Hải Phòng Otofun Hải Phòng với ngày quốc tế thiếu nhi 01-06

Thuong NT

Xe điện
PARTY FARM BBQ & International Children's Day 1-6 (May 27, 2017)

Với mong muốn tổ chức một ngày giao lưu trải nghiệm giữa các CLB theo sở thích của Hội. CLB Bóng đá OFHFFC và Team Tình nguyện viên phối hợp tổ chức một bữa tiệc gắn kết giao lưu các thành viên và cũng là dịp cho các cháu được gần gũi vui chơi nhân dịp ngày quốc tế thiếu nhi 01-06.

Tiệc đã thu hút hơn 100 cụ mợ và 70 cháu nhỏ đăng ký tham gia.

BTC dù đã chuẩn bị dự trù 130% số quà so với đăng ký của các bé nhưng vẫn hết sạch. Điều đó chứng tỏ các bé rất vui và hào hứng với các game và phần quà.

BTC xin được cảm ơn mợ Nguyễn Thị Hoài Thu đã tài trợ khung bạt rất đẹp cho chương trình.

Cảm ơn cụ Quốc Việt Bùi và Anh Nguyễn đã ủng hộ toàn bộ hoa quả và nước ép (với giá gốc) cho buổi tiệc.

Cho em cảm ơn cụ Dai Nhan đã ủng hộ đồ uống cho tiệc.

Cảm ơn cụ Kevin Hoang Vu công ty Hoàng Long tài trợ toàn bộ âm thanh, ánh sáng và sân khấu chương trình cũng như quà bốc thăm may mắn.

Cảm ơn nhà tài trợ Henrry Phạm, Nguyen Ngoc An.

Cảm ơn cụ Nghia Do đã gửi rất nhiều món quà đặc sản Thái Bình đến hội.

Cảm ơn cụ Mung Pham Van đã ủng hộ một chú lợn quay. Cảm ơn cụ Duc Nguyen và cụ Mr.Bùi Xuân Yến đã ủng hộ rất nhiều thực phẩm cho toàn bộ tiệc.

Cho em cảm ơn cụ Phong Huy đã tặng rất nhiều phần quà cho các bé

Và cho em cảm ơn Cụ Quang Bùi, cụ Minh Minh Cương, mợ Đặng Thúy Hằng đã ủng hộ rất nhiệt tình cho chương trình.

Cảm ơn cụ Thế Anh Amaron đã tặng cho chương trình 50 chiếc mũ rất đẹp.

Và đặc biệt cảm ơn các cụ mợ TNV, các thành viên trong các CLB sinh hoạt trong hội OFHP: CLB OFHFFC, nhóm Nhiếp Ảnh OFHP… đã tạo nên thành công của tiệc FARM PARTY

P/s: Sorry vì hôm nay em mới post, em quên mất!