Chi hội Rạn / nứt kính chắn gió (kính lái trước) của Kia Forte, thay mới ở đâu ạ?

GlasWeld

Xe tăng
Em vác vào hãng mà cụ, như zin.
Muốn biết có zin không hỏi mấy bác salon chuyên bán xe cũ cụ nhé. Khi mua lại ai cũng muốn mua xe còn nguyên bản, kể cả xước, móp không sao, đừng dỡ máy, dỡ kính, chùn khung là được.
Xe nứt cứ để đấy bán còn được giá, xe thay kính mới, kể cả kính trong hãng bán lỗ thêm vài chục củ là cái chắc.

oranje

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
oranjehh.com
Muốn biết có zin không hỏi mấy bác salon chuyên bán xe cũ cụ nhé. Khi mua lại ai cũng muốn mua xe còn nguyên bản, kể cả xước, móp không sao, đừng dỡ máy, dỡ kính, chùn khung là được.
Xe nứt cứ để đấy bán còn được giá, xe thay kính mới, kể cả kính trong hãng bán lỗ thêm vài chục củ là cái chắc.
Haha, em không quan tâm cụ ạ. Nhìn chữ ký của cụ là em hiểu rồi :D.

GlasWeld

Xe tăng
Haha, em không quan tâm cụ ạ. Nhìn chữ ký của cụ là em hiểu rồi :D.
Em không phải mời chào, PR gì cả nhưng qua thực tế kinh nghiệm làm việc nhiều năm, gặp gỡ, trao đổi với nhiều bác kinh doanh xe, thợ sửa xe và cả những bác có xe đã từng thay kính nên em chia sẻ lại như vậy.
Chưa nói vấn đề mất giá thì rủi ro gặp phải khi thay kính đó là gioăng keo không đều thương gây ra hiện tượng rít gió, ù khá khó chịu. Độ chắc chắn đương nhiên không bằng kính nguyên bản. Những xe có cảm biến gạt mưa, cảm biến hồng ngoại cần đặc biệt lưu ý về kỹ thuật lắp đặt khi thay kính, chất lượng kính nếu không sẽ giảm độ nhạy của cảm biến.
Mỗi người mỗi nghề cụ ạ, em chia sẻ chút kinh nghiệm của em thôi.

gameOVER

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi Kia Forte 2009 thì thay kính lái thì có còn chính hãng không ạ. Có shop báo loại 4.x ok và 7.x mil ko chính hãng nhưng bao ngon. Có cụ nào đã thử chưa ạ?

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Các cụ cho em hỏi Kia Forte 2009 thì thay kính lái thì có còn chính hãng không ạ. Có shop báo loại 4.x ok và 7.x mil ko chính hãng nhưng bao ngon. Có cụ nào đã thử chưa ạ?
Ra ngoài thay loại 7.x là hàng xịn nhập rồi cụ ah,

ngocnam_gsm

Đi bộ
thay ngoài hết có 2t7 cụ ơi .e vừa thay xong

muca

Xe tăng
Thấy các cụ nói toàn 7-10 tr, hôm nay em hỏi trong hãng báo có 1.5 củ chưa công thay, có rẻ và kính chuẩn không các cụ nhỉ? Hoang mang quá