Phụ tùng cho Focus S 2009

bob07

Xe tải
1. La zăng cho Focus S
Hôm qua em hỏi sale bên DV Ford con la zăng cho Focus S khoảng bao nhiêu, thì được biết khoảng 215 USD/cái, như vậy gần 4.2 triệu rồi. Các cụ nào có biết chỗ nào giá tốt không ợ ? Cám ơn các cụ

2. Đèn chiếu hậu ngoài
Vị chi trong hãng là khoảng 2.9 triệu (chưa VAT) cho một bên gương chiếu hậu, bao gồm 01 cụm không tách rời (mặt gương, củ gương, cái tấm ốp vào sườn xe) và cái tấm ốp bên ngoài củ gương.
Như vậy, chẳng may cụ nào có vỡ mặt gương thì cũng phải thay cả bộ ; có thể tận dụng lại cái tấm ốp bên ngoài thôi (cái này chỉ khoảng 150 000 VND).

3. Đèn giả (hay đèn gầm sau xe, bên lái)
Nếu mà vỡ, vào hãng cái này là gần 300 000 VND cả VAT. Nó là nguyên khối cả chao đèn và mặt nhựa đỏ.

4. Mấy con ốc
Mấy con ốc cho capô gầm hay mấy con chốt trong tấm ốp cửa các cụ tháo ra tháo vào thì cẩn thận nhé, đừng làm mất hoặc gẫy, vì thấy mấy bác thợ trong đại lý DV Ford nói là rất hiếm có, khó tìm, có bác làm gãy một con chốt mà tìm mỏi mắt không ra ... nên vô giá (y)

Em đang cần tìm 01 cái la zăng cho Focus S để thay bánh sơ cua, cụ nào biết chỗ hoặc có bán cho em biết tin nha.