Thảo luận Santafe 2017 lắp đầu Android Box được ko các bác

tranhachi

Xe buýt
Em ko thích thay màn, thấy thị trường có mấy cái đầu này cắm cổng USB là màn thành Android luôn
Nhưng mà hình như nó toàn đòi xe phải có Android Auto với Apple Carplay mà xe em nó k có, vậy làm thế nào nhỉ ???

(Quảng cáo thì toàn thấy bảo màn nguyên bản chỉ dùng tính năng cơ bản, thêm cái đầu Android Box này thì khác biệt hẳn luôn)

vitomxau

Xe container
Xác xuất thống kế khi bọn em làm xe khách là xe San 17 18 19 rất hay bị chết màn sau khi hết bảo hành. Nên cụ ngâm cứu thay màn cụ ạ!

DVDtrieubon

Xe điện
Em ko thích thay màn, thấy thị trường có mấy cái đầu này cắm cổng USB là màn thành Android luôn
Nhưng mà hình như nó toàn đòi xe phải có Android Auto với Apple Carplay mà xe em nó k có, vậy làm thế nào nhỉ ???

(Quảng cáo thì toàn thấy bảo màn nguyên bản chỉ dùng tính năng cơ bản, thêm cái đầu Android Box này thì khác biệt hẳn luôn)
Đời mới mới dc màn đời cũ chưa hỗ trợ nhé cụ hoặc thay màn androi

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
có hai vấn đề em nói sơ sơ để cụ hiểu :
1. androibox chỉ chạy trên nền tảng đầu theo xe có apple carplay. nếu trong dòng Santafe thì chỉ cóxe sản xuất 2018 mới có. dấu hiệu nhận biết của đời này là cái màn hình có hay không có khe nhét đĩa. nếu không có khe nhét đĩa thì mới cắm được android box cụ nhé
2. như một số cụ đã tư vấn cho cụ thì tỷ lệ đầu zin của dòng San này hay hỏng dạng trắng xóa màn, hoặc đen thui....vậy nên cụ nên cân nhắc việc thay đầu zin bằng màn androi như vậy cá nhân em thấy ok hơn ạ