĐ - Khoảng 21h tối ngày 26-10, trên đường Nguyễn Văn Huyên, phường Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy, Hà Nội, đã xảy ra vụ tai nạn giao thông khá nghiêm trọng, khiến một nam thanh niên nguy kịch.

Theo người dân chứng kiến sự việc cho biết, chiếc xe ô tô Kia màu đen 4 chỗ mang BKS 30F-2615 đi từ phố Hồng Sâm hướng sang đường Tô Hiệu. Bất ngờ bị chiếc xe máy mang BKS 30Z8-4340, chạy rất nhanh theo hướng từ Nguyễn Văn Huyên - Hoàng Quốc Việt – Tô Hiệu tới, đâm vuông góc.

Hiện trường vụ tai nạn

Đầu xe máy găm chặt vào xe ô tô (ảnh trái); chiếc mũ bảo hiểm của nạn nhân bị vỡ nát
Nam thanh niên điều khiển xe máy đập đầu vào phần mũi xe ôtô, làm mũ bảo hiểm vỡ nát. Ngay sau đó anh này được tài xế xe ô tô cùng người dân tổ chức đưa đi cấp cứu.
Tại hiện trường vụ tại nạn, chiếc xe Kia bị vỡ gương chắn gió, cánh cửa xe bên ghế lái tài xế bị hư hỏng nặng, móp méo biến dạng. Phần đầu chiếc xe máy cắm vào ngang thân xe ô tô, vỡ vụn nhiều mảng. Hiện, nguyên nhân vụ tai nạn đang được các cơ quan chức năng tiếp tục làm rõ.
Quang Vinh

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đây rồi, báo đã dưa tin và góc ảnh trong bài này "đẹp" hơn ạ;))
http://www.anninhthudo.vn/Xa-hoi/Xe-may-dam-o-to-1-nam-thanh-nien-nguy-kich/421050.antd
Thứ năm 27/10/2011 10:27
ANTĐ - Khoảng 21h tối ngày 26-10, trên đường Nguyễn Văn Huyên, phường Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy, Hà Nội, đã xảy ra vụ tai nạn giao thông khá nghiêm trọng, khiến một nam thanh niên nguy kịch.

Theo người dân chứng kiến sự việc cho biết, chiếc xe ô tô Kia màu đen 4 chỗ mang BKS 30F-2615 đi từ phố Hồng Sâm hướng sang đường Tô Hiệu. Bất ngờ bị chiếc xe máy mang BKS 30Z8-4340, chạy rất nhanh theo hướng từ Nguyễn Văn Huyên - Hoàng Quốc Việt – Tô Hiệu tới, đâm vuông góc.

Hiện trường vụ tai nạn

Đầu xe máy găm chặt vào xe ô tô (ảnh trái); chiếc mũ bảo hiểm của nạn nhân bị vỡ nát
Nam thanh niên điều khiển xe máy đập đầu vào phần mũi xe ôtô, làm mũ bảo hiểm vỡ nát. Ngay sau đó anh này được tài xế xe ô tô cùng người dân tổ chức đưa đi cấp cứu.
Tại hiện trường vụ tại nạn, chiếc xe Kia bị vỡ gương chắn gió, cánh cửa xe bên ghế lái tài xế bị hư hỏng nặng, móp méo biến dạng. Phần đầu chiếc xe máy cắm vào ngang thân xe ô tô, vỡ vụn nhiều mảng. Hiện, nguyên nhân vụ tai nạn đang được các cơ quan chức năng tiếp tục làm rõ.
Quang Vinh
chắc quả chụp này lúc mọi người ra về hết rồi nên không thấy nhân nào cụ ạ. lúc đầu em từ tô hiệu ra cổng công viên ngồi trà đá đã thấy xúm đông xúm đỏ. vợ cả bảo khéo oánh nhau bỏ đi cho nó lành. trà đá 30p sau quay lại vẫn súm đông súng đỏ lại nên em mới nhảy vào đấy ạ

SPL

Xì hơi lốp
Nhưng xxx nó nghĩ ngược lại cụ ạ, để nó còn có cái ăn hôi chứ, nếu nó nghĩ 2b sai thì nó có gì để đớp đâu.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
2B dựng khỏi cần chân chống luôn :D