[Công nghệ] So sánh HP F870g + rc2 và F890g +rc2

ATTILA

Xe điện
Em chửa biết hàng này thế nào nhưng theo cảm nhận cá nhân thì có vẻ dòng cam HP giờ giả rất nhiều.

ATTILA

Xe điện
bác cho em xin tí ảnh hàng nhái HP em nghía xem ah.
Cái bác hỏi nó chỉ là kinh nghịêm của em thôi, em đánh giá từ cái máy tới vỏ hộp và giá vv.......thà cứ hàng Tầu thì chơi chứ hãng rỏm thì có đôi lúc lại nhue ko mà giá lại cao nữa.

Phan Bá Thức

Xe đạp
Cái bác hỏi nó chỉ là kinh nghịêm của em thôi, em đánh giá từ cái máy tới vỏ hộp và giá vv.......thà cứ hàng Tầu thì chơi chứ hãng rỏm thì có đôi lúc lại nhue ko mà giá lại cao nữa.
ý kiến bác rất hay ah, như thế mới cần một nhà phân phối chính thức để khách hàng không bị mất tiền oan. không bị ức chế khi mua hàng rởm kém chất lượng. hàng trôi nổi trên thị trường rất nhiều.
- Để biết hàng xịn hay không nhiều lúc cũng như bác nói: chỉ cần nhìn vỏ hộp, tiếp nữa là xem bill máy viền, cạnh có sắc nét, tinh tế hay không. Phần mềm cam, hóa đơn, serian máy, bh..., nhà phân phối, đại lý...

carplan

Xe hơi
Cụ còn thiếu cái RC nữa nè. phải cho xem data cái Rear camera nữa mới đầy đủ chứ cụ

carplan

Xe hơi
Em chửa biết hàng này thế nào nhưng theo cảm nhận cá nhân thì có vẻ dòng cam HP giờ giả rất nhiều.
- Cụ nói vậy tội cho các cụ buôn cam Hp, chỉ cần hàng nhập khẩu chính ngạch thông qua tờ khai hải quan ( Invoice, contract..có xuất xứ nguồn gốc bên bán) làm sao qua mắt được mấy anh hải quan VN mình cứ căn cứ như vậy là ko cần sợ hàng dỏm rồi cụ. từ 2012 làm cam hp đến giờ e chưa phát hiện 01 cái nào là hàng hp giả , chỉ có thấy hàng ná ná nhái mẫu mang thương hiệu khác thôi ạ

ATTILA

Xe điện
- Cụ nói vậy tội cho các cụ buôn cam Hp, chỉ cần hàng nhập khẩu chính ngạch thông qua tờ khai hải quan ( Invoice, contract..có xuất xứ nguồn gốc bên bán) làm sao qua mắt được mấy anh hải quan VN mình cứ căn cứ như vậy là ko cần sợ hàng dỏm rồi cụ. từ 2012 làm cam hp đến giờ e chưa phát hiện 01 cái nào
là hàng hp giả , chỉ có thấy hàng ná ná nhái mẫu mang thương hiệu khác thôi ạ
Em cứ nhập 1 lô chính ngạch đầy đủ Invoice, CO, Contract vv... Rồi các lô sau em nhập hàng nhái để bán có được ko cụ? Chưa kể giờ thằng Khựa nó tìm đến tận chân giường nhà cụ nó chào cụ loại fake liệu dễ mà từ chối. Em ko nói tất cả các cụ buôn hàng fake nhưng đa số là fake, thậm chí buôn mà còn chả biết fake cơ cụ ơi.

Phan Bá Thức

Xe đạp
Em cứ nhập 1 lô chính ngạch đầy đủ Invoice, CO, Contract vv... Rồi các lô sau em nhập hàng nhái để bán có được ko cụ? Chưa kể giờ thằng Khựa nó tìm đến tận chân giường nhà cụ nó chào cụ loại fake liệu dễ mà từ chối. Em ko nói tất cả các cụ buôn hàng fake nhưng đa số là fake, thậm chí buôn mà còn chả biết fake cơ cụ ơi.
Cụ ATTILA nói cũng có lý đúng, cơ mà muốn làm ăn lâu dài thì không làm đc kiểu cụ nói đâu ah, dân mình giờ khôn lắm bác dùng thử ko thích là trả hàng ngay. Chơi hàng fake là tập xác định luôn, bây giờ thời đại công nghệ thông tin nó đăng cho 1 bài lên thì có mà đóng cửa đi ngủ luôn hehe... em nói phải không ạ?
cụ ủng hộ em một con đi ah

ATTILA

Xe điện
Cụ ATTILA nói cũng có lý đúng, cơ mà muốn làm ăn lâu dài thì không làm đc kiểu cụ nói đâu ah, dân mình giờ khôn lắm bác dùng thử ko thích là trả hàng ngay. Chơi hàng fake là tập xác định luôn, bây giờ thời đại công nghệ thông tin nó đăng cho 1 bài lên thì có mà đóng cửa đi ngủ luôn hehe... em nói phải không ạ?
cụ ủng hộ em một con đi ah
Em chờ bác phản hồi lên đây những ông bán hàng fake nhé, mà trước tiên bác và mọi người nên trang bị kiến thức để ko mua phải hàng rởm.
Với 1 số ông đi buôn như em đã nói đâu đó còn chả biết hàng thật hàng đểu và cả tin nên đương nhiên khi bán cho khách phải nói hàng thật, 1 số thì cố tình để lùa gà, 1 số thì mập mờ úp mở.

Phan Bá Thức

Xe đạp
Em chờ bác phản hồi lên đây những ông bán hàng fake nhé, mà trước tiên bác và mọi người nên trang bị kiến thức để ko mua phải hàng rởm.
Với 1 số ông đi buôn như em đã nói đâu đó còn chả biết hàng thật hàng đểu và cả tin nên đương nhiên khi bán cho khách phải nói hàng thật, 1 số thì cố tình để lùa gà, 1 số thì mập mờ úp mở.
đây bác nhé em không thích đưa lên đâu ạ.
http://hp-imagesolution.com/distributors/country-vn/keyword-
em là Cad pro nhé

www.longthinh.vn

Xe tăng
Website
longthinh.vn
Con f870g này có ngon hơn f890g không cụ ? em đang bán con f890g của cụ chất lượng hình ảnh thì ít khách phàn nàn, dùng bền.

ntha82

Xe máy
Em thấy topic là so sánh nhưng chả thấy thông tin so sánh gì ạ. Em đang hóng vụ này, cụ có thêm thông tin j thì cập nhật giúp ạ.