[VHGT] Ré Trái Từ đường Thanh Liệt Sang Đoạn đường Mới Nguyễn Xiển

KimHuệ MinhHuệ

Xe đạp
Website
thesuntravel.com.vn
Chào Các Bác. Em Có việc này nhờ các bác chỉ cho em xem để sau đi như nào cho chuẩn với ạ

Chả là thế này 1 ngày hqua đẹp trời e đi trên đoạn đường Thanh Liệt rẽ trái sang đường mới sang chỗ Nguyên Xiển mởi gần toà nhà khu mới chỗ chợ thanh Liệt ý ạ ( e chuyền đạt nếu khó hiểu mong các bác chỉ bảo thêm)
Chỗ đó em rẽ vào và từ đâu ra 1 bác áo vàng vẫn vào và bảo Rẽ như thế à ? Con bé như em lớ ngớ cả tỷ lần rẽ ko sao tự dưng hôm đó ko biết mình rẽ sai kiểu gì mà dc các bác ẩn lúp bắt tỉa phi ra Chỉ gậy mời tắt máy đi mời vào. xg có nói xin lọ chai và bác áo vàng bảo RẼ KIỂU GÌ ĐÓ mời c tắt máy vào gặp quản lý đội em..... tiếp diễn sau đó là mất tiền mà ko biết mình sai ở đâu

+=> e xin phép các bác, Các Cụ đi nhiều chỉ cho e với xem rẽ vậy phải như nào là đúng luật ạ. để sau đi còn biết đường

Chỉnh sửa cuối:

anhtho

Xe ngựa
Rẽ trái mà bị vịn thì hoặc là đi vào đường cấm, hoặc cắt cua đè vạch liền. Đơn giản mà. Mình đi cả tỉ lần ko bị bắt vì ko có áo vàng. Hôm nào đen thì bị dính thôi. Đoạn Quang Trung rẽ trái sang Tràng Thi thì gần như xx trực suốt ngày bắt lỗi này.

KimHuệ MinhHuệ

Xe đạp
Website
thesuntravel.com.vn
Rẽ trái mà bị vịn thì hoặc là đi vào đường cấm, hoặc cắt cua đè vạch liền. Đơn giản mà. Mình đi cả tỉ lần ko bị bắt vì ko có áo vàng. Hôm nào đen thì bị dính thôi. Đoạn Quang Trung rẽ trái sang Tràng Thi thì gần như xx trực suốt ngày bắt lỗi này.
Dạ em cảm ơn bác. ko phải đường cấm vậy chắc( Cắt cu đẻ Vạch) rồi ạ cơ mà e chưa dõ kiểu đề vạch như nào. e hỏi để sau rẽ sẽ hiểu luật hơn .

anhtho

Xe ngựa
Đại loại rẽ trái là không đè vạch. Rẽ theo mũi tên xanh là OK, còn mũi tên đen là cắt cua nộp $ nếu có xxx. .

KimHuệ MinhHuệ

Xe đạp
Website
thesuntravel.com.vn