[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật, giá thật.Cách nhiệt tốt, độ trong tốt, độ bền tốt,BH 10 năm.Dán trong phòng kín máy lạnh.Giá KM 1,68-4 tr/xe

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

quang191981

Xe hơi
Ối bỏ mẹ em rồi. Đến mùng 1/10 em lấy xe. cụ xem xét chiếu cố cho nhà cháu cái nhể

quang191981

Xe hơi
À so ry cụ. Em nhìn nhầm. Em cứ tưởng 31/9 cơ chứ lỵ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn

quang191981

Xe hơi
Phải báo trước thời gian bao lâu để đến cái là dán luôn

boy_xedap

Xe điện
Chào cụ, xe em escape 2011, đã dán phim Classic, tuy nhiên là loại trong quá, bên ngoài rõ mồn một
Em muốn dán thêm 1 lớp nữa cho sậm mầu, e chỉ dán cửa sau với ô phụ thôi, dán đè lên có được ko cụ?Chả lẽ bóc phim cũ ra thì tiếc vì cũng là phim tốt

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ báo cháu các gói xe MU-X 7 chỗ
Chào cụ.
Chào cụ. Giá dán trọn gói xe MUX 7 chỗ (bao gồm kính lái, toàn bộ kính sườn và hậu) trong dịp khuyến mại này của phim cách nhiệt NEXCO bên em là:
1/ Gói đặc biệt: 6,2 triệu - 40% = 3,72 triệu. Bảo hành 10 năm.
2/ Gói tiêu chuẩn: 4,8 triệu - 40% = 2,88 triệu. Bảo hành 07-10 năm.
3/ Gói kết hợp: 4,45 triệu - 40% = 2,67 triệu. Bảo hành 05-10 năm.
4/ Gói phổ thông: 2,95 triệu - 40% = 1,77 triệu. Bảo hành 05-07 năm.
Ngoài ra, cụ còn được tặng 1 phiếu ưu đãi giảm giá thêm 10% cho xe sau.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Phải báo trước thời gian bao lâu để đến cái là dán luôn
Thường thì cụ báo lịch trước khoảng nửa ngày là được. Còn cụ qua đột xuất cũng có thể làm luôn nhưng cũng có thể không làm được luôn nếu đông xe.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chào cụ, xe em escape 2011, đã dán phim Classic, tuy nhiên là loại trong quá, bên ngoài rõ mồn một
Em muốn dán thêm 1 lớp nữa cho sậm mầu, e chỉ dán cửa sau với ô phụ thôi, dán đè lên có được ko cụ?Chả lẽ bóc phim cũ ra thì tiếc vì cũng là phim tốt
Chào cụ. Theo em thì nếu phim cũ còn tốt thì có thể dán đè lên, còn nếu lớp phim cũ không tốt thì nên bóc ra dán lại. Vì nếu phim cũ không tốt thì sau này có thể hỏng và hỏng luôn lớp phim bên em dán lên. Phim của cụ sáng màu có thể nó sáng từ đâu, nhưng cũng có thể lúc đầu nó sáng rồi về sau nó bị bạc màu thì đó không phải là phim tốt. Cụ có thể cho xe qua để bên em kiểm tra thêm và tư vấn.

minicar2013

Xe tải
Mới hôm kia chạy ra cs 268 Khương Đình của Cụ bóc toàn bộ kính cũ dán lại, tuy ko gặp được cụ chủ nhưng 2 a e thợ làm ăn rất chuyên nghiệp và chu đáo, trưa nay e mới test chuyến trời nắng hơn 50km thấy cách nhiệt tốt hơn hẳn, dù chỉ dán của cụ gói phổ thông nhưng không uổng công em chạy từ Thanh hoá ra Hn(mặc dù kết hợp công việc). Ngày trước miếng dán trong quá bên trong có gì lộ hết, giờ nhìn trái phải trước sau đen xì thấy hân hoan ghê gớm, kể mà mã NC20 cho 2 cửa trước đậm màu hơn tí nữa thì e còn sướng gấp bội. Rất cảm ơn và chúc cụ chủ làm ăn phát đạt.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Mới hôm kia chạy ra cs 268 Khương Đình của Cụ bóc toàn bộ kính cũ dán lại, tuy ko gặp được cụ chủ nhưng 2 a e thợ làm ăn rất chuyên nghiệp và chu đáo, trưa nay e mới test chuyến trời nắng hơn 50km thấy cách nhiệt tốt hơn hẳn, dù chỉ dán của cụ gói phổ thông nhưng không uổng công em chạy từ Thanh hoá ra Hn(mặc dù kết hợp công việc). Ngày trước miếng dán trong quá bên trong có gì lộ hết, giờ nhìn trái phải trước sau đen xì thấy hân hoan ghê gớm, kể mà mã NC20 cho 2 cửa trước đậm màu hơn tí nữa thì e còn sướng gấp bội. Rất cảm ơn và chúc cụ chủ làm ăn phát đạt.
Cảm ơn cụ đã không ngại đường xa mà tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho đánh giá. Rất vui vì cụ thấy hài lòng. Thực ra bên em mới có mã NC 15 đậm hơn NC 20 chút chắc sẽ phù hợp với nhu cầu cụ. Nhưng mã hôm tư vấn cho cụ (tầm hơn nửa tháng trước) thì mã này chưa về. Mã NC 15 này thì bên em khuyến cáo là có thể hơi tối nếu dán cho sườn trước, cho nên tư vấn chung thì bên em vẫn tư vấn NC 20. À, mà chỗ em là 268 Thượng Đình, không phải Khương Đình nhé. Nhiều khách cứ hay nhầm vì đường Khương Đình cũng gần ngay đó.

Chào cụ Hiệp!
Thứ Tứ 03/10 em mang vợ hai ra gặp cụ nhé, em chọn gói phổ thông nhưng kính lái em chọn loại RB70 hoặc RB60 thay vì BL70 được không cụ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chào cụ Hiệp!
Thứ Tứ 03/10 em mang vợ hai ra gặp cụ nhé, em chọn gói phổ thông nhưng kính lái em chọn loại RB70 hoặc RB60 thay vì BL70 được không cụ?
Chào cụ. Được cụ ạ. Thực ra mã BL 70 của gói phổ thông cũng tốt, chỉ cách nhiệt không bằng 2 mã kia thôi, chứ tầm nhìn là vẫn đảm bảo. Rất hân hạnh được đón tiếp cụ.

minicar2013

Xe tải
Ok cụ, hôm e ra đến nơi phi vào dán luôn nên cũng ko để ý có thêm mã NC15, dẫu sao sao NC20 cũng rất ổn rồi. E sài tiếp thời gian xem sao nếu cần thì có dịp ra Hn sẽ qua chỗ cụ dán lại NC15, chất lượng và giá đã được kiểm chứng, rất yên tâm và hài lòng.
Cảm ơn cụ đã không ngại đường xa mà tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho đánh giá. Rất vui vì cụ thấy hài lòng. Thực ra bên em mới có mã NC 15 đậm hơn NC 20 chút chắc sẽ phù hợp với nhu cầu cụ. Nhưng mã hôm tư vấn cho cụ (tầm hơn nửa tháng trước) thì mã này chưa về. Mã NC 15 này thì bên em khuyến cáo là có thể hơi tối nếu dán cho sườn trước, cho nên tư vấn chung thì bên em vẫn tư vấn NC 20. À, mà chỗ em là 268 Thượng Đình, không phải Khương Đình nhé. Nhiều khách cứ hay nhầm vì đường Khương Đình cũng gần ngay đó.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Ok cụ, hôm e ra đến nơi phi vào dán luôn nên cũng ko để ý có thêm mã NC15, dẫu sao sao NC20 cũng rất ổn rồi. E sài tiếp thời gian xem sao nếu cần thì có dịp ra Hn sẽ qua chỗ cụ dán lại NC15, chất lượng và giá đã được kiểm chứng, rất yên tâm và hài lòng.
Ok cụ. Cần gì cụ cứ ới em.

Chỉnh sửa cuối:

mrnghiem

Xe tải
Hôm trước dán lại kính lái chỗ cụ, chất lượng vẫn rất ok. Trải nghiệm 1 năm rồi là rất mát nhé !!! Màu không phai và mịn, giá cả lại ...
Xe dán lần 2 có chính sách cũng cực tốt !!!
Tiếp tục ủng hộ cụ :))

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Hôm trước dán lại kính lái chỗ cụ, chất lượng vẫn rất ok. Trải nghiệm 1 năm rồi là rất mát nhé !!! Màu không phai và mịn, giá cả lại ...
Xe dán lần 2 có chính sách cũng cực tốt !!!
Tiếp tục ủng hộ cụ :))
Hi. Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho phản hồi. Cụ thấy tốt thì chia sẻ giúp em để khách hàng tìm được sản phẩm hợp lý nhé. Cần gì cụ cứ ới em.

ke0kul

Xe buýt
theo dự kiến ngày mai em nhận Everest. Cụ Hiệp tư vấn cho nhà cháu gói cao cấp với tông màu đen với ạ. Cửa nóc, cửa sườn phía sau, cửa hậu là đen sì, chắn nắng nóng tốt nhất có thể, cửa sườn phía trước thì vẫn là màu đen, nhưng vẫn có khả năng quan sát khá tốt, nhất là ban đêm, còn kính lái thì chắc không có nhiều lựa chọn rồi, chắc em chọn mã 60 gì đó của cụ, tiếc là không có màu đen mà lại là màu xanh. hơi lạc tông.
mai nhận đc xe em sẽ alo xin slot sang dán. :D

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
theo dự kiến ngày mai em nhận Everest. Cụ Hiệp tư vấn cho nhà cháu gói cao cấp với tông màu đen với ạ. Cửa nóc, cửa sườn phía sau, cửa hậu là đen sì, chắn nắng nóng tốt nhất có thể, cửa sườn phía trước thì vẫn là màu đen, nhưng vẫn có khả năng quan sát khá tốt, nhất là ban đêm, còn kính lái thì chắc không có nhiều lựa chọn rồi, chắc em chọn mã 60 gì đó của cụ, tiếc là không có màu đen mà lại là màu xanh. hơi lạc tông.
mai nhận đc xe em sẽ alo xin slot sang dán. :D
Chào cụ.
Với gói cao cấp nhất (gói đặc biệt) cùng với nhu cầu của cụ thì em tư vấn như sau:
- Sườn sau và hậu muốn đen hẳn thì chọn mã NC 05 (đen đậm).
- Kính nóc cụ có thể chọn mã E 20 để tăng hiệu quả cách nhiệt mà không ảnh hưởng tới tông màu xe.
- Kính sườn trước chọn mã NC 20 (màu đen nhạt hơi trà), RB 20 (xanh vừa) hoặc NC 15 (đen vừa và tối hơn 2 mã kia chút).
- Kính lái RB 60 có màu xanh trong không sợ lạc tông đâu. Vì cơ bản kính lái có độ truyền sáng cao nên màu gần như không thấy màu, mới cả kính lái ở phía trước nên sẽ không ảnh hưởng tới tông màu kính sườn. Cần gì thêm cụ cứ hỏi. Rất hân hạnh được đón tiếp cụ.

ke0kul

Xe buýt
Chào cụ.
Với gói cao cấp nhất (gói đặc biệt) cùng với nhu cầu của cụ thì em tư vấn như sau:
- Sườn sau và hậu muốn đen hẳn thì chọn mã NC 05 (đen đậm).
- Kính nóc cụ có thể chọn mã E 20 để tăng hiệu quả cách nhiệt mà không ảnh hưởng tới tông màu xe.
- Kính sườn trước chọn mã NC 20 (màu đen nhạt hơi trà), RB 20 (xanh vừa) hoặc NC 15 (đen vừa và tối hơn 2 mã kia chút).
- Kính lái RB 60 có màu xanh trong không sợ lạc tông đâu. Vì cơ bản kính lái có độ truyền sáng cao nên màu gần như không thấy màu, mới cả kính lái ở phía trước nên sẽ không ảnh hưởng tới tông màu kính sườn. Cần gì thêm cụ cứ hỏi. Rất hân hạnh được đón tiếp cụ.
Vâng. Nghe phương án của cụ cũng tương đối giống với ý tưởng của em.
Chốt lại là kính lái dán RB60, cửa sườn sau, kính hậu sẽ dán NC05, cửa sườn trước chọn NC15 hoặc NC20, sang đó em sẽ cân nhắc (vì em vừa muốn đen sậm vừa không bị cản sáng nhiều quá), cửa nóc sẽ là NC05 hoặc theo cụ hoặc cụ cho em 1 mã nào đó vừa tông màu đen, vừa cản sáng, cản nhiệt tốt nhất. em thấy màu ánh bạc sợ hơi lạc điệu nếu nhìn từ trên xuống. (xe em màu đỏ nên không muốn nhiều tông màu quá).
anw, phải có xe thì em mới sang cụ được >:) hi vọng anh ford làm ăn giữ lời.