[Thảo luận] 3 xe tiu nhau tại Kim Mã lúc 3.20pm chiều nay

maidichcity

Xe tải
Đường đông quá chỉ kịp chộp 2 kiểu thôi các bác ợ, xxx vẫy đi ngay đường tắc nửa tiếng mới đi qua dc. Em taxi ML phanh gấp thì phải, bị 1 em Camry 2.4 tương nát bét đít, bay phọt lên đằng trước, rồi 1 em Prado LAOS tiu em Cam tan đèn + đuôi bên lái. Chụp = dtdd + trời mưa mưa nên ko rõ. Trời mưa các bác đi từ từ thôi nhé.

RauChumchoe(.)

Xe hơi
mưa gió không vào nhà nghỉ mà cứ chen chân ra đường ! hôm nay 29 ,hết tháng rồi còn đen !

series3

Xe tăng
Em cũng đi qua sau khi sự việc xảy ra 1 lúc, đông quá không chụp được ảnh vì em đi chiều bên kia, em Cam có vẻ nặng nhất đầu đít đều dính đòn còn cửa bên lái cũng móp, gương gẫy lủng lẳng, chắc chú taxi định cố tí đèn sau lại đổi ý nên mới ra nông nỗi này :77:

CIVIC 30M

Xe buýt
Mưa gió thế này em ở nhà ôm gấu a, ra đường sợ lắm :))

chaybo

Xe điện
L...ị..t mợ mấy cái thằng lái taxi đi ở Kim mã láo như ranh. Đường thì đông mà cứ len phải.:102::102: Vụ này chắc cứ len lỏi rồi gặp 2b tạt đầu đây mờ. Chiều nào em cũng đi đường này...gặp mấy thằng này với mấy thằng 31a chạy như cướp đường bực mình lắm ợ.

steven_ngan

Xe hơi
Đường đông quá chỉ kịp chộp 2 kiểu thôi các bác ợ, xxx vẫy đi ngay đường tắc nửa tiếng mới đi qua dc. Em taxi ML phanh gấp thì phải, bị 1 em Camry 2.4 tương nát bét đít, bay phọt lên đằng trước, rồi 1 em Prado LAOS tiu em Cam tan đèn + đuôi bên lái. Chụp = dtdd + trời mưa mưa nên ko rõ. Trời mưa các bác đi từ từ thôi nhé.

k phải thế đâu bác ơi ! e đi 2B chứng kiến từ đầu đến cuối !
Đầu tiên ở đèn đỏ núi trúc e với thằng bạn đã chỉ trỏ chú prado biển Lào (khen xe Lào rẻ, ao ước có 1 cái (l)) đến ngã 4 Vạn Bảo thì rầm một phát, chú Prado húc đít chú Mai Linh, chú Mai Linh phi một phát vượt ngang sườn chị Cam (chị con gái lái xe) gẫy gương và xước sườn, còn chú ML móp đầu bên phải và bẹp dít do bị Prado húc ! Chú ML lúc đầu đang đỗ sau chị Cam lúc sau bị húc vượt cả lên qua vạch đèn đỏ !! Đâm xong 4 bác ngồi trên Prado ngồi im, lúc đầu còn hạ kính tự nhiên lúc sau đóng hết kính ! 3 bác kia mở cửa sau vẫy taxi đi luôn ! để chú lái xe ngồi thơ thẩn rút điện thoại gọi linh tinh ! Tiếc k có máy ảnh hầu các cụ !

Đoạn này mới vui ! lúc sau e từ nhà thằng bạn ở gần đó về thì k thấy xe đâu hết, đi đường Đào Tấn thấy chú Cam đi trước chú Prado, em đồn dắt nhau vào gara. Đến đoạn dốc chỗ một rẽ xuống Nguyễn Khánh Toàn, một đi thẳng về chợ Bưởi, chú CAM chạy xuống dốc rẽ về NKT trước, tự nhiên e thấy chú Prado quất một phát thẳng Bưởi . Chú Cam (lúc này là con trai lái) cứ ngoái cổ nhìn tìm chú prado, tay rút điện thoại gọi liên tục. Em thấy đi chậm nên té về luôn ! K bít cuối cùng thế nào !

Minh Tu

Xe buýt
Thằng Vios bung hết cả mông ra mà Prado chỉ móp mỗi tí. Đúng là xe xịn có khác:'(:'(:'(:'(

quatmo212

Xe điện
k phải thế đâu bác ơi ! e đi 2B chứng kiến từ đầu đến cuối !
Đầu tiên ở đèn đỏ núi trúc e với thằng bạn đã chỉ trỏ chú prado biển Lào (khen xe Lào rẻ, ao ước có 1 cái (l)) đến ngã 4 Vạn Bảo thì rầm một phát, chú Prado húc đít chú Mai Linh, chú Mai Linh phi một phát vượt ngang sườn chị Cam (chị con gái lái xe) gẫy gương và xước sườn, còn chú ML móp đầu bên phải và bẹp dít do bị Prado húc ! Chú ML lúc đầu đang đỗ sau chị Cam lúc sau bị húc vượt cả lên qua vạch đèn đỏ !! Đâm xong 4 bác ngồi trên Prado ngồi im, lúc đầu còn hạ kính tự nhiên lúc sau đóng hết kính ! 3 bác kia mở cửa sau vẫy taxi đi luôn ! để chú lái xe ngồi thơ thẩn rút điện thoại gọi linh tinh ! Tiếc k có máy ảnh hầu các cụ !

Đoạn này mới vui ! lúc sau e từ nhà thằng bạn ở gần đó về thì k thấy xe đâu hết, đi đường Đào Tấn thấy chú Cam đi trước chú Prado, em đồn dắt nhau vào gara. Đến đoạn dốc chỗ một rẽ xuống Nguyễn Khánh Toàn, một đi thẳng về chợ Bưởi, chú CAM chạy xuống dốc rẽ về NKT trước, tự nhiên e thấy chú Prado quất một phát thẳng Bưởi . Chú Cam (lúc này là con trai lái) cứ ngoái cổ nhìn tìm chú prado, tay rút điện thoại gọi liên tục. Em thấy đi chậm nên té về luôn ! K bít cuối cùng thế nào !
thằng nào láo nhỉ chạy trốn luôn hả cụ :mad:

o0_hjnzo_0o

Đi bộ
cháu đi học về còn gặp 1 xe oto tắc xi đâm nát con xe dim chiến làm cho chủ xe lăn ra đường bất tỉnh luôn... dân còn kéo nhau ra hò nhau bê ông ý lên xe tắc xi cho đi viện ... mặt bác ngất trông kinh khiếp ... chưa định hồn lại lên kim mã lại thấy 3 bác này đâm nhau ... đông nghìn nghịt làm tắc cả đường ... cháu chụp nhưng chả đẹp nên ko post lên ... cháu đi về luôn ... hic ... sợ thế:'(:'(:'(:'(:'(

NguoiGia

Xe tăng
Chắc đi chợ mua cái gì về ăn đợi đàm phán. Em nghĩ ứ dám chạy trốn. À mà không: biển giun chả ai hiểu chữ gì, dám đi xem phim "chạy án" lắm. Liều! :77:

—E†3rNaL

Xe tải
sao cứ nhìn thấy Taxi là lại nghét thế không biết.rất nhiều vụ TNGT gần như toàn thấy có vai trò của Taxi là sao?:77::77::77:

steven_ngan

Xe hơi
Chắc đi chợ mua cái gì về ăn đợi đàm phán. Em nghĩ ứ dám chạy trốn. À mà không: biển giun chả ai hiểu chữ gì, dám đi xem phim "chạy án" lắm. Liều! :77:
giun thì cũng có số mà cụ 0051, e thấy mỗi thế ! cũng k biết chủ xe người Lào hay VN, cũng có thể chạy một mạch về Lào luôn thì sao ạ ! :21::21:

sonnguyen

Xe buýt
Mấy chú giun này nhiều biển giả lắm, cái này em chứng kiến hồi chơi với mấy ông làm gỗ ở Nghệ an, không hiểu bên đó kiểm soát kiểu gì, em thấy ống nào cũng có 1, 2 cặp biển, vàng, trắng... đủ cả. Khả năng chú Prado trốn được là tương đối cao....:^)

xebuytmatphanh

Xe buýt
Em đi qua lúc 3h chiều ko thấy con taxi đâu, chỉ thấy con Prado và con Camry.
Từ xa em nhìn thấy thế này
[/IMG]
Rồi em thấy thế này
[/IMG]
Lúc đó trời mưa XXX đứng nhiều, em ngại chụp kỹ, giơ lên phang luôn. Hình hơi nhoè các cụ thông cảm gọi là có tý thời sự

Gap373

Xe điện
M­­ưa gió đường trơn thế này mong các bác bớt chân ga tý nhé(b)

jaychou_tn

Xe máy
Mai Linh quả thật là đen. Năm nay chắc là năm hạn của Mai Linh các bác nhỉ?

DTD145

Xe hơi
Đẳng cấp mà bác ...