Súng M4A3 bị cóng khi đọ sức mạnh cùng AK-12

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
Trời rét ở nhà đắp chăn xem phim cho sướng, hơi đâu mà đi oánh nhau nên éo cần phải cho súng về âm độ để thử đâu

Bachsima

Xe lăn
Chổ em làm cũng có một ông lỏi con 9x, bác nó chạy cho mấy năm không phải đi khám nghĩa vụ. Thế nhưng nghiện i te nét và vũ khí Mỹ, hỏi cái gì cũng thạo, thông số chi tiết các thức. Buổi trưa đi ăn bát cơm mà nó chém về cái súng Gát linh thì cả đoạn vỉa hè Lý thường Kiệt không con ruồi nào dám bay qua, mấy chú cam phường cũng cất xe đuổi chợ để ngồi nghe.

Cho gặp bạn thớt này làm một cặp hắc bạch thì vui đáo để. Bảo nó lê n O phầnm giao liu nó bảo bọn ấy trình còi lắm. Mà nếu không phải đã già thì là hâm.
Cụ bảo nó lên đây lập thớt chém về Gát linh từ thuở còn quay tay cho phọt đi, đảm bảo sướng mê, đang hâm cũng hết ;))
Đây, to dài bóng nhẫy, khệ nệ bê hai tay:

Chỉnh sửa cuối:

XPQ

Xe lăn
Cụ bảo nó lên đây lập thớt chém về Gát linh từ thuở còn quay tay cho phọt đi, đảm bảo sướng mê, đang hâm cũng hết ;))
Đây, to dài bóng nhẫy, khệ nệ bê hai tay:

Thằng cu ấy nó chém cả về cái mái bai gì hai đuôi của Mỹ mà nó gọi là cái súng mái biết bai. Cái đấy mà mua về cho các công an phường đuổi chợ thì chỉ cần đuổi chợ Đồng Xa là đảm bảo chợ Đồng Xuân xây chung cư ngay ngày mai cũng được.

Bachsima

Xe lăn
Thằng cu ấy nó chém cả về cái mái bai gì hai đuôi của Mỹ mà nó gọi là cái súng mái biết bai. Cái đấy mà mua về cho các công an phường đuổi chợ thì chỉ cần đuổi chợ Đồng Xa là đảm bảo chợ Đồng Xuân xây chung cư ngay ngày mai cũng được.
Hề hề, việc đó cần gì đến mái bai, nếu em bác mà qua chơi chợ ĐX hỏi việc mấy anh chị thì thấy vấn đề chung cư mọc thay có thể là như nào.

gld

Xe điện
Chổ em làm cũng có một ông lỏi con 9x, bác nó chạy cho mấy năm không phải đi khám nghĩa vụ. Thế nhưng nghiện i te nét và vũ khí Mỹ, hỏi cái gì cũng thạo, thông số chi tiết
các thức. Buổi trưa đi ăn bát cơm mà nó chém về cái súng Gát linh thì cả đoạn vỉa hè Lý thường Kiệt không con ruồi nào dám bay qua, mấy chú cam phường cũng cất xe đuổi chợ để ngồi nghe.

Cho gặp bạn thớt này làm một cặp hắc bạch thì vui đáo để. Bảo nó lê n O phầnm giao liu nó bảo bọn ấy trình còi lắm. Mà nếu không phải đã già thì là hâm.
Cụ cho em nó ngồi mà nc với mấy tay gốc Việt đi lính cho Mỹ thì thôi dồi nhỉ. Cơ mà nó méo hiểu, đơn giản chỉ mấy nước nghèo chọn vk Nga, còn giàu như Sing nó mua ở đâu cụ biết rồi đấy.
Có con Morghenthau 60 năm tuổi, nó thải về cho mình mà mấy ông HQ làm mình làm mẩy về độ tiện nghi. Mấy con báo biển mình mới đóng thì ngon về cấu hình vk, còn đk cho thuỷ thủ đoàn k lại

meotamthe

Xe cút kít
Cụ cho em nó ngồi mà nc với mấy tay gốc Việt đi lính cho Mỹ thì thôi dồi nhỉ. Cơ mà nó méo hiểu, đơn giản chỉ mấy nước nghèo chọn vk Nga, còn giàu như Sing nó mua ở đâu cụ biết rồi đấy.
Có con Morghenthau 60 năm tuổi, nó thải về cho mình mà mấy ông HQ làm mình làm mẩy về độ tiện nghi. Mấy con báo biển mình mới đóng thì ngon về cấu hình vk, còn đk cho thuỷ thủ đoàn k lại
Đằng sau con tàu cho không nó có điều kiện cụ ơi, không lấy là vì cái điều kiện, nhưng lên mặt báo chả thằng nào nhắc đến điều kiện sau lưng đấy, đơn giản vì ai cũng hiểu luật chơi, báo nó chỉ nói cái nổi mà cả hai thằng đều đồng ý công khai thôi, chứ gật điều kiện thì có xin con tuần dương nó cũng cho luôn.

ca_kiem

Xe container
Súng ống đề nghị chủ thớt cho sang mục thuỷ quân lục chiến nhá... cho vào box cafe để cãi nhau à

Bachsima

Xe lăn
Đằng sau con tàu cho không nó có điều kiện cụ ơi, không lấy là vì cái điều kiện, nhưng lên mặt báo chả thằng nào nhắc đến điều kiện sau lưng đấy, đơn giản vì ai cũng hiểu luật chơi, báo nó chỉ nói cái nổi mà cả hai thằng đều đồng ý công khai thôi, chứ gật điều kiện thì có xin con tuần dương nó cũng cho luôn.
Của biếu là của lo, của cho là của nợ.
Kèm theo cái cho không là một món nợ không mô tả bằng lời nhưng không xóa được thì...

Bachsima

Xe lăn

DieMannschaft

Xe buýt
Súng ngon hay không do tay người bắn chứ liên quan gì mà cóng.

Kiendinh001

[Tịch thu bằng lái]
Bọn mẽo keo kiệt, bọn hàn cũng keo
Mai sang xin láng giềng tốt đồng chí tốt ít vũ khí bảo vệ Biển Đông cho bọn mẽo, hàn lác mắt

Kiendinh001

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói như Táo quân ấy :))
Tôi nói nghiêm túc chứ táo lê gì
Tình hữu nghị sâu đậm giữa Đảng và nhân dân 2 nước được mao chủ tịch và Hồ chủ tịch đặt nền móng và vun đắp không ngừng phát triển cả chiều rộng lẫn chiều sâu. Tình hữu nghị ấy được 2 đảng và nhân dân 2 nước đúc kết thành láng giềng 4 tốt 16 chữ vàng.
Chưa 1 đối tác nào được Việt Nam ghi nhận tới 16 chữ vàng như trung quốc. Với tình cảm thiêng liêng như thế, tàu chắc chắn sẽ không tiếc ta vài con chiến hạm

meotamthe

Xe cút kít
Tình hữu nghị sâu đậm giữa Đảng và nhân dân 2 nước được mao chủ tịch và Hồ chủ tịch đặt nền móng và vun đắp không ngừng phát triển cả chiều rộng lẫn chiều sâu. Tình hữu nghị ấy được 2 đảng và nhân dân 2 nước đúc kết thành láng giềng 4 tốt 16 chữ vàng.
Chưa 1 đối tác nào được Việt Nam ghi nhận tới 16 chữ vàng như trung quốc. Với tình cảm thiêng liêng như thế, tàu chắc chắn sẽ không tiếc ta vài con chiến hạm
Chuẩn Táo quân luôn :))

sudichat2002

Xe container
Thêm cả phát ngôn đanh thép của liên bang Nga do đồng chí Putin lãnh đạo, nhằm phản đối sự hiện diện của đế quốc Mẽo tại biển Đông, em tin là với sự góp công của Tàu và góp sức của Nga, chúng ta sẽ đánh đuổi không khoan nhượng và dứt khoát lần cuối cùng đối với bọn đế quốc và bè lũ tay sai...

honda_cub79

Xe lăn

Tiện có thớt, cái ảnh được các lều báo nhà mình chú thích đầy cảm xúc:
Các phương tiện đặc chủng được cử đến hiện trường, trên xe có nhiều lính bắn tỉa
https://vnexpress.net/thoi-su/tp-hcm-dien-tap-chong-khung-bo-gay-roi-an-ninh-4027664.html
Nhìn toét mắt toàn thấy liên thanh mà tỉa đc mới tài.
Chắc lều báo thấy có 2 khẩu to to dài dài kia thì nghĩ là súng bắn tỉa :D

anhdung1

Xe điện
TQ nghèo ko ? nó cũng sử dụng vũ khí Nga đó, Đức ko dùng vk Mỹ, Fap ko dùng vk Mỹ, những nước đó cũng giàu, Thái Lan cũng giàu, nó mua rất nhiều vk Mỹ và bây giờ nó ko mua nữa, mà mua của Nga và Tàu

Sing cũng dùng vk Nga nhé

https://www.armyrecognition.com/april_2014_global_defense_security_news_uk/singapore_could_acquire_russian-made_igla-s_sa-24_man-portable_missile_system_manpads_2704143.html