[Thảo luận] Pajero của Sacombank phố Hòa Mã

spiderman

Xe tăng
cái hội chở tiền này đi cũng láo lắm các cụ ạ, toàn cậy có 1 ông xxx bảo vệ đi cùng nên đi trên đường lạnh lách lắm :mad:
Trước em thường xuyên ngồi trên em Pajero chở tiền như này, phải công nhận là các bác nói chuẩn. Do có 1 bác xxx trong đội cảnh sát bảo vệ ngồi trên nên nhiều bác tài (ko phải là tất cả đâu) đi ẩu lắm, em ngồi trên xe mà sợ vãi mật.
Em thấy mấy người đc tuyển vào lái xe quỹ toàn có bằng ít nhất là D và tay lái cũng ngon lắm, trường hợp trên có lẽ ông bảo vệ ngân hàng đề-pa quá mức cần thiết ! Tiền trong két(giả sử như có đi chăng nữa) cũng còn phải phá chưa chắc đã rơi ra đc :21:

Junko

Xe buýt
Trước em thường xuyên ngồi trên em Pajero chở tiền như này, phải công nhận là các bác nói chuẩn. Do có 1 bác xxx trong đội cảnh sát bảo vệ ngồi trên nên nhiều bác tài (ko phải là tất cả đâu) đi ẩu lắm, em ngồi trên xe mà sợ vãi mật.
Em thấy mấy người đc tuyển vào lái xe quỹ toàn có bằng ít nhất là D và tay lái cũng ngon lắm, trường hợp trên có lẽ ông bảo vệ ngân hàng đề-pa quá mức cần thiết ! Tiền trong két(giả sử như có đi chăng nữa) cũng còn phải phá chưa chắc đã rơi ra đc :21:
Bác làm e cụt hứng. Đang định ra hôi xem có kiếm được tờ nào còn xót k:)):))

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Ơ, hình như Sacombank mới chuyển địa điểm các cụ nhỉ?
Điểm cũ của họ đâu có hầm đâu.
Em không nhầm là lao sang hè chú coffee chỗ YAMAHA TOWN khi trước, nay là nhà hàng đối diện Sacom cũ mà. Hay họ chuyển loanh quanh đâu đó Hoà mã nhỉ???

hailuatn

Xe container
Các bác cho em hỏi, chữ FUJI BODY trên dòng xe này có nghĩa là gì ạ? :^)

nhoem1277

Xe buýt
Ảnh bác chụp em chẳng nhìn thấy gì cả