[Xe cộ] SAO VIỆT: Thảm lót sàn xe ô tô cao cấp, lót cốp ô tô, móc khóa ô tô ...

Số điện thoại
0902223069
Giá
1,200,000 VNĐ
Địa chỉ
TÒA CT5X2 BẮC LINH ĐÀM, P. HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, HN

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
Sori các cụ dạo này chạy sô nhiều, tối về nhà mệt quá lăn ra ngủ chẳng kịp on bằng PC để trả lời các cụ :)
Sang tuần e mới nhận xe cụ ơi, chắc cụ nào khác thôi...;)) Cụ cho e rổ rá bn cụ nhé, loại dùng cho cả 3 hàng ghế ấy :-bd
Nếu vậy ko phải cụ rùi, Sorento 13 nhìn tưởng giống Sorento 14 nhưng hóa ra khác nhau , lắp vào cho nhau nếu lý cố thì vẫn được nhưng tất nhiên là ko được ổn lắm, trong tuần này em sẽ cố gắng có em Soren 14 của cụ, có hàng em inbox cho cụ để gửi email cho cụ xem ạ :)

Cụ xem giúp ảnh giúp em xem ẻm của cụ có giống ẻm này không với ạ :)
Cụ có thảm cho Escape 2009 không cụ? Xe em màu đen thì dùng màu nào hợp nhỉ? Cụ cho em cái rá với nhá!
Em chưa có , có e báo cụ ạ, thanks cụ
đẹp quá...ủn cho cụ nào...cụ có sẵn cho mec c240 đời 2004 không
Em chưa có , có e báo cụ ạ, nếu cụ lí bí quá thì qua e để em xem bộ nào vừa e lắp vào cho cụ :))
Có grandis gọi em nhé
Vâng ạ, mấy lần định alo cụ nhưng lại có trục chặc kỹ thuật làm em vẫn chưa call cụ được, thanks cụ
E cũng có nhu cầu giống cụ này ạ, e muốn lấy thêm cả lót cốp luôn thì có hok cụ chủ nhể?
E thích màu đen hoặc ghi xẫm. Cụ chủ pm cho e xin cái giá và thời gian có hàng nhé.
Tks cụ!
Em chưa có , có e báo cụ ạ, thanks cụ
Bác cho hỏi bên bác có thảm cho BMW 520i F10 chưa, em cần lấy 01 bộ. Giá cả Ship vào VT bao nhiêu bác
Em chưa thử, dạo này e bận quá, chưa thử được có một cụ trên OF này :((
Con Cap đầu tiên vẫn đợi cụ đấy nhé. Cụ sắp xếp time nhé. Vì em ở Hvt ngay gần nhà cụ đới.
Thanks cụ, e chờ cụ, trước khi cụ qua em thì alo trước giúp em cái nhé, một lần nữa đội ơn cụ nhiều
Bác Tư vấn em 1 bộ 4 d cho cái focus 2014 5 cửa của cô em. Xe nội thất đen..... Cô em thích màu nâu có được không bác. Bác ch giá cả và địa chỉ lắp đặt. Cám ơn.
Thanks cụ đã qua tận nơi, cụ cho em xin cái số alo, em tìm lại mà ko hiểu nó trôi đi quá xa rồi, để xong cái em alo cụ ạ :(
Ford ranger 2013 có lắp vừa ko cụ ơi?
Em đang cố gắng trong tuần này có mẫu cụ ạ, có em sẽ inbox cụ, thanks cụ

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Dạo này hết hàng hay sao ko thấy cụ chủ đến cửa hàng nhỉ,
Ps: vụ lót cốp em chưa thấy cụ chủ ý kiến j nhẩy, hay la chưa có hàng ah cụ,
Dạ , dạo này cũng hơi khan hàng ạ :(( , e bận chạy sô tí, thỉnh thoảng on bằng đt nhưng ngại gõ quá, cụ định lấy lót cốp mầu gì ạ, vẫn mầu vàng kem cho cùng mầu với thảm chứ ạ :)

bfdien

Xe buýt
Bác Pm cho em bộ thảm của

Mazda Premacy 2003 (em chỉ lấy 2 hàng trên hàng 3 em ko lắp ghế bao giờ ạ)

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn

cclass

Xe buýt
Cụ đã có mẫu của Santafe 2013 chưa, hoặc hôm nào em chạy qua đo rồi đặt cụ 1 bộ nhé

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn

Dương Minh

Xe đạp
Chiều nay vừa lắp bên cụ bộ thảm, lắp xong nhìn sang trọng quá. Còn cái lót cốp, có thì cụ hú E 1 tiếng. Chiều nay E vội quá nên ko qua gặp cụ chủ được. Hẹn cụ dịp khác cafe :)

Cakoi

Xe hơi
Xe em bmw 328i-2013. Nội thất vàng kem. E ở Xã Đàn, cụ tư vấn e màu thảm lót và chỗ cụ có loại vừa xe e k cụ nhé.

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Thảm 520 Bmw là loại 3d hay 4d vậy cụ
Dạ 4d cụ ạ
Chiều nay vừa lắp bên cụ bộ thảm, lắp xong nhìn sangùng ọng quá. Còn cái lót cốp, có thì cụ hú E 1 tiếng. Chiều nay E vội quá nên ko qua gặp cụ chủ được. Hẹn cụ dịp khác cafe :)
Thanks cụ :)

Xe em bmw 328i-2013. Nội thất vàng kem. E ở Xã Đàn, cụ tư vấn e màu thảm lót và chỗ cụ có loại vừa xe e k cụ nhé.
cụ dùng mầu vàng kem là chuẩn ạ

duth@$*&

Xe buýt
vàng kem thì mưa gió hơi bẩn cụ nhỉ? Nội thất con Focus của em cũng vàng kem nhưng có ông bạn dùng màu này xong kêu bẩn quá! Hehe, cụ tư vấn em phát. Có mẫu cho all new focus chưa cụ nhỉ?

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
vàng kem thì mưa gió hơi bẩn cụ nhỉ? Nội thất con Focus của em cũng vàng kem nhưng có ông bạn dùng màu này xong kêu bẩn quá! Hehe, cụ tư vấn em phát. Có mẫu cho all new focus chưa cụ nhỉ?
Vàng kem mưa gió thì hơi bẩn (mưa gió thì mầu đen là chuẩn nhất) nhưng ko mưa gió thì mầu vàng kem lại là mầu sạch nhất , cho all new Focus thì OK rồi cụ ạ :), hay cụ chuyển tông làm mầu ghi ạ :)

tuýt tuýt

Xe hơi
Cụ chủ ơi, bộ thảm và lót cốp màu đen cho Escape 2.3 đời 2009 có chưa cụ nhể? Sốt ruột quá cụ à :(

cascadabadboy

Xe buýt
Cái thảm của cụ có vẻ mỏng manh nhỉ, gấu em thấp bé nhẹ cân đi giầy cao gót ra vào mấy phát mà cái thảm nó lún sâu xuống lỗ lỗ nhìn khó chịu quá, em vừa lấy mấy cái miếng cao su để lên cho đỡ thủng, khi nào có khách VIP lên xe thì bỏ mấy miếng cao su ra vậy

Lucky

Xe tăng
Cụ có thảm cho swift màu ghi không ah ?