Quần áo nam xuất xịn. Kaki, jean, sơ mi, thun, polo, quần bơi, quần sooc....dư xịn

Số điện thoại
0347991923
Giá
250,000 VNĐ
Địa chỉ
54 ngõ 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội

8X va Anh

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
linhvnxk.com
380k. Sơ mi dài tay TM Lewin tay cài khuy (không phải loại tay măng séc em up lần trước nhé, cụ nào cần tay măng sẽ thì lên tầng 2, tầng 1 e treo loại tay cài khuy)
Chất liệu của TM Lewin thì ko ai chê được rồi

Đây là sơ mi của Amazon Essential

Có cả dòng đũi ạ

Loại này chất Oxford, màu xanh navy, đẹp lắm phối tay thời trang, mà chụp lên ảnh cứ bị đen thui :((

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
250k. Sơ mi cộc tay Uniqlo chất oxford mát thấm hút mồ hôi.
Em bao xịn chính hãng cho các cụ, giá rất tốt ạ
Form đẹp lắm các cụ nhé, size từ S đến XL (form nhật ko to)

Em có 8 màu như này, đều onweb cả rồi

Ảnh web đây ạ:

290k. Quá hời, sơ mi dài tay Uniqlo oxford, các cụ mua cái sơ mi tàu khéo còn đắt hơn e bán hàng chính hãng ý nhỉ :D
Làm hẳn combo đủ màu đi ạ, ngon bổ rẻ. Không phải hàng vớ vẩn, xịn chính hãng như order Nhật về luôn đấy ạ

Có 6 màu như hình ạ. Size từ S đến XXL (tùy màu)

350k. Quần jogger chống nhăn. Con này quá ngon, chất vải mát lại không nhăn, e đảm bảo cụ nào khó tính nhất cũng phải ưng chất luôn. Sờ sướng cả người, hàng xịn thật là khác biệt
À e có size cho cả nhà mặc tầm 40-45kg đên 150kg nhé. Size xxs đến XXL ( tùy màu), như nhân viên nhà em còi còi 43kg mặc được size xxs, tức là các cháu F1, F2 với gấu nhà các cụ cũng mặc được nhé

Có cả túi nhỏ đựng nhẫn, $ và chìa khoá này :D hãng họ tâm lý thật :D

Bọn tây nó cẩn thận lắm. Túi quần cũng thiết kế chống rách dọc khi đút tay vào túi nhiều

Ảnh e chụp đây, chất này mặc hè phê luôn, mịn, mát sướng cả người

Có các màu như này ạ

Ảnh web đây

Túi bên gối đựng đc nhiều thứ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
280k. Polo Mizuno thể thao xuất nhật, loại này dòng golf form regular, chất mát mịn. Chính hãng ạ. Các màu có như e chụp đây nhé, còn ảnh web e up phía dưới

Cũng là Mizuno nhưng dòng này form slim, chất mỏng thoáng khí nên mát lắm, có 3 màu kiểu muối tiêu lạ mắt, áo này thì em có size xs, s, m. Các size này là tính theo form Nhật nhé

Đây chất nó mát cực

CÒn đây là ảnh web mẫu Mizuno Golf các cụ nhé

190k. Quần Sooc biết thở :) dòng active của old navy, lần này thì old navy có quả chất liệu quá ngon luôn, công nghệ biết thở khiến vải rất thoáng mát, công nghệ khô nhanh, thoáng khí, và công nghệ Ultra soft nên vải mềm mịn. Cái nào e dịch sang tiếng việt đc thì e dịch, còn có chữ ultra sòft e giữ nguyên, tại nghe công nghệ siêu mềm cứ ảo ảo :D
Nói chung đẹp, ngon lắm
Ảnh e chụp thật đây

Ảnh web đây ạ

190k. Phông American Eagle cổ tròn/ cổ tim. CHất liệu 100% cotton thấm hút mồ hôi tốt, nhiều màu.
đặc biệt có size từ xs trở lên nên cụ nào gầy gầy cũng có size để mua nhé

Các màu đây ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
200k. Quần sooc Cool Keep, hàng xuất Mỹ, công nghệ làm mát, khử mùi, kháng khuẩn. Hãng nó quảng cáo nhiều tính năng lắm, vừa là quần ngủ lại vừa là quần thể thao, bla bla. các cụ xem trên tag nó ghi nhé. Ngon bổ rẻ, em có ít, các cụ qua sớm ạ
Tag nó đây ạ, bán chạy lắm, e còn chẳng thèm tìm ảnh web, sờ mát rượi

190k. Quần sooc thể thao xuất Mỹ hiệu Tek Gear, chất poly thể thao mát mỏng, thoáng khí và khô nhanh

550k. Sơ mi Polo Ralph Lauren xịn chính hãng, rẻ các cụ nhỉ, nhưng xịn các cụ cứ yên tâm. Size S e còn màu vàng và xanh rêu trơn. CÒn lại là M L XL nha

350k. Quần đũi giordano, chất đũi mát nhẹ mặc form đẹp lắm các cụ ạ, quần của Hàn lúc nào cũng hợp form người việt, có các màu như ảnh ạ

Chỉnh sửa cuối:

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
350k. Sơ mi xuất hàn về thêm cho các cụ đây ạ. Nhiều hãng, nhiều màu, nhièu size
Size từ 95 đến 110
Mời các cụ qua e, e đảm bảo ko có ở đâu nhiều sơ mi như nhà em, và 100% hàng xịn chính hãng ạ
Vì có tầm hơn 600 mẫu khác nhau nên e xin phép chỉ up vài mẫu mà e check code lấy ảnh web để các cụ có cái nhìn so sánh dễ dàng hơn về hàng hoá ạ, còn lại qua e trực tiếp thử cho dễ

kubin_nb

Xe hơi
Cụ inbox em mấy mẫu cổ tim với ạ. Em lấy mấy màu tối tối ạ. Tiện cụ gửi em link quần sôc lịch sự chút ạ

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com
Cụ inbox em mấy mẫu cổ tim với ạ. Em lấy mấy màu tối tối ạ. Tiện cụ gửi em link quần sôc lịch sự chút ạ
cổ tim em có uniqlo, american eagle, cơ mà cấu hình cụ như nào, e xem mẫu nào vừa e gửi cho, kẻo lại gửi nhiều mà ko vừa cũng lag mạng

Skoda_Favorit

Xe container
280k. Polo Mizuno thể thao xuất nhật, loại này dòng golf form regular, chất mát mịn. Chính hãng ạ. Các màu có như e chụp đây nhé, còn ảnh web e up phía dưới

Hai áo này nhà Cụ còn size L (việt nam) kg để e đến luôn chiều nay?

8X va Anh

Xe buýt
Website
linhvnxk.com

Hai áo này nhà Cụ còn size L (việt nam) kg để e đến luôn chiều nay?
2 màu này e đều ko còn sz cụ ạ, cụ tham khảo màu khác xem. Nếu tiện cụ cứ qua xem trực tiếp nhé, nhà e nhiều hàng, ko lo mất công đâu cụ.

Skoda_Favorit

Xe container
2 màu này e đều ko còn sz cụ ạ, cụ tham khảo màu khác xem. Nếu tiện cụ cứ qua xem trực tiếp nhé, nhà e nhiều hàng, ko lo mất công đâu cụ.
Tks! Vậy hôm nào mát chút hơn cụ ơi! Nóng quá đến kg chọn đc gì lại mệt ra!:D

Thonghd

Xe hơi
Em có mấy mẫu quần kaki nào giá hợp lý , cho ảnh lên cho tham khảo để qua chọn em ơi .