[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật, giá thật.Cách nhiệt tốt, độ trong tốt, độ bền tốt,BH 10 năm.Dán trong phòng kín máy lạnh.Giá KM 1,68-4 tr/xe

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Thanks cụ! Chắc khoảng qua mùng 10 e qua chỗ cụ, dự là chọn gói cao cấp. Như vậy đã hết khuyến mại chưa cụ?
Ok cụ. Mùng 10 vẫn còn khuyến mại. Rất hân hạnh được đón tiếp cụ.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

Dán phim cho thành viên OF tại chi nhánh 268 Thượng Đình. Cảm ơn các cụ.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chỉ có cánh cửa sổ bé tnay thôi ạ, trong nhà cụ ạ, thực ra mục đích của e chỉ cần ngăn người đi lại ở ban công nhìn vào thôi
Khoảng bao nhiêu m2 cụ nhỉ? Cụ định chọn mã gì?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

Dán xe kính lái loại cao cấp tại chi nhánh 268 Thượng Đình. Cảm ơn các cụ.

Loong Phoong

Xe điện
Xe e đang làm ở 268 TĐ bên bác đây, hihi

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

Chim trời

Xe hơi
Trước anh dán con Lancer Gala chỗ chú, thấy ổn đấy. Bây giờ ANh đang định dán M3. Hôm nào dán đc vậy. đang định mang qua chỗ chú, bên Thạch Bàn dán đây
HIệp trả lời lại anh sớm, sang tuần anh đi công tác mất rồi.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Trước anh dán con Lancer Gala chỗ chú, thấy ổn đấy. Bây giờ ANh đang định dán M3. Hôm nào dán đc vậy. đang định mang qua chỗ chú, bên Thạch Bàn dán đây
HIệp trả lời lại anh sớm, sang tuần anh đi công tác mất rồi.
Chào anh. Cảm ơn anh đã và tiếp tục tin dùng phim cách nhiệt Nexco.
Tất cả các ngày trong tuần bên em đều dán được anh ạ. Khi nào anh qua được thì báo lịch cho em để em kiểm tra xem có phải đợi lâu không là được.

noname281

Xe tải
Sáng nay e đã qua chỗ cụ ở Thượng Đình dán. May mà hẹn cụ từ sớm, đến nơi ăn sáng xong thì vừa lúc thợ cụ đến. Vào làm ngay, khổ thân ông thợ này, e đến sớm quá, mua cái bánh mì mà chưa kịp ăn. Nói chung là a e đều vui vẻ, nhiệt tình, làm cẩn thận, còn chất lượng film thì e chưa rõ, ngày hôm nay e cho vợ 2 ở ngoài nắng (đúng hôm nắng nóng quá) để cho khô. Vừa rồi e chui thử lại vào, vẫn nóng gần ngất, chưa cảm nhận rõ sự thay đổi so với chưa dán. Chắc phải đi thêm mới cảm nhận được. E có vài pics tặng cụ:

Đây là ảnh lúc thợ thi công, review cho các cụ sắp tới đến dán nhé!

Đây là ảnh e "hành hạ" vợ trong hôm nay.

camry34

Xe buýt
Cụ ơi xe em bị hỏng 1 kính bên phụ (nó nhăn) dán lại giá bn nhỉ?

sangphung

Xe hơi
cụ cho em đặt gạch dán toàn bộ em orlando 7 chỗ không cửa nóc, khoảng 10 ngày nữa em dán cụ ạ, cụ cho em báo giá cụ thể với ạ,em đinh dán gói cao cấp, kính sau và hậu loại tối, còn kính lái loại tối vừa phải thì thế nào cụ nhỉ, em vẫn được hưởng khuyến mãi cụ nhỉ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Sáng nay e đã qua chỗ cụ ở Thượng Đình dán. May mà hẹn cụ từ sớm, đến nơi ăn sáng xong thì vừa lúc thợ cụ đến. Vào làm ngay, khổ thân ông thợ này, e đến sớm quá, mua cái bánh mì mà chưa kịp ăn. Nói chung là a e đều vui vẻ, nhiệt tình, làm cẩn thận, còn chất lượng film thì e chưa rõ, ngày hôm nay e cho vợ 2 ở ngoài nắng (đúng hôm nắng nóng quá) để cho khô. Vừa rồi e chui thử lại vào, vẫn nóng gần ngất, chưa cảm nhận rõ sự thay đổi so với chưa dán. Chắc phải đi thêm mới cảm nhận được. E có vài pics tặng cụ:

Đây là ảnh lúc thợ thi công, review cho các cụ sắp tới đến dán nhé!

Đây là ảnh e "hành hạ" vợ trong hôm nay.
Hi. Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho đánh giá.
Phim cách nhiệt chỉ đạt hiệu quả nhiều khi xe di chuyển. Còn khi xe đỗ thì hiệu quả việc dán phim tốt nhất với không dán phim gần như không khác nhau, nếu có khác cũng gần như không thể nhận thấy.
- Lúc xe di chuyển khi dán phim: Người ngồi trong không còn bị nắng trực tiếp chiếu vào da gây nóng rát khó chịu nữa. Thêm nữa, phần nhiệt lượng bị cản lại trên kính sẽ được thoát ra ngoài rất nhiều nhờ đối lưu không khí bên ngoài rất cao, từ đó cũng giúp khoang xe mát hơn. Nếu xe không di chuyển thì nhiệt thoát ra ngoài bằng cách này rất ít.
- Lúc xe di chuyển mà không dán phim: Nắng chiếu trực tiếp vào da gây nóng rát khó chịu. Nhiệt truyền trực tiếp vào khoang xe và không có cách nào thoát ra ngoài.
Cần gì cụ cứ ới em nhé.
Cảm ơn cụ vì mấy bức ảnh.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ ơi xe em bị hỏng 1 kính bên phụ (nó nhăn) dán lại giá bn nhỉ?
Chào cụ. Nếu phim của cụ dán ở nơi đám bảo và trong thời gian bảo hành thì cụ có thể yêu cầu bảo hành.
Giá dán một cửa kính bên phụ trong dip khuyến mại này của bên em là:
1/ Loại đặc biệt: 650,000 - 30% = 455,000. BH 10 năm.
2/ Loại cao cấp: 500,000 - 30% = 350,000. BH 10 năm.
3/ Loại tiêu chuẩn: 400,000 - 30% = 280,000. BH 7 năm.
4/ Loại phổ thông: 350,000 - 30% = 245,000. BH 5 năm.

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
cụ cho em đặt gạch dán toàn bộ em orlando 7 chỗ không cửa nóc, khoảng 10 ngày nữa em dán cụ ạ, cụ cho em báo giá cụ thể với ạ,em đinh dán gói cao cấp, kính sau và hậu loại tối, còn kính lái loại tối vừa phải thì thế nào cụ nhỉ, em vẫn được hưởng khuyến mãi cụ nhỉ?
Chào cụ. Em xin nhận gạch của cụ.
Giá dán trọn gói xe Orlando (toàn bộ kính lái, sườn và hậu) trong dịp khuyến mại này là: Gói cao cấp 5,5 triệu - 40% = 3,3 triệu. BH 10 năm.
Bên em sẽ có loại phù hợp với yêu cầu của cụ. Cụ có thể qua trực tiếp xem mẫu bên em dán sẵn lên kính để lựa chọn cho chính xác.

noname281

Xe tải
Hi. Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco và cho đánh giá.
Phim cách nhiệt chỉ đạt hiệu quả nhiều khi xe di chuyển. Còn khi xe đỗ thì hiệu quả việc dán phim tốt nhất với không dán phim gần như không khác nhau, nếu có khác cũng gần như không thể nhận thấy.
- Lúc xe di chuyển khi dán phim: Người ngồi trong không còn bị nắng trực tiếp chiếu vào da gây nóng rát khó chịu nữa. Thêm nữa, phần nhiệt lượng bị cản lại trên kính sẽ được thoát ra ngoài rất nhiều nhờ đối lưu không khí bên ngoài rất cao, từ đó cũng giúp khoang xe mát hơn. Nếu xe không di chuyển thì nhiệt thoát ra ngoài bằng cách này rất ít.
- Lúc xe di chuyển mà không dán phim: Nắng chiếu trực tiếp vào da gây nóng rát khó chịu. Nhiệt truyền trực tiếp vào khoang xe và không có cách nào thoát ra ngoài.
Cần gì cụ cứ ới em nhé.
Cảm ơn cụ vì mấy bức ảnh.
Tối qua lúc đi làm về thì e đã thấy có sự khác biệt, xe lúc đầu vào vẫn nóng, nhưng đi một lúc bật điều hòa thì e cảm nhận thấy thời gian xe mát nhanh hơn, cảm giác mát sâu hơn. Có điều đi tối, e lại bị cận, nên nhìn chưa quen lắm. Cứ đi thêm 1 thời gian nữa e lại vào comment thực tế sau khi dán kính!
E hỏi thêm chút, có nên cắt film vị trí nhìn qua 2 gương (như xe taxi hay làm) để quan sát cho dễ hơn không?