Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

Ex135

Xe tải
Cụ có đồ nữ ko, nếu ko có giới thiệu hộ e chỗ nào uy tín tý

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
Các cụ nhớ không, lúc e up reebok lên e bảo mới sản xuất chưa onweb được đâu, hàng chuẩn các cụ cứ mua khi nào onweb e sẽ gửi ảnh. Giờ đã onweb rồi đấy các cụ
Đây nè, cách check là check từ tem nhé, có code gõ là ra

moitaplai123456

Xe hơi
Ez
Nó có mâý đường đi vào lận cụ ạ. Mấy hôm vừa rồi e sốt phát ban nghi sốt xuất huyết nên chắc cụ gọi đúng lúc e bẹp giường. Comment face chắc nhân viên e đọc xong chưa rep. Hjc. Mong cụ thông cảm, mấy hôm đấy e chán chả buồn chết nên ko biết trời đất gì nữa
Vâng,hẹn cụ cuối tuần em lại qua.Cảm ơn cụ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Chính ra bán 10 năm cháu cũng nổi phết nhớ, có cả cửa hàng phếch của cháu cơ, có khách còn inbox báo cho h nên ch mới biết, nên các cụ nhớ lưu ý thông tin liên lạc chuẩn phía dưới!
-----------------------
ĐỊA CHỈ: 250 Vũ Hữu, Thanh Xuân Bắc, Hà Nội. Đường 2 ô tô đi tránh nhau ok
SĐT: 0164.799.1923 (số này cháu dùng 8 năm rồi, hi)
GIỜ MỞ CỬA : 9h- 21h tất cả các ngày (trừ tết âm lịch) \:D/
WEBSITE: www.linhvnxk.com
FANPAGE: Click vào đây ạ
------------------------

Các cụ lưu sơ đồ này về máy đi cho dễ, không thích đường này thì đi đường khác

Nhà cháu chuyên phục vụ các cụ thời trang xuất xịn. Xịn là xịn thật chứ không có xịn vừa vừa hay là vải xịn :D

Feedback của các cụ đã mua ạ, nhiều lắm mà ở CG cứ 10 ngày lại xóa topic làm cháu ko copy kịp.

Lần nào đến nhà cháu cũng phải lấy 5-6c. Đấy là đã phải kiềm chế lắm rồi
qua mua của cụ 2 lần rồi. công nhận hàng đẹp nhg tìm đưọc cái mình thích mà đúng size cũng hơi khó :)
Nói vui thế thôi chứ nhà cháu không đòi quà của cụ đâu. Bởi vì đã mua khá nhiều hàng của cụ mà sự hài lòng khi mặc quần áo nhà cụ đặc biệt là áo phông đã là món quà quý nhất mà cụ đã cho nhà cháu rồi. Thật lòng là đối với riêng nhà cháu, áo phông nhà cụ chỉ còn kém lacoste và montagui thôi.
Cách đây hơn tháng cũng mò đến chỗ cụ làm mấy cái áo công nhận hàng ngon nhưng quần âu hơi ít mà em lại bụng bự nên khó tìm quần quá. Cửa hàng hơi bé so với lượng quần áo bầy bán được cái nhân viên nhiệt tình nên cũng thoải mái khi chọn đồ.
Mấy cái quần mua chỗ cụ.Em mặc thấy ổn phết.Soi kỹ với cái em ship từ nhật về thì không thấy khác.
Mưa chiều nay e tận ecopark qua cụ mua đc 3 cái, nhiều cái khác thích thì lại ko đủ size.
Hàng cụ chất, nhân viên rất nhiệt tình.
Món này bao nhiêu hả cụ.Dag kiếm bộ thể thao mặc hè,ngon bổ rẻ cụ à.
Mua hàng của cụ thì nhất rồi,ko phải lo hàng phếch gì cả.
Tối hôm CN vừa rồi qua cụ xách mấy món, em người hơi quá khổ nên chọn chỗ cụ dc mấy món thấy ưng. Cái quần kaki Element hôm rồi em lấy màu navy cỡ 34, cụ có màu đen ko

P/S: các thành phần không những nhái thương hiệu, nhái web, nhái đủ thứ nhà em mà còn đạo văn thì tốt nhất nên dừng, vì đạo văn cóp nhặt đọc nghe phò lắm. Kiến thức là từ đầu nó trôi ra nên đọc cái biết ngay.
--------------------------------------------

E bán hàng đông hè quanh năm nên lúc nào cũng sẵn hàng. Các cụ qua trái mùa cứ mạnh dạn hỏi nhé, hàng e lúc nào cũng sẵn nhưng ko treo thôi

250k. Sơ mi cộc tay Uniqlo, chất đũi mát lạnh, có cả trơn cả kẻ, size S,M,L,XL,XXL (form á). E bao xịn, các cụ mua xách tay nhật qua check tẹt. Nếu có khác thì là cái tem ở cổ bị cắt mất chữ Uniqlo thôi, các phần khác nguyên y vẫn. rẻ bèo khách e qua mà có size phải găm chục chiếc ấy

390k. hàng đã về, cũng uniqlo chuẩn chính hãng luôn, nhìn đẹp nhờ các cụ. Ngon bổ rẻ

280k. Phông banana republic xịn đét, check code tẹt luôn ạ

590k.Bomber Uniqlo xịn, có chần bông đấy, dày dặn đẹp lắm, nói chung mua bên nhật thế nào thì của e y vậy. khác mỗi cái giá =)) có cả size cho các cụ bé bé, đợt này e đan nhiều size các cụ bé, sơ mi có cả XXS và XS cơ mà, size hiếm luôn

390k. Lần trc cụ nào chậm qua bị hết hàng thì qua nhanh nhé, thứ 7 e mới về đc vài chiếc. Chính hãng giá bèo nên hết nhanh lắm ạ

250k. Polo Alfani dòng mới sản xuất tháng 7 này. Khả năng onweb rồi đấy, mốt e tìm cho. CÓ 4 màu, mặc sang lắm

250k. Polo Alfani loại truyền thống, mát lịm, khô thoáng, các cụ nào đã mua thì biết, mặc mấy năm rồi vẫn như mới, cả dáng cả màu cả chất liệu các kiểu. Nhiều màu lắm, như ảnh là e mặc vào xanh cây xước, còn anh người mẫu mặc màu xanh navy xước.

180k. Cổ tim Alfani, cùng loại vải với mã ở trên nhưng là cổ tim, cũng là e mặc bên trái còn anh mẫu mặc bên phải nhé

180k. Cổ tim Alfani mẫu mới, họa tiết cho các cụ nào không thích trơn, loại này mặc thu hợp

350k. Áo khoác sang chảnh đây. ô tô hay xe máy mặc đều sang luôn ạ. Rẻ nhờ, e tự thấy mình bán cái xxx gì cũng rẻ, mà e bao xịn, hàng này xuất Mỹ ạ

Áo khoác gió chống nước, dạng packable jacket nên biến hóa từ cái áo thành cái túi thời trang như này hơi bị dễ, em làm luôn video mẫu cho các cụ xem. trong video là tay ẻm tay em sau đợt sốt phát ban nên vẫn còn hơi đo đỏ :D các cụ xem áo ý đừng ghê rợn quả tay nhé. Hàng xuất Mỹ khá to, màu thì siêu nhiều

390k. Khoác chống nước chông tuyết Timberland. PHải nói luôn là hàng chống tuyết ở việt nam ít và không nhiều người mặc nên chất liệu này khá lạ với các cụ, nó mỏng tang như giấy nhưng khả năng chống nước thì vô đối, nước hay tuyết rơi xuống nó trượt xuống luôn chứ không đọng lại như áo mưa. Ở tây thì dân nó quen rồi, nhưng dân mình thấy mỏng mà giá tag tận 2,5 củ thì sốc, thực ra tiền nó đầu tư vào chất liệu công nghê, thiết kế các kiểu cũng đáng lắm, nhiều túi đựng lắm, vì đi mưa có cái gì thò ra thì cất vào hết mà. Có 2 dáng là kéo khóa như khoác bt và 1 dáng nữa là kéo nửa khóa (cao cao mặc đẹp). Như trò đùa nhỉ, e bán 390k. Mua về chơi chơi cũng tốt, mặc đi thể thao thích đấy, vì nước nó tuột xuống luôn. E có video đây:

Hoodie lót lông cừu Uniqlo, nhiều màu lắm mà ko đủ size (tùy màu). nói chung chính hãng, vậy thui ạ. Kiểu dáng cơ bản, các mợ cao cao tẹo cũng mặc ngon

150k. Boxer CK thì nổi tiếng nhỉ, toàn 900k đổ lên cho 1 con, em bán lẻ 150 và combo 400k/3c. Nhiều màu lắm

350k. Balo adidas xịn, có ngăn đựng laptop. Đi học đi làm đi chơi đi du lịch đêùu tiện các cụ ạ

290k. U.A tay lỡ cổ trụ, xịn, nói ngắn thôi đỡ dài dòng, hi. DÒng tay lỡ này có cả loại cổ tròn mà e quên ko chụp

550k. Polo raphlauren hàng cảng full như kẹp nách về. Các cụ hay mua tầm 3 triệu. Áo này chất pima ko phải gai đâu nhé, đẹp nhắm, form Custom slim. Đặc biệt nữa là e có size xs,s,m. Các cụ ốm nhom ốm nhách mặc xs nhé. Mấy khi có size bé như này hí

Màu mới các cụ ạ

550k. Áo khoác gió chống nước biết thở Uniqlo. So với mua bên nhật thì mua nhà e tiết kiệm đc hơn 1 củ. Mà e đảm bảo luôn là hàng em bán chính hãng. Mã này xuất cho 2 thị trường á và âu cơ mà e đo lại rồi nên không khó chọn size lắm đâu. Nó khác áo mưa ở chỗ là nước từ ngoài ko thấm vào trong nhưng mồ hôi và hơinaamr bên trong thì vẫn thoát đc ra bên ngoài. E có 6 màu như web!

390k. Áo gió xuất nhật. E có màu rêu thôi, loại này chống nước nhẹ hơn uniqlo nhưng có đặc điểm là vải siêu co giãn, nên cử động rất thung thướng.

120k. Boxer puma chính hãng, rẻ chưa, sốc nhờ. E bao xịn, onweb hàn hết cả

140k. Boxer adidas, cũng bao xịn chính hãng luôn. Cũng onweb hết cả

450k. Áo gió LLbean. E có màu navy và đen thôi, hàng này to hơn mấy hãng kia, tại nó xuất mỹ. Cái này hay lắm, đặc trưng của nó là cái túi áo lộn trái ra là tự cái áo biến thành cái túi đựng áo luôn, cất rất gọn và tiện. COn này có kiểu gấp vào i xì con Izod nên các cụ xem video em gấp mẫu con Izod ở phía trên nhé.

230k. Đợt này hot fila nhở, e có áo đôi đây, các cụ hỏi các mợ xem ưng thì mua mà mặc cho tỉnh củm lại hợp mốt. Khách em feedback là nhìn tưởng đơn giản mà mặc lên đẹp ko ngờ nhé

190k. Nhiều hàng lắm mà e hay lẫn tại quá tải, hôm nọ cụ nào hỏi áo kswiss này e báo hêt thì nay e phát hiện ra còn nhé. Dù đổ mồ hôi bao nhiêu mặc vẫn trơn không bị dính. Àh kiểu cổ tròn thể thao e có cả gap giếc các kiểu, nhưng chả nhớ có mẫu nào đâu, các cụ qua trực tiếp xem

fun ô tồ

Xe tăng
Cụ có quần nhanh khô chống thấm để leo núi ko cụ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Đẹp cực các cụ ạ, áo polo vải thông hơi của Hàn quốc, form dáng đến thiết kế đều đẹp, hàng Hàn thì form nhỏ hơn Mỹ nhiều nhé, tức là ngoài size to có cả size nhỏ cho các cụ ợ

Richtit

Xe tải
Cụ có áo lót cực mỏng arism của uniqlo không, loại ko may cạp ấy?