[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật, giá thật.Cách nhiệt tốt, độ trong tốt, độ bền tốt,BH 10 năm.Dán trong phòng kín máy lạnh.Giá KM 1,68-4 tr/xe

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

DatMoc

Xe tải
Dán ở các đại lý của cụ có đảm bảo chất lượng và giá cả không thế?

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn

DatMoc

Xe tải
Em làm ở Trần Quang Khải, mai kia rảnh chạy ra Quang Minh dán thử phát, có gì phản hồi lại cụ sau. Thế có phải đặt lịch trước gì không nhỉ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em làm ở Trần Quang Khải, mai kia rảnh chạy ra Quang Minh dán thử phát, có gì phản hồi lại cụ sau. Thế có phải đặt lịch trước gì không nhỉ?
Cụ cứ alo trước cho đại diện cửa hàng để có sự tiếp đón chu đáo hơn.

angkorwat

Xe điện
Hôm qua đã dán em Carens:
- Thợ có tay nghề, làm cẩn thận.
- Thái độ phục vụ tốt.
- Sau khi dán kính có hiệu quả giảm nóng rõ rệt.
- Buổi tối đi tốt, ban ngày lúc nắng gắt nhìn màu đen thành màu xanh dưa hấu :))
-Giá cả chấp nhận dc. Tổng thiệt hại 2 củ 4
Túm lại là ok. Nhanh- nhiều - tốt - rẻ- hợp vệ sinh. Chúc cụ chủ đắt hàng.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Hôm qua đã dán em Carens:
- Thợ có tay nghề, làm cẩn thận.
- Thái độ phục vụ tốt.
- Sau khi dán kính có hiệu quả giảm nóng rõ rệt.
- Buổi tối đi tốt, ban ngày lúc nắng gắt nhìn màu đen thành màu xanh dưa hấu :))
-Giá cả chấp nhận dc. Tổng thiệt hại 2 củ 4
Túm lại là ok. Nhanh- nhiều - tốt - rẻ- hợp vệ sinh. Chúc cụ chủ đắt hàng.
Vâng. Cảm ơn cụ. Bên em sẽ cố gắng phát huy ngày một tốt hơn nữa. Thấy tốt thì cụ giới thiệu cái yaris qua chỗ em dán đi. :)

Chỉnh sửa cuối:

long_tuanpham

Xe tải
sau mấy hôm dán xe chỗ cụ nói chung em cảm thấy hài lòng với số tiền đó,hiệu quả chống nóng giảm rõ,chúc cụ đắt hàng,

nghienOTO

Xe tăng
Mình ở Láng Hạ kụ chủ có dịch vụ tận nơi sáng thứ 7 này đc ko kụ ơi ?hoặc có chỗ nào gần nhất làm tốt ko ? tầm nhìn ban đêm có bị ảnh hưởng gì không ? có tác dụng chống loá đèn pha xe đi ngược chiều ko kụ ?

Xe sedan kính trước sau chưa dán gì cả, có gì kụ PM giúp nhé. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
sau mấy hôm dán xe chỗ cụ nói chung em cảm thấy hài lòng với số tiền đó,hiệu quả chống nóng giảm rõ,chúc cụ đắt hàng,
Cảm ơn cụ. Thế là tốt rồi. Chúc cụ lái xe an toàn.
Mình ở Láng Hạ kụ chủ có dịch vụ tận nơi sáng thứ 7 này đc ko kụ ơi ?hoặc có chỗ nào gần nhất làm tốt ko ? tầm nhìn ban đêm có bị ảnh hưởng gì không ? có tác dụng chống loá đèn pha xe đi ngược chiều ko kụ ?
Xe sedan kính trước sau chưa dán gì cả, có gì kụ PM giúp nhé. Thanks
Cụ cứ alo hẹn em trước thì em sẽ cho người qua tận nơi. Còn tầm nhìn ban đêm nói không bị ảnh hưởng tí gì thì không thể. Bất cứ loại phim nào dán lên đều ảnh hưởng, có điều ít hay nhiều, người sử dụng có chấp nhận được hay không thôi. Dán phim sẽ có tác dụng giảm độ chói của đèn pha.

digifellow

Xe hơi
Chiều qua em dán film cho xe ở đại lý Hậu Trương (đường Mỹ Đình), sau khi chạy thử buổi tối và kiểm tra chất lượng vào trưa nay thì có một số nhận xét sau:

1. Phong cách tiếp đón: nhiệt tình, vui vẻ và tin cậy
2. Phong cách làm việc: có trách nhiệm, một số nội dung phát sinh còn được khuyến mại
3. Chất lượng film dán: rất ổn.

Tuy nhiên em có góp ý sau:
Do thời gian bảo hành của film dài ngày (3 năm cho kính sườn, và 7 năm cho kính lái) vậy bác Hiệp nên thiết kế phiếu bảo hành để chủ xe thấy an tâm và cũng thể hiện cách làm việc chuyên nghiệp của các bác.

Chúc các bác luôn đắt hàng

Chỉnh sửa cuối:

tricoi

Xe buýt
Nhà cháu ở Linh Đàm thôn, qua chỗ nào tiện nhất cụ chủ nhỉ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chiều qua em dán film cho xe ở đại lý Hậu Trương (đường Mỹ Đình), sau khi chạy thử buổi tối và kiểm tra chất lượng vào trưa nay thì có một số nhận xét sau:

1. Phong cách tiếp đón: nhiệt tình, vui vẻ và tin cậy
2. Phong cách làm việc: có trách nhiệm, một số nội dung phát sinh còn được khuyến mại
3. Chất lượng film dán: rất ổn.

Tuy nhiên em có góp ý sau:
Do thời gian bảo hành của film dài ngày (3 năm cho kính sườn, và 7 năm cho kính lái) vậy bác Hiệp nên thiết kế phiếu bảo hành để chủ xe thấy an tâm và cũng thể hiện cách làm việc chuyên nghiệp của các bác.

Chúc các bác luôn đắt hàng
Cảm ơn bác. Em với bác không hẹn mà gặp nhau. Còn về phiếu bảo hành thì em cũng đang làm rồi, có điều khá bận nên chưa xong. Nếu dán ở đại lý thì bên đại lý bảo hành lỗi đề thi công, bên em bảo hành lỗi phim. Bác yên tâm, danh sách khách hàng em có lưu mà. Nếu mà em không bảo hành thì bác cứ tương hẳn lên đây cho em hết đường làm ăn. :D
Nhà cháu ở Linh Đàm thôn, qua chỗ nào tiện nhất cụ chủ nhỉ?
Nếu ở Linh Đàm thì cụ qua cửa hàng 138 Khuất Duy Tiến là gần.

Gia_Khanh

Xe điện
Vừa gọi điện cho cụ Hiệp xong, xe em kính 2 cửa sau muốn dán tối hơn 1 chút được cụ tư vấn cho dán 2 lần là ok. để hôm nào e chạy qua cụ nhé !

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Vừa gọi điện cho cụ Hiệp xong, xe em kính 2 cửa sau muốn dán tối hơn 1 chút được cụ tư vấn cho dán 2 lần là ok. để hôm nào e chạy qua cụ nhé !
Là cụ à. Muốn sáng thì khó, chứ muốn tối thì đơn giản mà. :D

DatMoc

Xe tải
Em dán xe hôm kia, hôm qua thử phơi nắng cả ngày thấy rất ổn, trong xe có nóng nhưng nhiệt độ không quá cao, chui vào bật điều hòa khoảng 1 phút là như bình thường ngay, tuy nhiên phim để dán cửa bên hơi tối nên đi ban tối nhìn gương hậu không được nét lắm. Nói chung rất hài lòng với số tiền bỏ ra, thêm nữa dịch vụ của em Thủy ở Quang Minh cũng rất ok, vui vẻ nhiệt tình.

Chúc cụ đắt hàng.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em dán xe hôm kia, hôm qua thử phơi nắng cả ngày thấy rất ổn, trong xe có nóng nhưng nhiệt độ không quá cao, chui vào bật điều hòa khoảng 1 phút là như bình thường ngay, tuy nhiên phim để dán cửa bên hơi tối nên đi ban tối nhìn gương hậu không được nét lắm. Nói chung rất hài lòng với số tiền bỏ ra, thêm nữa dịch vụ của em Thủy ở Quang Minh cũng rất ok, vui vẻ nhiệt tình.
Chúc cụ đắt hàng.
Cảm ơn cụ đã sử dụng sản phẩm bên em. Còn vấn đề tối thì tất nhiên sẽ tối hơn là không dán rồi. Cảm nhận cũng mang tính tương đối tùy từng người. Cái mã NGR 30 hiện có độ xuyên sáng 33%, sau khi dán lên kính còn khoảng 30%. Luật pháp bên Mỹ quy định phim dán cho kính sườn trước có độ xuyên sáng (Visible light transmistion) thường khoảng 24% - 35% . Còn những phim đen đen hay phải khoét lỗ thì dán lên có độ xuyên sáng khoảng 5-15% thôi.
Ở VN thì không có luật cấm dán phim nào cả. Mà VN thì nóng hơn Mỹ nên nhu cầu chống nóng cao hơn.
Cụ tham khảo luật dán phim tại các bang ở Mỹ.
http://www.iwfa.com/Portals/0/PDFDocs/Law_Charts/US State Window Tinting Law Chart.pdf

Chỉnh sửa cuối:

AMBULANCE

Xe đạp
Cụ tính giúp em chi phí cho Vợ 2 CR-V nhà em với, em ở Trần Hưng Đạo thì ra chỗ nào nhà cụ tiện và dán yên tâm nhất ạ

DatMoc

Xe tải
Theo em cụ ra chỗ mợ Thủy, 15A Hàng Tre, phục vụ ngon, vui vẻ, chất lượng thành phẩm ngon, em vừa mới làm hôm kia, ổn lắm :D

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ tính giúp em chi phí cho Vợ 2 CR-V nhà em với, em ở Trần Hưng Đạo thì ra chỗ nào nhà cụ tiện và dán yên tâm nhất ạ
Gói tiêu chuẩn cho CRV là 2,4 triệu/xe. Ở đó thì cụ qua chỗ 15A Hàng Tre - Nội Thất Ô Tô Quang Minh (chỗ mợ Thủy) là tiện nhất ạ.

autobahn-hanoi

Xe tăng
kụ Hiệp ơi, sáng mai dự kiến qua Thạch Bàn dán, đi cầu vĩnh tuy được không kụ.... vì thấy trên bản đồ là phải đi cầu chương dương. kụ pm cho cái hướng dẫn đi cầu vĩnh tuy với.
nếu sáng qua lúc 10h00, thì 12h00 xong không nhỉ?