[Xe cộ] SAO VIỆT: Thảm lót sàn xe ô tô cao cấp, lót cốp ô tô, móc khóa ô tô ...

Số điện thoại
0902223069
Giá
1,200,000 VNĐ
Địa chỉ
TÒA CT5X2 BẮC LINH ĐÀM, P. HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, HN

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn

thanhluan_hlqn

Xe hơi
Cụ có cái bọc chìa khóa ki a mon ning ko ạ.loại bọc cả cái nút bấm ấy của e bị bục cao su.nếu có em đặt một móc cho ford evr và một bọc vr cho monning của vợ cả.

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Cụ có cái bọc chìa khóa ki a mon ning ko ạ.loại bọc cả cái nút bấm ấy của e bị bục cao su.nếu có em đặt một móc cho ford evr và một bọc vr cho monning của vợ cả.
Dạ loại bọc chìa khóa thì e ko có cụ ạ :((

bedam07

Xe hơi
Bộ thảm Mazda2 của em đc chưa cụ? Bộ màu đen có sẵn cụ sửa lại cái hàng trên, hàng dưới lắp thế là okie rùi. Cụ hẹn hò lâu quá rùi đới [-X

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn

jackiehuy

Xe điện
Vậy à, e lại thích mầu da bò, vì xe em nội thất đen xì rồi, muốn sáng lên tí.
Em suy nghĩ có gì ới cụ, mà mấy tiền ấy cụ nhỉ

anhson 78

Xe tải
Có bộ của fotune 2012 không cụ. Cho em xin cái giá

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Bộ thảm Mazda2 của em đc chưa cụ? Bộ màu đen có sẵn cụ sửa lại cái hàng trên, hàng dưới lắp thế là okie rùi. Cụ hẹn hò lâu quá rùi đới [-X
Báo cáo cụ là Xe cụ chỉ cần sửa lại hàng ghế trên, còn hàng ghế dưới là Ok rồi, hôm nào cụ oánh xe qua e nửa ngày để e đo lại hàng ghế trên một chút rồi e làm cho cụ ạ chứ e biết tìm đâu ra M2 để đo và sửa bây giờ ạ :(
Vậy à, e lại thích mầu da bò, vì xe em nội thất đen xì rồi, muốn sáng lên tí.
Em suy nghĩ có gì ới cụ, mà mấy tiền ấy cụ nhỉ
Đã inbox cụ, có j cụ cứ ới em
Có bộ của fotune 2012 không cụ. Cho em xin cái giá
Fortuner e chưa có mẫu cụ ơi, nếu xe cụ chưa trải sàn thì mang qua em làm từ đầu cho cụ nhé :)

SantaFe_MLX

Xe buýt
hic em inbox cho cụ mà ko thấy cụ trả lời lại phải mò vào đây. Thảm 4D cho ranger wildtrak màu đen bao giờ có ạ? Nếu lâu quá em lấy màu nâu cũng được

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
hic em inbox cho cụ mà ko thấy cụ trả lời lại phải mò vào đây. Thảm 4D cho ranger wildtrak màu đen bao giờ có ạ? Nếu lâu quá em lấy màu nâu cũng được
Em chào cụ, cám ơn cụ quan tâm đến sp của em, cụ nói cụ inbox cho em mà ko thấy e trả lời thì quả thật oan cho em quá ạ :(( :(( :(( em tìm mãi trong inbox ko thấy tin của cụ gì cả :(( :(( :((
Còn về mầu thảm e xin phép trả lời cụ như sau: (cho riêng WT Ranger)
1 - Mầu đen và mầu Nâu cho WT thì hiện tại không có hàng , do tình hình biển đông căng thẳng e cũng chẳng dám hứa với cụ bao giờ có hàng :(( :(( :((
2 - Còn mầu Ghi thì hiện tại e còn một bộ , mầu Ghi rất phù hợp với nội thất của Ranger new cụ ạ (nó là mầu phù hợp vì vậy e mới có nhiều và lắp khá nhiều bộ cho WT rồi ạ)
3 - Mầu Vàng kem thì hiện tại e không có , nếu cụ đặt hàng thì sau 3 ngày e xin trả cụ hàng
Sau đây e xin gửi cụ xem tiếp bộ mầu ghi cho WT e đã lắp giữa trưa hè đầy nắng :) để cụ tham khảo

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn

ltrphuc

Xe tăng
cụ ơi của HD City có hàng chuẩn chưa ạ :D

SantaFe_MLX

Xe buýt
Em chào cụ, cám ơn cụ quan tâm đến sp của em, cụ nói cụ inbox cho em mà ko thấy e trả lời thì quả thật oan cho em quá ạ :(( :(( :(( em tìm mãi trong inbox ko thấy tin của cụ gì cả :(( :(( :((
Còn về mầu thảm e xin phép trả lời cụ như sau: (cho riêng WT Ranger)
1 - Mầu đen và mầu Nâu cho WT thì hiện tại không có hàng , do tình hình biển đông căng thẳng e cũng chẳng dám hứa với cụ bao giờ có hàng :(( :(( :((
2 - Còn mầu Ghi thì hiện tại e còn một bộ , mầu Ghi rất phù hợp với nội thất của Ranger new cụ ạ (nó là mầu phù hợp vì vậy e mới có nhiều và lắp khá nhiều bộ cho WT rồi ạ)
3 - Mầu Vàng kem thì hiện tại e không có , nếu cụ đặt hàng thì sau 3 ngày e xin trả cụ hàng
Sau đây e xin gửi cụ xem tiếp bộ mầu ghi cho WT e đã lắp giữa trưa hè đầy nắng :) để cụ tham khảo
Cụ ơi em ở tận Sóc Sơn nên chắc không qua chỗ cụ lắp được. Bây giờ em đặt cụ cả màu vàng kem và màu ghi. Khi nào có hàng cụ ới em, em chuyển tiền cả 2 bộ cho cụ, cụ chuyển hàng cho em. Em về xem chim ưng màu nào thì em gửi trả cụ bộ còn lại. Rồi cụ chuyển lại tiền cho em. Thế có được không ạ? Cụ tính tổng thiệt hại cho em đi để triển luôn >:/

Mà cái này em tự lắp được chứ? Có phải tháo ghế không ạ? :|

pitnguyen

Xe hơi
Ngày kia nhà cháu đi nhận xe cụ ơi :D nhà cháu sẽ alo cụ ngay khi nhận nhé. Nhà em là mua cả thảm cả lót cốp nhé cụ

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
cụ ơi của HD City có hàng chuẩn chưa ạ :D
:(( nếu xe cụ chưa trải sàn thì qua e chỉ nửa ngày thì có hàng chuẩn nhưng hình như xe cụ đã trải sàn da thì phải :D
Cụ ơi em ở tận Sóc Sơn nên chắc không qua chỗ cụ lắp được. Bây giờ em đặt cụ cả màu vàng kem và màu ghi. Khi nào có hàng cụ ới em, em chuyển tiền cả 2 bộ cho cụ, cụ chuyển hàng cho em. Em về xem chim ưng màu nào thì em gửi trả cụ bộ còn lại. Rồi cụ chuyển lại tiền cho em. Thế có được không ạ? Cụ tính tổng thiệt hại cho em đi để triển luôn >:/

Mà cái này em tự lắp được chứ? Có phải tháo ghế không ạ? :|
Cám ơn cụ quan tâm
1- cái này cụ tự lắp được và không phải tháo ghế ạ :)
2- Báo cáo cụ là với Ranger em là nhà sản xuất trực tiếp vì vậy mới có thời gian 3 ngày kể từ ngày cụ đặt nhưng vì mầu vàng kem là mầu không phù hợp với nội thất xe do vậy e không cho làm sẵn cụ ạ , nếu cụ đặt cả 2 bộ cũng OK nhưng có cái khó cho em là nếu cụ lấy mầu ghi như e khuyến cáo với cụ thì OK và lúc đó e thừa mất bộ vàng kem và em chắc chắn bộ này sẽ không bán được và như vậy hàng tồn kho nhà em sẽ nhiều :(( :(( :(( phương án e đưa ra như sau , cụ xem có được không ạ: Cụ chuyển tiền cho em (đơn giá 1 bộ) và e sẽ chuyển lên cho cụ bộ mầu ghi, đồng thời em sẽ chuyển cho cụ một miếng nhỏ chất liệu mầu vàng kem , sau khi cụ lắp mầu ghi lên xong , cụ đặt miếng mầu vàng kem lên bên trên , nếu cụ vẫn ưng mầu vàng kem thì lúc đó cụ chuyển lại cho e bộ mầu ghi và em sẽ cho sản xuất mầu vàng kem để gửi cho cụ , nếu cụ ưng phương án như của em thì PM cho em nhé , thanks cụ

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Ngày kia nhà cháu đi nhận xe cụ ơi :D nhà cháu sẽ alo cụ ngay khi nhận nhé. Nhà em là mua cả thảm cả lót cốp nhé cụ
Báo cáo cụ là em đã chuẩn bị sẵn cho cụ rồi ạ, đây là sản phẩm do chính bên e sản xuất và fix chuẩn theo phom xe nhập về Vn e gửi tiếp hình để cụ thảm khảo

Ghi chú: Phần ghế lái do cụ chủ lái xe bằng "chân đất" do vậy yêu cầu em không lắp thêm miếng sắt inox để đỡ đau chân :))

phicong_SU31

Đi bộ
Cụ chủ cho em hỏi tình hình con Ỉn của e thế nào ạ, cụ có kế hoạch làm tiếp cho em ko ạ?