Thảo luận SSangyong chúng tôi luôn hỗ trợ các bạn

Các bậc tiền bối cho e hỏi về bệnh xe e: khi nổ máy thì nghe tiếng gõ lách tách, đạp côn thì êm ko nghe tiếng gõ. Không biết xử lý thế nào ạ. Nhờ các cụ chỉ giúp!

Celica82

Xe tải

Mua xe nào

Xe điện
Mấy cái gì mà đắt khiếp vậy cụ??? E đặt cu Mạnh trên nhóm Korando fb có 100-200k/ cái tuỳ loại
Xem Em là Ssangyong Actyon sport và E vẫn đặt giá như vậy! Cụ cho Em xin Contact Cụ Mạnh để E check thử giá xem ntn. Giá này là hàng chính hãng và Em tháng nào cũng thay 1 cặp lọc dầu, lọc gió điều hoà còn lọc động cơ thì 2 tháng / 1 lần.

Hoàng Ann

Đi bộ
Bugi sấy chết lần lượt thì có khả năng đề lâu mới nổ, xe em trước cũng thế, thay xong là dễ nổ, còn cụ muốn phát nào đề cũng nổ khi nến sấy hỏng thì em hướng dẫn cho
e nghĩ kp sấy đâu, xe e rex10 mà hỏng cả hộp sấy mùa đông đợt 8 độ đề cái nổ luôn

Minh Đưcc

Xe đạp
Thưa các cụ sau một thời gian làm cho hãng ssangyong VN Nhưng thật không may vì nhiều yếu tố khách quan , chủ quan mà hiện tại ssangyong VN không còn bán cũng như bảo dưỡng các dòng xe ssangyong nữa . Với tâm huyết với dòng ssangyong hiện tại em đã quy tụ được gần như toàn bộ các KTV đầu ngành của SSangyong Phạm văn đồng về dựng một xưởng bảo dưỡnh cũng như hỗ trợ các bác đang sử dụng dòng sản phẩm ss .
Với đội ngũ KT cao cùng với các thiết bị chuẩn đoán cao cấp chúng tôi cố gắng cung cấp cho các bác những dịch vụ hoàn hảo nhất , ngoài ra các bác có nhu cầu cần hỗ trợ kt cũng như phuơng pháp sửa chữa ... cứ alo chúng tôi sẽ hỗ trợ các bạn hết khả năng của mình
M đang muốn thay 1 động cơ máy dầu musso đời chót ai có thì ib m nhé :)