Thảo luận Salon uy tín tại Hà Nội

VNKingman

Xe buýt
Cụ lại nhầm, đồ tháo xe gồm có loại mông má, giá rẻ như sắt vụn. Loại nguyên bản cũng có nhiều mà. Ví dụ con Merc xe hoa hôm vừa rồi bị chẻ đôi đầu thì có phải là nguyên bộ đít nó nguyên vẹn không? Ở bên Tây nó thay xe nhanh lắm không như cụ nghĩ đâu
OK cu những giá mua đồ đấy k rẻ đâu
Tuy loại đồ cũ thao xe mà co gia khác nhau. Bến cạnh đó em hỏi cu co phai ai cũng làm thế để giữ nguyễn keo chỉ của xe đâu. Chỉ xe tai nạn nặng người ta mới thấy con lại móp meo toàn go sơn lại thì phải chấp nhận mất keo chỉ chứ Cụ

yoko_pro

Xe buýt
OK cu những giá mua đồ đấy k rẻ đâu
Tuy loại đồ cũ thao xe mà co gia khác nhau. Bến cạnh đó em hỏi cu co phai ai cũng làm thế để giữ nguyễn keo chỉ của xe đâu. Chỉ xe tai nạn nặng người ta mới thấy con lại móp meo toàn go sơn lại thì phải chấp nhận mất keo chỉ chứ Cụ
Cái chính là cái xe tai nạn nặng nhưng lại nguyên keo chỉ dễ làm khách mua tưởng là ngon nếu kiến thức hạn hẹp.

RAVA

Xe ba gác
Cụ lại nhầm, đồ tháo xe gồm có loại mông má, giá rẻ như sắt vụn. Loại nguyên bản cũng có nhiều mà. Ví dụ con Merc xe hoa hôm vừa rồi bị chẻ đôi đầu thì có phải là nguyên bộ đít nó nguyên vẹn không? Ở bên Tây nó thay xe nhanh lắm không như cụ nghĩ đâu
-Con Mec đấy mà chủ xe dư dả hay có BH toàn bộ vào Hãng rút nguyên bộ đầu ra thay mới thì cũng chả sao cả, vđ là thay đồ gì, có thay hết ko và miễn là đừng có bị tai nạn nặng hay lăn lộn ảnh hưởng đến khung gầm thôi chứ còn thay hết thì chạy vẫn ngon lắm!

Nothing299

Xe hơi
Em cũng nhất trí xe cũ khó tránh va quệt, mua xe cũ thì phải chấp nhận thôi miễn sao đừng nặng quá hay lăn lộn vặn khung sườn rồi thì khó mà phục hồi được, hôm em xem xe cũ ấy phải nói là trình độ thợ cũng cao nhìn lướt qua thì khó phát hiện được đoạn keo chỉ bị mất, lúc ông anh em chỉ em sờ vào mới thấy khác, tiện tay em cấu thử mềm oặt và bung luôn, may lúc đó không có chủ xe ở đó nên em tạm gá lại :D!

DuyLB123

Xe đạp
Mua gì ới em! Em tìm xe cho đảm bảo uy tín số dép em 0982156767

Vanhuyen

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là hên xui cụ nhỉ, trên OF đã có cụ nói là gara cụ ấy phù phép được hết nên check choác thông thường chấp hết chắc chỉ cụ thợ nào cao thủ lắm mới xem được, hic hic
Thế cơ hả cụ . Thế cứ đập hộp cho ngon cụ nhỉ

Duongkkk

Đi bộ
Chào các cụ, tình hình là em muốn kiếm cô vk2, khổ nỗi xiền ít cứ muốn xe ngon, xe đẹp các cụ ợ. Xe mới thì chả với tới em đành tìm xe cũ, nhưng khổ nỗi mình lại là gà, hic mà em thì không muốn bị thịt. Em tham khảo thấy giới thiệu ở Auto Liên Việt 99 Nguyễn Chánh uy tín không biết có thực vậy không, cụ mợ nào đã cưới vk2 ở đây thì tư vấn giúp em. Nếu mua Toy ở đây thì kiểm tra xe trong hãng ở chỗ nào uy tín ạ?
Vodka em rót sẵn để đãi các cụ rồi ạ! Cảm ơn các cụ!
E xin trl vác là có Anycar đấy vs cả NamChung auto nữa

mmxhung

Xe điện
Cảm ơn cụ, em lượn lờ xem tìm một thời gian rồi quyết định cưới vk mới rồi ạ, chả có kinh nghiệm nên lấy mới cho chắc :)
Cụ chuẩn đấy, thị trường xe cũ không dành cho gà mờ, cứ gặp gà là thịt tuốt.

MR VUTUAN

Xe tải
trước e cũng thích xe lướt lắm, xem xét các kiểu, nhìn xe nào cũng mướt, sạch sẽ, không bơi lội đấm bốc, nhưng cũng ghê. chốt hạ thôi làm e mới cho yên tâm.

Các cụ qua ''Toyota Mỹ Đình - Trung tâm xe đã qua sử dụng chính hãng'' thì ới em nhóe
Dép em 0966.379.420 ạ