[TNGT] 4 thằng tung cẩu gây tai nạn bỏ chạy và quỳ xuống xin lỗi như cẩu

Aladin8008

Xe tải
Website
mercedes-mienbac.vn
em vừa về đến cổng nhà thì thấy đèn ô tô sáng quắc chạy ngược chiều hướng từ Bách Thảo lên Bưởi, đầu đang nghĩ là thằng ngu này chắc lại vừa uống rượu về đây thì nó đến đúng ngõ nhà em dừng lại. Đằng sau em thấy có 1 bác xe ôm chở 1 cậu lái taxi đuổi theo, xe vừa dừng cậu taxi nhảy xuống kéo cửa. Em còn chưa hiểu đầu đuôi ra sao vừa dựng cái chân chống xuống chạy ra thì cửa xe oto mở, 4 thằng cẩu sặc sụa mùi rượu chui ra túm áo cậu taxi định đánh. Mọi người chạy ra can thì cậu taxi kể 4 thằng cẩu này chạy xe ngược ngõ từ âu cơ phi lên đường chính đâm đấu đầu cậu taxi này đang chuẩn bị rẽ xuống rồi lùi bỏ chạy, cậu taxi bắt xe ôm đuổi theo đến đúng ngõ nhà em thì xe bị vỡ két nước, bó phanh không chạy được nữa phải dừng nên bị đuổi kịp. trên đường bị đuổi bọn này phóng như điên, ép xe máy đang đuổi theo, phi ngược chiều đường hoàng hoa thám may mà không đâm phải ai...

đây là đầu xe của bọn cẩu

gần tí nữa ạ

sát sạt cho các cụ ngắm và bình luận

nhìn ngang thì nó thế này

rõ hơn đây ạ

dân tình đứng xem bức xúc, mấy thanh niên ngõ nhà em ra xem cũng bức xúc cầm gạch định đánh thì mấy người lớn tuổi can ra bảo đánh bọn nó là phiền phức lắm, bọn cẩu thấy căng thẳng chui hết lên xe định chuồn thì dân giữ lại không cho đi, cũng lúc đó có anh bộ đội cụ hồ vừa nhậu ở đâu về, đi xe vios dừng lại hỏi han, vừa nghe nói bọn cẩu gây tai nạn bỏ chạy anh đó đánh xe chặn đầu xe bọn cẩu rồi rút trong xe ra khúc côn dài, chỉ thẳng mặt thằng cẩu lái "mày có quỳ xuống không ? b.ố fang vỡ sọ mày ra bây giờ". thằng cẩu lái tái mét mặt quỳ xuống rồi xoong xoong chảo chảo gì đấy cháu cũng chả hiểu. ảnh đây ạ

trên xe có 2 thằng cẩu già sơ mi cắm thùng trông rất đạo mạo và 2 thằng cẩu trẻ đeo kính cận trông chí thức lắm. Mặt chúng nó vênh ngược lên làm ai cũng nóng mắt, Anh bộ đội nhà mình cầm gậy định đánh cả 4 thằng, mấy thanh niên đứng bên cạnh cũng khó chịu cái thái độ của 4 thằng này nên cũng lao vào đánh

vừa nhấc tay nhấc chân lên thì công an đến, sau một hồi giải quyết các thủ tục chắc các cụ cũng hình dung ra thì một con phiên dịch xuất hiện, nhà cháu cũng chả hiểu con này nó ăn cái gì của mấy thằng đấy mà thái độ cũng rất khó chịu, chỉ chỉ chỏ chỏ rồi còn bảo mấy thằng đứng xem này là mấy thằng nào, các ông giải tán hết chúng nó đi (em sợ vãi cả ra). Đến bác 113 lớn tuổi cũng khó chịu cái thái độ của con này nên quát "đấy không phải việc của cô, việc của cô là xuất trình giấy tờ, người ta đứng kệ người ta..." xong quay ra bảo nhỏ bọn em "mấy anh em thanh niên đừng nóng, cứ từ từ rồi bọn anh sẽ giải quyết...tí nữa bọn anh đi thì...." em nghe xong mà cũng thấy dịu dịu :D

được một lúc thì xxx vàng đến, bắt bọn kia thổi và lập biên bản. Bọn cẩu này không có bằng lái, ko có hộ chiếu nên xxx mời lên phường làm việc, trước khi đi thằng lái xe còn ra định bắt tay anh bộ đội nhà mình thì tí bị anh ý đạp cho một cái, may mà xxx xanh đứng cạnh đẩy ra được. chúng nó lên xe taxi, mấy thanh niên còn quây xung quanh nhổ nước bọt vào trong...hehe. Em hóng đến đây thì dự là hết biến em đi về nhưng vẫn bức xúc thái độ trịch thượng của bọn cẩu khi mà nó còn đứng ở giữa đất thủ đô của mình nên viết bài lên đây hầu các cụ (bài này là em viết lại lần 2, chả hiểu lần 1 ấn loằng ngoằng kiểu gì mà chưa kịp post thì nó back lại làm em phải viết lại từ đầu). Cụ nào cũng bức xúc như em thì cho em ly rượu cho em hạ hỏa ạ.:(

p/s : em chả biết xoay ảnh thế nào cho đúng chiều, mod có ghé qua thì chỉnh giúp em với ạ

Chỉnh sửa cuối:

xelu2010

Xe buýt
Bọn này phải tẩn, may mà ko có ai bị thương

Danngoaidao

Xe tăng
Tẩn chết cụ chúng nó đi.
Mà cụ cho em hỏi anh bộ đội cụ hồ kia có phải THỔI không ạ, :D

Hưng hài cốt

Xe buýt
Sao cụ không bắt nó nói : Trường Sa, Hoàng Sa là của Việt Nam 1,000 lần đã rồi hẵng cho nó đi chứ :(

6diop

Xe buýt
Nghe cụ kể mà cú thật. ***, hôm nay mà em ở đấy em cũng phang cho mấy con chó đực và chửi vào mặt con chó cái kia một phát.

superdrives

Xe điện
Táng chết mẹ bọn tung cẩu này đi. Láo quá!

phongboy

Xe tăng
Tát chết cha bọn cẩu này đi các cụ, khựa bẩn, em ghét bọn nó lắm, chỉ thích Phạm Băng Băng thôi :D

6diop

Xe buýt
Bác chủ thớt kể chuyện này em mới nhớ đến chuyện cách đây khoảng 6 năm. Mấy a em bọn em tẩn 1 thằng khựa vì nó đánh chị thằng bạn em. Chị bạn em làm thuê cho mhaf chủ người Viêt mà nó sang mua hàng và ở tại nhà đấy. Mới đầu tát nó thì nó xong thủng, chảo thủng ra chuyện là bất đòng ngôn ngữ, hua chân múa tay om hết cả lên. Đến lúc ông bạn không kiềm chế nổi, đánh nó cẩn thận, nhiệt tình thì các bác ơi. Nó nói tiếng Việt cực sõi. A ơi, em xin lỗi. A đánh em đau quá. Xin xỏ tùm lum. Nó lại còn khóc nữa chứ. *** nó.

PleaseTryAgain

Xe tải
Thể loải Cẩu này phải táng cho chúng nó chừa các cụ ạ. Vụ này mà gặp thanh niên phố em thì cứ phải xác định là vào viện.

xeom

Xe tải
Đêm không ngủ được đọc tin này của cụ chủ mà máu dồn lên não, em mời cụ một ly rồi đấy.
Mà con bitch phiên dịch kia là người VN hay tung cẩu thế cụ chủ?

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

lam2990

Xe buýt
thế mà cụ ko phi cho chúng nó 1 phát cho nó bõ tữc

manhhung1901

Xe điện
Cẩu thật hử Cụ? Nếu thật vậy thì đúng cả nghĩa đen và nghĩa bóng.

Okane

Xe container
Cẩu say xỉn k cần đập, riêng con Vietnam yêu Tàu kia đáng nhẽ cầm gậy chọc vào dép nó 1 cái, hoặc vả vào alo của nó cho gãy vài cái răng. E yêu phụ nữ nhất nhưng với loại ngu như nó nuôi phí cơm....

Đại Ba

Xe điện
Con phiên dịch *********.
Vì mấy đồng lương mà hùa theo những việc làm sai trái.

billnantes

Xe container
chắc lại mấy thằng TQ làm giầy da ở HP lên HN chơi rồi .

AcidS

Xe điện
Táng mẹ con phiên dịch đê, liếm gót nhà Tung Cẩu là lên giọng với dân mình à.

Nó gọi bà con là "mấy thằng này là thằng nào?" mà cụ chủ không vả vỡ quai hàm nhà nó ra là chưa được. Đáng ra vodka trừ cụ...

Chỉnh sửa cuối:

biahoihanoi

Xe lăn
Sao cụ không bắt nó nói : Trường Sa, Hoàng Sa là của Việt Nam 1,000 lần đã rồi hẵng cho nó đi chứ :(
Chuẩn. Vừa đi mốt hai mốt vừa hô khẩu hiệu, mà nếu mà nói sai hay ngọng hoặc đi lệch hàng 1 lần thì bắt hô lại từ đầu.

tourguide

Xe buýt
phải em đi qua mà chúng nó thế em cho cục gạch vào xe rồi em té, đan mạch mấy thằng mất dạy