SƠN XE TẠI GARA VIỆT NHẬT 231 Nguyễn Trãi

zuanh88

Xe buýt
làm quá ẩu bác ạ, sơn không chịu che kính đi. Mấy chú bảo hiểm dẫn bác ra đấy để kiếm tiền rôi.

LuaGia

Xe tải
Bọn BH chỉ lo kiếm tiền thui. ai lại làm ăn ẩu thế bao giờ.

mtkien1202

Xe tăng
lần sau em chỉ gara khác cho cụ.

monkey_love_car

Xe tải
Em xin chia buồn cùng cụ chủ. Chả hiểu sao Việt Nhật làm ăn chán cực mà vẫn rất đông khách các cụ nhỉ. Cụ chủ mà không nói thì em cũng im miệng nhưng nay thấy bài của cụ lại làm em nổi máu "khó chịu ấm ức" lên với gara này. Nam ngoái em có nhờ một ông bạn quen ở gara NV làm lại phần badosoc sau cho em do bị xe công nông húc vào móp chính giữa vậy mà em phải để mất 1 tuần mới lấy được xe (lý do đông quá). Nhưng cái củ chuối chính là cái sự cẩu thả của thợ sơn và gò ở đây. Lúc nhận xe vào đúng lúc chiều muộn và đang vội nên em không để ý. Ngày hôm sau để ý mới chết dở cho em. Toàn bộ xe kể cả kính đều bị bám một lớp sơn bóng mờ mờ sần sần làm mất hẳn độ bóng của sơn gốc (xe em là xe mới ạ) Mới đầu thì em không biết gì cứ mang Cana ra đánh lấy đánh để thì nó chỉ đi được rất ít. Chưa hết 2 cái la zăng bánh sau bị lấm tấm loang loang vệt sơn màu đen (màu xe em) trên nền bạc trắng của La zăng. Đến lúc này thì em ứ chịu được em alo ngay cho ông bạn phàn nàn thì ông ý bảo thông cảm đông xe quá chắc chúng nó không kịp che lại. Hic Em đến bó tay với cái kiểu làm ăn thế này. Em được đề nghị mang xe xuống họ dùng dáp mịn oánh lại cho em. Thế là tự nhiên V2 em thành ra là hàng đánh phấn bôi son lại (mặc dù mới mua được 3 tháng) mất hết cả độ bóng của sơn zin. Em khuyến cáo các cụ nếu phải vào đây làm thì nên cảnh giác. Chỗ đấy làm rất ẩu phần sơn bả. Ma tít thì chét dày như trát tường xe đi bị rung mạnh hoặc va quẹt nhẹ sẽ rơi cả mảng. Em xin cạch luôn Nhật Việt. Em cũng đang định tuốt lại 2 cái ba đờ sốc có vài vết xước nhẹ nhờ các cụ chỉ giúp có chỗ nào sơn tốt và giá cả hợp lý không ạ?

Thichtat

Xe tăng
Em xin chia buồn cùng cụ chủ. Chả hiểu sao Việt Nhật làm ăn chán cực mà vẫn rất đông khách các cụ nhỉ. Cụ chủ mà không nói thì em cũng im miệng nhưng nay thấy bài của cụ lại làm em nổi máu "khó chịu ấm ức" lên với gara này. Nam ngoái em có nhờ một ông bạn quen ở gara NV làm lại phần badosoc sau cho em do bị xe công nông húc vào móp chính giữa vậy mà em phải để mất 1 tuần mới lấy được xe (lý do đông quá). Nhưng cái củ chuối chính là cái sự cẩu thả của thợ sơn và gò ở đây. Lúc nhận xe vào đúng lúc chiều muộn và đang vội nên em không để ý. Ngày hôm sau để ý mới chết dở cho em. Toàn bộ xe kể cả kính đều bị bám một lớp sơn bóng mờ mờ sần sần làm mất hẳn độ bóng của sơn gốc (xe em là xe mới ạ) Mới đầu thì em không biết gì cứ mang Cana ra đánh lấy đánh để thì nó chỉ đi được rất ít. Chưa hết 2 cái la zăng bánh sau bị lấm tấm loang loang vệt sơn màu đen (màu xe em) trên nền bạc trắng của La zăng. Đến lúc này thì em ứ chịu được em alo ngay cho ông bạn phàn nàn thì ông ý bảo thông cảm đông xe quá chắc chúng nó không kịp che lại. Hic Em đến bó tay với cái kiểu làm ăn thế này. Em được đề nghị mang xe xuống họ dùng dáp mịn oánh lại cho em. Thế là tự nhiên V2 em thành ra là hàng đánh phấn bôi son lại (mặc dù mới mua được 3 tháng) mất hết cả độ bóng của sơn zin. Em khuyến cáo các cụ nếu phải vào đây làm thì nên cảnh giác. Chỗ đấy làm rất ẩu phần sơn bả. Ma tít thì chét dày như trát tường xe đi bị rung mạnh hoặc va quẹt nhẹ sẽ rơi cả mảng. Em xin cạch luôn Nhật Việt. Em cũng đang định tuốt lại 2 cái ba đờ sốc có vài vết xước nhẹ nhờ các cụ chỉ giúp có chỗ nào sơn tốt và giá cả hợp lý không ạ?
Hóa ra cũng nhiều cụ bị nhưng không lên tiếng. Đến lượt em: năm ngoái cũng làm bảo hiểm ở đây, lúc lấy xe cũng không để ý, đến khi đi thì thôi rồi, một lớp sơn li ti bám đầy kính lái, em phải mua thuốc tẩy móng tay của chị em về kỳ cọ mà cũng chả giảm đi mấy, đi mưa rất chi là khó chịu vì gạt nước không sạch. Phần sơn bả thì kém, chỉ va chạm là nó nứt ra thành miếng. Nhìn chung là chán toàn tập, vậy mà sao nó vẫn đông khách thế không biết, híc!

Toyota Thanh Xuân - 315 Trường Chinh - Thanh Xuân
Website
xetoyotathanhxuan.com
Chỗ này nó đông khách vì nó có lợi thế mặt đường các bác ạ,tác phong mấy bác quản lý đội mũ cối rất chợ búa và không thiện chí khi khách hàng phản ánh.Em cay mũi quá khi xe em bong tróc từng mảng ma tít như vậy,nhưng khi đến phản ánh,họ lại đổ lỗi do em va quệt nên bị vậy và khắc phục bằng cách ...lấy 502 hàn dính tạm lại vết đó.
Đành rằng là do có va chạm,nhưng các bác xem ảnh nên để ý là em chỉ chạm phần dưới nhé,phần ma tít bung tơi tả do thợ làm ẩu và làm nền quá bẩn nên mới dày như vậy và nó không ăn vào lớp bên trong.
Đã thế mấy hôm em làm xong,cô nhân viên chăm sóc KH ở đấy gọi điện hỏi han rõ là chu đáo.Nực cười,nếu chất lượng dịch vụ tồi mà hậu mãi tốt thì cũng vô tác dụng.
Xe em trước lấy bảo hiểm Viễn Đông,trụ sở ở tòa nhà 101 Láng Hạ.Sau 2 lần sơn ở đây thì em cũng bai bai luôn Viễn Đông rồi,giờ em chuyển sang Liberty,chọn nơi làm xe thoải mái.

thichxeoto

Xe điện
Em sợ nhất là vào gara mấy ông bảo hiểm chỉ định, toàn gara lởm làm thì ít mà chỉ nghĩ hít phần trăm là nhiều^:)^,^:)^^:)^ em nghĩ trong hợp đồng bảo hiểm tài sản mình cũng phải thống nhất với bên bảo hiểm sửa chữa gara do khách hàng chỉ định, cái này là quan trọng ạ, không thì thôi éo mua nữa.

San_hht

Đi bộ
Chỗ em làm cũng có mảng Sơn xe, lần sau bác có nhu cầu thì qua chỗ em nhé. Đảm bảo luôn. Chúng em làm có uy tín bao năm nay rồi. Hi vọng bác sẽ quan tâm.
Em ở Xí nghiệp sửa chữa Ôtô Tây Mỗ - Chi nhánh Cty CP Ford Thăng Long- Đường 70 Tây Mỗ, Từ Liêm, Hà Nội 04.37653488

LX6899

Xe tải
tẩy chay chỗ vớ vẫn quá

bavaria

Xe buýt
Gara này tên nó là NHẬT VIỆT chứ bác

soul 9133

Xe tăng
Làm ăn thế này thì cạch luôn

Toyota Thanh Xuân - 315 Trường Chinh - Thanh Xuân
Website
xetoyotathanhxuan.com
Có thể em không gặp may vì 2 lần gặp phải ca thợ lởm thôi.Nhưng người quản lý cũng đáng trách vì thái độ vô trách nhiệm với khách hàng.Hay xe làm bảo hiểm thì họ làm ẩu hả các cụ.!!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cụ phải để ý chứ trên OF có mấy thớt cảnh báo về gara này rùi mà, chia buồn với cụ. Nhắc cụ luôn lần sau mua BH của hãng khác đi ko mua của hãng cũ nữa

leo989

Xe buýt
thôi chết, xe em bảo hiểm trước cũng phải chui đầu vào đây, nhưng mà trộm vía cũng chưa bị chuyện gì ngoài việc có tí bụi trên kính (phải lau axeton)+ trong xe nồng nặc mùi sơn chắc do các chú vào bật điều hòa nằm ngủ.
ặc ặc, hay xe em có bị chế tài nên bọn nó làm tử tế hơn xe free hả bác. Lúc em vào sơn khá nhiều bị mất 3 ngày. cũng có em lịch sự gọi đến hỏi có hài lòng không ặc

dg189

Xe tải
cạch cái này ra đi bác, bác lằm dăm chục cái top pic trên vài chục trang nổi tiếng, bọn nó ít khách ngay í mà

phdNguyenQAnh

Xe buýt
Em đã có kinh nghiệm cay đắng với Nhật Việt và bảo hiểm PVI..... chia sẻ cùng cụ chủ.