Chi hội Sư thầy chùa Linh Sơn, kêu gọi anh em PVC hỗ trợ vận chuyển hàng từ thiện Điện Biên

RTR

Xe hơi
Em không đi được cụ Báo đen ạ. Em chạy xuyên việt vừa tới SG hôm qua.

buituananh_as

Xe điện
Hehe hết ảnh chưa cụ Bùi Tuấn Anh? Để em mượn tư liệu. Vác máy đi mà có chụp choạch đc giề đâu :))
đang post dở thì F nó sốt thế là...giờ em tiếp nốt đây anh, cũng còn ít thôi

Những chú ngựa chiến..đợi chủ dưới cái nắng chói chang :-bd

buituananh_as

Xe điện
địa điểm tiếp theo là Hầm Đờ Cát..

xuất hiện một vài "tướng tá" có những thỏa hiệp ngầm với nhau đầy bí hiểm (quân đỏ và quân đen hehe)

Chỉnh sửa cuối:

buituananh_as

Xe điện
do là chuyến đi vận chuyển giúp hàng của nhà chùa Linh Sơn, với các vận dụng lương thực, thuốc men phục vụ khám chữa bệnh từ thiện cho bà con..nên chúng em chỉ cho phép mình tạt té có vậy..đa phần anh em đi một mình nên ko có hứng tham quan lắm, nếu có gấu có cáo..8-} chắc chúng em sẽ ở lại thăm thú hết Điện Biên và các vùng lân cận..
làm kiểu ảnh kỉ niệm trước khi lên đường với đại diện ae offer Điện Biên: ( em với cụ Dũng uaz to con nhất đội )

Chỉnh sửa cuối:

buituananh_as

Xe điện
những chiến mã vẫn luôn chờ đợi cho dù như thế nào..

và đây cũng là những hình ảnh cuối cùng của iem về chuyến đi lần này, đường chở về em với tâm trạng buồn lưu luyến Điện Biên, lưu luyến...nên ko còn có hứng dơ máy lên choạch..@-) hẹn các cụ ở các chuyến đi tiếp theo của đại gia đình PVC :)>-

ModKing

Xe tải
Chùa xây nhanh thật, mừng các Bác có một chuyến đi thật ý nghĩa :D

buituananh_as

Xe điện
1- cụ xuất phát sau
2- buổi sáng T7 em có alo cụ thông báo lịch trình ae đã thống nhất..cụ bảo cụ hội ý lại với Gấu và các bạn rồi alo lại@-) ,em đợi ko thấy cụ alo lại..một số cụ định alo cụ xong rồi lại thôi vì sợ ảnh hưởng đến lịch chơi của cụ mợ nên đành cứ thía mà đi thoai hehe..:!!

pooka

Xe container
Nhìn các cụ đi mà thèm quá
Biết bao giờ tài non mới đủ trình lái để tham gia với các cụ ấy đây :(

Hung1m85

Xe hơi
1- cụ xuất phát sau
2- buổi sáng T7 em có alo cụ thông báo lịch trình ae đã thống nhất..cụ bảo cụ hội ý lại với Gấu và các bạn rồi alo lại@-) ,em đợi ko thấy cụ alo lại..một số cụ định alo cụ xong rồi lại thôi vì sợ ảnh hưởng đến lịch chơi của cụ mợ nên đành cứ thía mà đi thoai hehe..:!!
Để e up ảnh vậy :)

Tu_Voi

Xe tải
do là chuyến đi vận chuyển giúp hàng của nhà chùa Linh Sơn, với các vận dụng lương thực, thuốc men phục vụ khám chữa bệnh từ thiện cho bà con..nên chúng em chỉ cho phép mình tạt té có vậy..đa phần anh em đi một mình nên ko có hứng tham quan lắm, nếu có gấu có cáo..8-} chắc chúng em sẽ ở lại thăm thú hết Điện Biên và các vùng lân cận..
làm kiểu ảnh kỉ niệm trước khi lên đường với đại diện ae offer Điện Biên: ( em với cụ Dũng uaz to con nhất đội )

Ác cái đội này to quá:( may e ko tham gia đứng trong hàng ngũ mày ko thì a Tuấn Anh mất danh hiệu to con nhất đội rồi. Đội này gớm quá, sau đi đâu e né từ xa cho lành =))))))

buituananh_as

Xe điện
Ác cái đội này to quá:( may e ko tham gia đứng trong hàng ngũ mày ko thì a Tuấn Anh mất danh hiệu to con nhất đội rồi. Đội này gớm quá, sau đi đâu e né từ xa cho lành =))))))
Công nhận là Toa thật..bên anh còn đỡ,nhìn ông Dũng Uaz mà thấy thương thía ;))