sau VLV.sự hụt hẫng đáng quý!

3G

3Bugi
Thế là một ngày say bí tỉ của tôi lại trôi qua,VLV 2009 cũng đã trôi qua được 2 tuần.
tôi cũng như nhiều thành viên OF khác được trải nghiệm một trong những khoảnh khắc đáng nhớ tại VLV 2009.một sân chơi đầy thú vị,cảm hứng và đầy nhiệt huyết của các Giống và Chã tham gia thể hiện.
họ là những ví dụ rõ nét nhất của niềm đam mê,sự sáng tạo,dũng cảm,sự hy sinh về thời gian cho điều mà họ yêu thích nhất trên đời-OTO.....
được tận mắt chứng kiến những trải nghiệm của họ tại VLV đối với tôi là niềm vui lớn và nó lớn hơn khi một người trẻ như tôi lâu lắm mới có cái cảm giác vui như vậy.
tôi biết những thành viên OF cũng như tôi đều có công việc,ngành nghề riêng ở ngoài cuộc sống nhưng gặp nhau và FUN được với nhau thật sự là rất đáng quý.
không phải là sự ủy mị,sướt mướt nhưng tôi muốn cám ơn những người tôi quen trong OF,những người anh,người bạn(khi đọc bài này họ sẽ biết tôi muốn nói ai.he he) đã thật sự cho tôi tình cảm Thật,không Diễn cũng như chân thành nhất và tôi hy vọng họ cũng cảm thấy như vậy.
Sau VLV cuộc sống lại tiếp tục như nó vẫn thế,tôi cũng tưởng cái hôm thứ 7 huyền thoại ấy cũng trôi qua êm đềm, nhưng không. đối với riêng tôi,VLV là một kỷ niệm không bao giờ quên,tôi sẽ còn nhắc đến nó nhiều trong những buổi cafe,những bữa nhậu những giờ suy nghĩ để kiếm tiền cũng như trong những giấc mơ để luôn luôn nhớ rằng mình đã có sự hụt hẫng thật đáng quý!(b)
p/s..từ hồi lớp 6 đến giờ mới viết chữ lại,câu văn có lủng củng các cụ thông cảm nhé nhưng tất cả lời em nói là thật ở đáy lòng.THẬT NHƯ CON LẬT ĐẬT.he he.chúc OF luôn FUN.
cụ nào có cùng cảm tưởng cứ nói với em nhé hoặc không cứ ném đá thoải mái nha.

Chỉnh sửa cuối:

NguoiGia

Xe tăng
Vâng. Đúng thế! Những giờ phút đáng nhớ đã trôi qua nhưng những kỷ niệm đẹp thì sẽ còn mãi. Đây không chỉ là một cuộc chơi, một thử thách, mà còn là một cơ hội phát hiện ra chính mình.

Chúc các bác sau cuộc thi có thêm bản lĩnh để vượt qua được những thử thách khắc nghiệt hơn trong cuộc sống! :6:

mr_hieu1

Xe điện
em chả được xem ngồi nhà nhìn ảnh mà bây giờ vẫn còn thèm nữa là bác

thichruoumanh

Xe buýt
Vâng! Em cũng giống bác. VLV đối với em rất nhiều kỷ niệm, KHÔNG THỂ QUÊN

kar

Xe điện
Hì, nhà 3bugi còn hứng khởi viết văn cơ đấy (k)

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Ô hay cái nhà bác 3bugi,đã bảo là bác không đủ tuổi yêu Hải KAR mà vẫn còn bày đặt viết văn tán tỉnh:77:Say à?:^)

3G

3Bugi
Ô hay cái nhà bác 3bugi,đã bảo là bác không đủ tuổi yêu Hải KAR mà vẫn còn bày đặt viết văn tán tỉnh:77:Say à?:^)
he he.vẫn nhớ cái hôm buổi sáng ra chỗ thi VLV.cảm giác Phê vãi tè.bây giờ thì em tỉnh rồi.:))

tưởng 3bugi khen ai ... hóa ra khen mình ...:))

3bugi lần sau dù có thật lòng đến đâu thì cũng phải xuống dòng cho nó dễ đọc nhé ... văn giống hệt anh Gay ... đọc toét hết cả mắt. Được nhất là cái tâm trạng, mà dạo này mấy ông Offroad toàn viết văn sướt mướt thế nhỉ ...

Carfinancing

Xe tải
Thế là một ngày say bí tỉ của tôi lại trôi qua,VLV 2009 cũng đã trôi qua được 2 tuần.tôi cũng như nhiều thành viên OF khác được trải nghiệm một trong những khoảnh khắc đáng nhớ tại VLV 2009.một sân chơi đầy thú vị,cảm hứng và đầy nhiệt huyết của các Giống và Chã tham gia thể hiện.họ là những ví dụ rõ nét nhất của niềm đam mê,sự sáng tạo,dũng cảm,sự hy sinh về thời gian cho điều mà họ yêu thích nhất trên đời-OTO.....được tận mắt chứng kiến những trải nghiệm của họ tại VLV đối với tôi là niềm vui lớn và nó lớn hơn khi một người trẻ như tôi lâu lắm mới có cái cảm giác vui như vậy.tôi biết những thành viên OF cũng như tôi đều có công việc,ngành nghề riêng ở ngoài cuộc sống nhưng gặp nhau và FUN được với nhau thật sự là rất đáng quý.không phải là sự ủy mị,sướt mướt nhưng tôi muốn cám ơn những người tôi quen trong OF,những người anh,người bạn(khi đọc bài này họ sẽ biết tôi muốn nói ai.he he) đã thật sự cho tôi tình cảm Thật,không Diễn cũng như chân thành nhất và tôi hy vọng họ cũng cảm thấy như vậy.Sau VLV cuộc sống lại tiếp tục như nó vẫn thế,tôi cũng tưởng cái hôm thứ 7 huyền thoại ấy cũng trôi qua êm đềm, nhưng không. đối với riêng tôi,VLV là một kỷ niệm không bao giờ quên,tôi sẽ còn nhắc đến nó nhiều trong những buổi cafe,những bữa nhậu những giờ suy nghĩ để kiếm tiền cũng như trong những giấc mơ để luôn luôn nhớ rằng mình đã có sự hụt hẫng thật đáng quý!(b)
p/s..từ hồi lớp 6 đến giờ mới viết chữ lại,câu văn có lủng củng các cụ thông cảm nhé nhưng tất cả lời em nói là thật ở đáy lòng.THẬT NHƯ CON LẬT ĐẬT.he he.chúc OF luôn FUN.cụ nào có cùng cảm tưởng cứ nói với em nhé hoặc không cứ ném đá thoải mái nha.

Sao lúc nãy lại kể cảm xúc nhất là đêm trước khi chuẩn bị cho VLV cùng Giangtroc cầm giấy leo lên đồi ngồi... tâm sự hả, giờ cái "tâm sự" đấy chắc vẫn còn đọng lại ở đấy thôi. Chưa thể phân hủy hết được :21::21::21:

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Léo mẹ sau cái VLV 1 số ông thay đổi hẳn, ông thì vật vã bỏ đi rồi thất thểu quay về, ông nói ngọng thì quay sang viết văn, thằng suốt ngày đi matxa chân giờ nhậu như điên, gã nhạc sĩ giờ chuyển sang nghề môi giới...

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
à quên còn thằng Nam car lái xe giỏi nhất nhà giờ suốt ngày đòi mang Range ra cắt ngắn để đi offroad :D

captivaltz

Xe điện
Sao bây h đến GT cũng nhảm phết nhỉ chuyển sang nghề SPAM
NHẢM quá Nhảm quá !!!
Ơ...ơ..........ơ!!!
Em có thấy mụ Giao Thông spam bài nào đâu mà mụ Pín này đặt điều nhể:)):)):))
@Carfinancing: mụ B&O đang tìm mợ để đòi lại cái túi nilon hay sao ý???

Chi Chi

Xe điện
Hì, nhà 3bugi còn hứng khởi viết văn cơ đấy (k)
hớ, cụ về bao giờ thế? em tưởng có thớt mới chứ :P(l)

Léo mẹ sau cái VLV 1 số ông thay đổi hẳn, ông thì vật vã bỏ đi rồi thất thểu quay về, ông nói ngọng thì quay sang viết văn, thằng suốt ngày đi matxa chân giờ nhậu như điên, gã nhạc sĩ giờ chuyển sang nghề môi giới...
há há, cụ chỉ nói đúng thôi, em thề là như thế! :69:

Carfinancing

Xe tải
Ơ...ơ..........ơ!!!
Em có thấy mụ Giao Thông spam bài nào đâu mà mụ Pín này đặt điều nhể:)):)):))
@Carfinancing: mụ B&O đang tìm mợ để đòi lại cái túi nilon hay sao ý???
Không phải em cụ ạ, em cũng mong tái ngộ để xin lỗi vụ dở dang đấy. Các cụ đến muộn quá khi bọn em mất tâp trung sau khi đã chinh phạt bè lũ Giangtroc, Cachoi , Carmaxx :21::21::21: ... nên hỏi thất thố (b)(b)(b)(b)(b)

Carfinancing

Xe tải
à quên còn thằng Nam car lái xe giỏi nhất nhà giờ suốt ngày đòi mang Range ra cắt ngắn để đi offroad :D
Giờ mà không đi xe offroad đi coffee thì thường lắm, mà định cắt ngắn đi để lấy chỗ lắp cái tời khủng cho vào đấy luôn, nhà có cái máy cẩu cũ, em tính gỡ cái mô tơ cuốn cáp ra nhưng nó to nên chiếm gần hết chỗ ở thùng sau cơ :^):^):^)