[Camera] Rút kinh nghiệm về việc vượt đèn xanh

linh.7

Xe buýt
lý thuyết vẫn là vượt được mà, nhưng cũng tuỳ ngã tư thôi, sau khi quen cac ngã tư nào cần vượt và ngã tư nào không nên thì em mới rút được kinh nghiệm như của bác, có chỗ nhà em dừng khi còn 5 giây cơ, dừng xong nhìn mọi người lao nháo nhào mới tháy mình ....đúng.
e chuyên chạy thuê cho đội nhậu say, đội quan chức toàn xe xịn, hoặc rất đắt tiền nên là cứ 5s là em dừng, ai còi kệ họ, xe em xịn cách âm tốt hoặc là cốp to quan chức ngồi trên, thằng nào nhảy vào gây gổ là ăn đủ, chứ láo nháo là vào ví. mình cứ cẩn thận chắc củ

anhtho

Xe ngựa
Câu ' Ba xanh thì bỏ...' là áp dụng cho trường hợp này. Nhất là rẽ trái bị khuất tầm nhìn.

Chu Đồng

Xe hơi
e chuyên lái thuê cho khách say, chạy xe hộ, em thấy xanh mà còn dưới 5s là em chờ dừng, đi chậm dừng luôn vì tâm lý con ng là hay cố vào phút chót. em cứ cẩn thận cho chắc củ.
Cụ thật là cẩn thận

linh.7

Xe buýt
Cụ thật là cẩn thận
láo nháo là vào ví, mà bọn em lái thuê toàn xe sang, xe xịn cho đội có tiền, nhỡ 1 phát lấy gì ra mà đền nên cứ chắc củ, ai còi kệ họ, xe xịn cách âm tốt, mình chả nghe thấy bao nhiêu cả

reed

Xe hơi
Website
thewingsviet.com
tôi rất thích chỗ nào có CSGT đứng điều hướng giao thông bởi nhiều khi có đèn mà vẫn nhiều người vượt sợ lắm