[Funland] Sai lầm khi tha thứ vk ngoại tình

Taihoatu

Xe lăn
Trâu bò chỉ có 2 sừng.
Cụ có cmn 3 rầu.
Bùn làm gề, cưa sừng làm nghé thoai
Vẫn 1 sừng nhưng mọc 3 lần, chứ có phải có 3 sừng đâu
Chỉ cụ ấy trong cuộc mới biết giải quyết cách nào.
Quan điểm của em: Giữ quyền nuôi con kể cả có bỏ hết tài sản cũng được. rồi làm lại bố con rau cháo cùng nhau là vui rồi

xuanha_ng

Xe điện
Em làm công chức nhà nước, năm nay cũng 4x và có 2 nhóc rồi. Mấy năm gần đây con vk em nó cặp kè với 1 thằng phi công trẻ, em túm được 3 lần nhưng đều mềm lòng tha thứ khi nó khóc lóc hứa hẹn....(khi tha thứ em không bới móc lại chuyện cũ, không hắt hủi hận thù gì và cố gắng hàn gắn) và rồi mới đây là lần thứ 4 vẫn chính thằng đó. Em ngu quá không phòng bị gì, toàn bộ tài sản nhà cửa đều cắm ngân hàng vào cty do vk đứng tên nên em xác định ra đi tay trắng. Đứa con lớn đang cuối cấp 2 và hơi tự kỉ nên học hành kém quá, em lăn tăn li hôn ngay hay chờ con thi tốt nghiệp xong đã( mẹ nó không kèm con bao giờ) , em sợ bọn chúng sốc rồi hỏng thì đời em chẳng còn gì nữa. Đúng là không nên tha thứ cho đàn bà ngoại tình các cụ ạ, em buồn quá.
Thôi em ạ cụ, đáng ra cụ hỏi thừa nhiều canxi quá có ảnh hưởng đến thận không thôi.

Lexus 717

Xì hơi lốp

Mít tố nữ

Xe tăng
Sai lầm của cụ không phải là tha thứ cho vợ ngoại tình mà là cụ sau lần 1 không tìm đường lui cho mình. Kiểu như bỏ hết trứng vào một giỏ giờ sợ nó vỡ là mất hết, tiếc công tiếc của. Làm gì thì cũng phải tìm cách để hạn chế thiệt hại đến mức nhỏ nhất cụ ơi, và hãy nhớ lựa chọn nào cũng có được mất. Bỏ hay không bỏ cụ cứ cân lên mà tự quyết.

Nick để còm

Xe buýt
Chia buồn với cụ, cụ cứ lật sang trang mới thôi. Chúc cụ may mắn.

NoBored

Xe tải
Chắc cụ khờ quá :D. E thấy mấy ông hay bà tha thứ là thường kém cỏi hơn nên phải chấp nhận chứ nói “tha thứ” cho nó sang mồm thui
Đàn ôg trên răng dưới các tút có gì mà mất sao phải xoắn. Nên vớ phải con đàn bà có tính lang chạ thì giải tán khẩn trương, 1 lần đau nhưng đỡ day dứt. Bỏ đi còn làm việc khác

Chu An

Xe điện
Em có thể tha thứ cho mọi lỗi lầm của vợ nhưng ngoại tình thì không. Một ông chồng có thể không biết vợ mình có bao nhiêu chiếc váy, ngần nào đôi giày nhưng chỉ cần nụ hôn bớt nồng, cái ôm kém chặt là phải nhận thấy ngay. Bản năng săn mồi, tố chất thủ lĩnh nó nằm ở đó.

Chuyện của cụ chủ, thực sự là em chỉ dám thở dài!

Trang Nguyen

Xe điện
Em làm công chức nhà nước, năm nay cũng 4x và có 2 nhóc rồi. Mấy năm gần đây con vk em nó cặp kè với 1 thằng phi công trẻ, em túm được 3 lần nhưng đều mềm lòng tha thứ khi nó khóc lóc hứa hẹn....(khi tha thứ em không bới móc lại chuyện cũ, không hắt hủi hận thù gì và cố gắng hàn gắn) và rồi mới đây là lần thứ 4 vẫn chính thằng đó. Em ngu quá không phòng bị gì, toàn bộ tài sản nhà cửa đều cắm ngân hàng vào cty do vk đứng tên nên em xác định ra đi tay trắng. Đứa con lớn đang cuối cấp 2 và hơi tự kỉ nên học hành kém quá, em lăn tăn li hôn ngay hay chờ con thi tốt nghiệp xong đã( mẹ nó không kèm con bao giờ) , em sợ bọn chúng sốc rồi hỏng thì đời em chẳng còn gì nữa. Đúng là không nên tha thứ cho đàn bà ngoại tình các cụ ạ, em buồn quá.
Cụ nói vắn tắt quá nên e ko biết hết hoàn cảnh, nhưng e cảm thấy còn rất nhiều chuyện đằng sau. Chứ bình thường mà hành động như cụ thì lạ quá.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Hoàn cảnh cụ cay đắng quá, chính vì lần 1 cụ tha nên vợ không sợ, chuyện tình cảm nó kinh lắm cụ. Rất khó giải quyết. Thôi thì 1 lần đau còn hơn cứ để dai dẳng mệt cả đôi khổ cả lũ trẻ cụ ạ.

Hoàng Linh 88

[Tịch thu bằng lái]
Lưu bằng chứng để về sau ra tòa nuôi 2 con

cuhaifus

Xe container
Tha đến 3,4 lần thì chấp nhận tha nốt cmn phần đời còn lại đê, cụ cũng kiếm 1 xuất của cụ là chuẩn nhất

Camontinhyeu

Xe điện
Thương nhất hai đứa trẻ, Cụ chủ ít nhất cũng là ông bố tuyệt vời. Các ông đọc chưa hết chuyện mà đã phán như đúng rồi , ở đây cụ chủ là thương và nghĩ cho các con nên mới tha thứ như vậy, Các con nghĩ về gia đình thế nào, cuộc sống tương lai ra sao đấy là vấn đề Cụ chủ băn khoăn. Tỷ lệ con cái hư hỏng do bố mẹ ly hôn nhiều lắm. Nhưng đúng là lần thứ 4 thì buông thôi, nhưng về tài sản em khuyên Cụ nên cố gắng đàm phán chia đều nếu như không muốn nói chia tài sản về phía cụ.

Dũng2A

Xe hơi
Trường hợp như của cụ thực tế xảy ra nhiều rồi. Cụ nên tìm hiểu kỹ kinh nghiệm từ các tiền lệ trước mà xử cho nó hài hòa. Khổ và thiệt thòi nhất là con cái thôi

NTH2015

Xe hơi
cụ tóm đến lần thứ 4 rồi thì em nghĩ cụ cũng vô cảm với mụ vợ rồi thì chuyện li hôn hay không cũng chỉ là tờ giấy pháp lý, lo con cái là cái trên hết cứ để con cái nó ổn định học hành rồi nhẹ nhàng ký giấy thôi

cưỡi chổi

Xe lăn
Thêm 3 lần nữa cho đủ 7 lần cụ ơi. Ngày xưa Gia Cát Lượng túm xong thả 7 lần đối với Mạnh Hoạch thì Mạnh Hoạch mới tâm phục khẩu phục đấy.
Vâng. Và sau này có món gà tươi 9 phút

ZENKA

Xe tải
Em lạy cụ ! Cụ bị nó bài lấy hết tài sản rồi . Nó cắm sừng cụ nữa kìa . Cụ không bị hai đứa nó lấy mạng là còn may chán . Theo e cụ vờ tha thứ với lý do để con cái có bố mẹ không ảnh hưởng học hành . Nhờ luật sư và mọi người lấy lại tài sản . Xong rồi cụ lại lên đây hỏi đường đi tiếp ạ .