[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật, giá thật.Cách nhiệt tốt, độ trong tốt, độ bền tốt,BH 10 năm.Dán trong phòng kín máy lạnh.Giá KM 1,68-4 tr/xe

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
đúng rồi bác a, xe e Santa Fe 2018
Vậy nếu dán cửa nóc loại đặc biệt cho Santafe là 1 triệu - 10% = 900,000. BH 10 năm.
Nhưng thực ra cửa nóc cản bức xạ khá tốt như phim cách nhiệt tốt rồi. Nên bác có thể dán hay không cũng được. Bác có thể kiểm tra các kính khác xem cách nhiệt tốt chưa.

Yuleesport

Xe đạp
Reveiw cho bác thớt sau 1 tuần trải nghiệm film cách nhiệt. Em dán loại kính lái đặc biệt, 2 bên sườn loại tiêu chuẩn. Quê e miền trung nên mới đợt nắng vừa qua đc trải nghiệm luôn. Xe đi ngược chiều nắng nhưng rất ok. Chỉ thấy nóng nhẹ nếu như k muốn nói là cảm thấy nóng, rất ok. 2 bên sườn mặc dù k bằng kính lái nhưng cũng cách nhiệt rất tốt. Sờ vào kính thì thấy nóng nhưng cách ra 1 tý là lại k cảm thấy nóng. Nói chung tầm giá em chaấm 9đ nếu có loại kính lái dán màu nữa e chấm 10 luôn. Ae nên sử dụng.

Được gửi từ iPhone - Otofun

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Reveiw cho bác thớt sau 1 tuần trải nghiệm film cách nhiệt. Em dán loại kính lái đặc biệt, 2 bên sườn loại tiêu chuẩn. Quê e miền trung nên mới đợt nắng vừa qua đc trải nghiệm luôn. Xe đi ngược chiều nắng nhưng rất ok. Chỉ thấy nóng nhẹ nếu như k muốn nói là cảm thấy nóng, rất ok. 2 bên sườn mặc dù k bằng kính lái nhưng cũng cách nhiệt rất tốt. Sờ vào kính thì thấy nóng nhưng cách ra 1 tý là lại k cảm thấy nóng. Nói chung tầm giá em chaấm 9đ nếu có loại kính lái dán màu nữa e chấm 10 luôn. Ae nên sử dụng.

Cảm ơn bác đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho phản hồi. Nguyên tắc phim cách nhiệt là cản nhiệt xuyên qua bằng cách hấp thụ nhiệt lên bề mặt. Vì vậy để tay sau nắng thì bớt nóng, còn sờ lên kính thì 100% phim cách nhiệt đều nóng hơn kính chưa dán. Phim nào cách nhiệt ít thì để tay sau nắng nó nóng, còn sờ lên kính ít nóng. Còn kính lái cần tầm nhìn tốt nên bên em ưu tiên dùng loại có màu tự nhiên.
Cần gì bác cứ bảo đai lý ở Hà Tĩnh hoặc bảo em hỗ trợ.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

bacha0301

Xe hơi
Xe em hiện tại kính lái hơi rộp và có cái tem đăng kiểm. Khi dán lại bên cụ có xử lý được cái tem đó không ạ ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Xe em hiện tại kính lái hơi rộp và có cái tem đăng kiểm. Khi dán lại bên cụ có xử lý được cái tem đó không ạ ?
Chào cụ. Kính lái bị rộp thì bên em hỗ trợ bóc phim cũ khi dán. Còn tem đăng kiểm thì xe nào cũng có cả, bóc ra dán lại không ảnh hưởng gì cụ ạ. Nói chung llà cái này đơn giản mà.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

Minh7610

Xe máy

Bác dán cho xe gì vậy b ơi.e đang tham khảo dán cho cx5 .film nhà máy tặng nóng quá

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Bác dán cho xe gì vậy b ơi.e đang tham khảo dán cho cx5 .film nhà máy tặng nóng quá
Cụ ấy dán gói tiêu chuẩn cho xe Pajero. Gói tiêu chuẩn thì kính lái dùng loại tốt nhất, sườn và hậu dùng loại trung bình. Nếu so gói tiêu chuẩn của phim Nexco với phim theo xe của CX 5 thì kính lái phim Nexco sẽ tốt hơn (cách nhiệt hơn, giảm chói hơn) khá nhiều, còn kính sườn gói tiêu chuẩn Nexco tương đương hoặc hơn 1 chút phim theo xe CX 5.
Với xe CX 5 của cụ muốn mát hơn, giảm chói tốt hơn, kín đáo hơn thì:
- Kính lái bóc ra dán lại bằng mã đặc biệt.
- Kính sườn và hậu nếu còn mới thì có thể dán đè thêm 1 lớp. Khi dán đè thì nếu muốn giảm chi phí có thể dán loại trung bình cũng được. Vì 2 lớp phim trung bình cách nhiệt tương đương 1 lớp cao cấp. Còn nếu kính sườn và hậu không còn tốt thì bóc ra dán lại bằng mã đặc biệt.

Minh7610

Xe máy
C
Cụ ấy dán gói tiêu chuẩn cho xe Pajero. Gói tiêu chuẩn thì kính lái dùng loại tốt nhất, sườn và hậu dùng loại trung bình. Nếu so gói tiêu chuẩn của phim Nexco với phim theo xe của CX 5 thì kính lái phim Nexco sẽ tốt hơn (cách nhiệt hơn, giảm chói hơn) khá nhiều, còn kính sườn gói tiêu chuẩn Nexco tương đương hoặc hơn 1 chút phim theo xe CX 5.
Với xe CX 5 của cụ muốn mát hơn, giảm chói tốt hơn, kín đáo hơn thì:
- Kính lái bóc ra dán lại bằng mã đặc biệt.
- Kính sườn và hậu nếu còn mới thì có thể dán đè thêm 1 lớp. Khi dán đè thì nếu muốn giảm chi phí có thể dán loại trung bình cũng được. Vì 2 lớp phim trung bình cách nhiệt tương đương 1 lớp cao cấp. Còn nếu kính sườn và hậu không còn tốt thì bóc ra dán lại bằng mã đặc biệt.
Cảm ơn cụ.e đang tính dán gói đặc biệt full xe luôn.e ở nội thành hải phòng ạ
Dán gói đặc bặc full xe giờ giá đang là bao nhiêu ạ.và dán vô chắc chắn mát hơn so với film tặng kk ạ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
C

Cảm ơn cụ.e đang tính dán gói đặc biệt full xe luôn.e ở nội thành hải phòng ạ
Dán gói đặc bặc full xe giờ giá đang là bao nhiêu ạ.và dán vô chắc chắn mát hơn so với film tặng kk ạ
Nexco có đại lý tại TP Hải Phòng đó cụ. Chi tiết đại lý cụ xem tại trang 1 hoặc đây: http://nexco.com.vn/dai-ly/
Dán gói đặc biệt xe CX 5 là 4,5 tr -20%= 3,6 triệu.
Dán xong thì chắc chắn mát hơn (đi nắng gắt ko cần dùng rèm), đỡ chói hơn, kín đáo hơn (ngoài thấy trong mờ mờ hoặc ko thấy).
Có gì cụ báo em để em hỗ trợ đặt lịch, giảm giá tối đa như trên.

Minh7610

Xe máy
Nexco có đại lý tại TP Hải Phòng đó cụ. Chi tiết đại lý cụ xem tại trang 1 hoặc đây: http://nexco.com.vn/dai-ly/
Dán gói đặc biệt xe CX 5 là 4,5 tr -20%= 3,6 triệu.
Dán xong thì chắc chắn mát hơn (đi nắng gắt ko cần dùng rèm), đỡ chói hơn, kín đáo hơn (ngoài thấy trong mờ mờ hoặc ko thấy).
Có gì cụ báo em để em hỗ trợ đặt lịch, giảm giá tối đa như trên.
Oh.giá rẻ thế nhỉ cụ.
Dán 4 cửa có phải tháo tapli ko b ơi .

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Oh.giá rẻ thế nhỉ cụ.
Dán 4 cửa có phải tháo tapli ko b ơi .
Phim Nexco được bên em tự đặt hàng từ nhà máy sản xuất bên Hàn Quốc những mã tốt và tự làm thương hiệu. Nên phim Nexco có chất lượng tốt nhưng giá cạnh tranh.
Ngoài ra thì chủ trương của bên em làm làm chất lượng thật với giá thật. Nhiều hãng phim hiện nay mặc dù mới có 1-2 năm mà làm giá khá ảo (cao từ 10-20 triệu) nhưng chất lượng còn chưa biết thế nào.
Dán phim cánh cửa bây giờ thợ hầu như không phải tháo tapi rồi bác, thường chỉ tháo cái joang cửa thôi. Đại lý ở Hải Phòng (chỗ Minh Thành Auto) cũng làm phim khá lâu rồi, tay nghề thợ khá tốt.

bacha0301

Xe hơi
Em cần dán lại kính lái bác cho em giá tốt và địa chỉ nhé

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em cần dán lại kính lái bác cho em giá tốt và địa chỉ nhé
Chào bác.
Giá dán phim Nexco cho kính lái đang khuyến mại là:
1/Loại đặc biệt: 1,5 triệu - 10% = 1,35 triệu. Phim gốm. BH 10 năm.
2/Loại phổ thông: 900k - 10% = 810k . Phim cản hồng ngoại thường. BH 07 năm.
Chi tiết xem tại đây: http://nexco.com.vn/bao-gia/
Phim Nexco có 3 cơ sở (có phòng dán kín máy lạnh) tại HN là:
1/ Cs1: 92 Thạch Bàn, Q. Long Biên, HN
2/ Cs2: 268 Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, HN
3/ Cs3: 237 Phạm Văn Đồng, Q.Bắc Từ Liêm, HN
Ngoài ra Nexco còn có nhiều đại lý trên toàn quốc.
Xem chi tiết đại lý tại đây: http://nexco.com.vn/dai-ly/

binhnq

Xe tải
Em đang muốn dán kính lái cho xe orlando bác tư vấn giúp e? Thanks

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em đang muốn dán kính lái cho xe orlando bác tư vấn giúp e? Thanks
Chào bác.
Giá dán phim Nexco cho kính lái đang khuyến mại là:
1/Loại đặc biệt: 1,5 triệu - 10% = 1,35 triệu. Phim gốm. BH 10 năm.
2/Loại phổ thông: 900k - 10% = 810k . Phim cản hồng ngoại thường. BH 07 năm.
Chi tiết xem tại đây: http://nexco.com.vn/bao-gia/
Bên em khuyên dùng loại đặc biệt: Kính lái: + Theo tiêu chuẩn chung thì dùng NC 55 (hoặc NC 65) phù hợp với mọi người kể cả mắt kém.
+ Nếu mắt tốt, ít phải đi tối có thể chọn NC 40. NC 40 tối hơn nhưng cách nhiệt tốt hơn NC 55.