[Thảo luận] super salon 95 hun highlander 08

mingjun

Xe tăng
Sáng nay mưa gió e nổi hứng đưa gấu đi làm, đang nghe mấy bài nhạc cổ, ngồi cạnh gấu yêu đời là thế tự nhiên đến giữa cầu vượt mai dịch thì có cái xe máy tự nhiên lăn ra cầu làm cả đoàn xe nối đuôi nhau phanh dúi dụi. May quá e cũng phanh kịp, toy vẫn chuẩn các cụ ợ. 1 tích tắc quay sang hỏi gấu sao k thì duỳnh 1 phát... :(( 1 bác crown húc thẳng vào em. may mà xe khách đằng sau bác ý phanh kịp chứ k thì số lượng nạn nhân sẽ tăng. Kết quả như sau: xe e sệ đuôi, bong, tróc, ... crown vỡ vụn đèn 1 bên (mảnh vỡ vẫn cắm vào xe e mới khiếp), cái lạ là vỏ crown k sao, nguyên vẹn như chưa xảy ra gì. Phải nói là lâu lắm em ra đường kới gặp 1 bác biển 80 mà tử tế đến ngạc nhiên... 2 xe ra gara và bác crown chịu hết thiệt hại. k hề cãi vã 1 câu. mặc dù bị nạn, xe để gara 1 ngày nhưng e thấy rất vui vì cách ứng xử giao thông của bác crown. kết luận vụ sáng nay là :"công nhân vỏ con crown cứng, dày kinh hồn"

Chỉnh sửa cuối:

Khanh_K&N

Xe máy
hic hại não thiệt @@

cwise

Xe container
Dạ hôm nay mưa gió nhưng được cái đẹp ngày:P

nguyenphan80

Xe tăng
Léo hiểu lắm cách giật tít , đọc xong mới hiểu . Chắc bác này mà kể chuyện thì cứ phải kể từ dưới lên nhể .

emday

Xe đạp
sao lại không thấy vui @@

AnhNB

Xe buýt

sontung2402

Xe buýt
Sáng nay mưa gió e nổi hứng đưa gấu đi làm, đang nghe mấy bài nhạc cổ, ngồi cạnh gấu yêu đời là thế tự nhiên đến giữa cầu vượt mai dịch thì có cái xe máy tự nhiên lăn ra cầu làm cả đoàn xe nối đuôi nhau phanh dúi dụi. May quá e cũng phanh kịp, toy vẫn chuẩn các cụ ợ. 1 tích tắc quay sang hỏi gấu sao k thì duỳnh 1 phát... :(( 1 bác crown húc thẳng vào em. may mà xe khách đằng sau bác ý phanh kịp chứ k thì số lượng nạn nhân sẽ tăng. Kết quả như sau: xe e sệ đuôi, bong, tróc, ... crown vỡ vụn đèn 1 bên (mảnh vỡ vẫn cắm vào xe e mới khiếp), cái lạ là vỏ crown k sao, nguyên vẹn như chưa xảy ra gì. Phải nói là lâu lắm em ra đường kới gặp 1 bác biển 80 mà tử tế đến ngạc nhiên... 2 xe ra gara và bác crown chịu hết thiệt hại. k hề cãi vã 1 câu. mặc dù bị nạn, xe để gara 1 ngày nhưng e k thấy vui vì cách ứng xử giao thông của bác crown. kết luận vụ sáng nay là :"công nhân vỏ con crown cứng, dày kinh hồn"
Bác Crown biển 80 không cãi vã 1 câu và chịu hết thiệt hại sao cụ lại không vui vì cách ứng xử giao thông của bác Crown. Như cụ trình bày em thấy bác Crown đó lịch sự mà hôn vào mít xe cụ nên chịu chi phí sửa chữa.

mingjun

Xe tăng
Bác Crown biển 80 không cãi vã 1 câu và chịu hết thiệt hại sao cụ lại không vui vì cách ứng xử giao thông của bác Crown. Như cụ trình bày em thấy bác Crown đó lịch sự mà hôn vào mít xe cụ nên chịu chi phí sửa chữa.
sorry các cụ e trình bày hơi lủng củng và cũng đã đính chính là : e thấy vui vì cách ứng xử của bác crown :) . sơ xuất do đánh máy ý mà

Bo_Tun

Xe buýt
Cụ gặp may dính vào ông tử tế rồi. Hôm nọ em ra sân bay Nội Bài đang đi trong bãi xe với tốc độ 10km/h thì bị thằng cờ hó taxi làm đánh uỳnh cái vào mít. Mở cửa xuống chưa kịp nói gì thì thằng cờ hó đấy đã gân cổ cãi là tại ông này phanh gấp (em đang đi thong dong và giảm tốc từ từ hẳn hoi). Hôm đấy đang vội với lại bị vỡ mỗi miếng mica che biển nên em ngó nghiêng tí rồi đi thẳng.

Đúng là thằng lái taxi suốt đời chỉ làm được lái taxi

sontung2402

Xe buýt
sorry các cụ e trình bày hơi lủng củng và cũng đã đính chính là : e thấy vui vì cách ứng xử của bác crown :) . sơ xuất do đánh máy ý mà
Em cứ tưởng cụ không vui nữa, hóa ra Tưởng Giới Thạch đã die từ lâu rùi ;))