Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (phần III)

Trạng thái
Thớt đang đóng

junyong

Xe buýt
Bác nói chuẩn! Họ nhầm hay cố tình nhầm nhiều khi ko biết đâu mà lần ~X(
Em cũng nghĩ là bác ấy cố tình, người coi cái bằng thạc sĩ chỉ là xóa mù chữ thì khó nhầm lắm! @-)

LongNguyenminh

Xe tải
Website
thanhhoaquatestcert.gov.vn
Cái đấy ở xã hội của em được học từ cấp 1!
Hàng trăm năm- hàng nghìn năm-hàng vạn năm.
Đợt vừa rồi kỉ niệm hàng nghìn năm Thăng Long vui nhỉ các cụ nhảy!
Làm thế nào để diễn tả tuổi thọ của bà cụ thọ hơn 100 tuổii nhỉ, chẳng nhẽ cụ lại nói là: bà cụ thọ hơn hàng trăm tuổi or bà cụ thọ hàng trăm tuổi hơn? Còn em thì em nói là: bà cụ thọ hơn trăm tuổi.
Cái xã hội của cụ tên là gì thế, Giếng làng Vũ Đại ah. Mà cụ nhốt bớt Pet nhà cụ vào đi sao có cái kiểu kêu thay chủ thế.

matiz19

Xe tăng
Cái đấy ở xã hội của em được học từ cấp 1!
Hàng trăm năm- hàng nghìn năm-hàng vạn năm.
Đợt vừa rồi kỉ niệm hàng nghìn năm Thăng Long vui nhỉ các cụ nhảy!
Làm thế nào để diễn tả tuổi thọ của bà cụ thọ hơn 100 tuổii nhỉ, chẳng nhẽ cụ lại nói là: bà cụ thọ hơn hàng trăm tuổi or bà cụ thọ hàng trăm tuổi hơn? Còn em thì em nói là: bà cụ thọ hơn trăm tuổi.
Lần đầu tiên em nghe thấy câu "hàng nghìn năm thăng long". Nó là con số cụ thể cần gì phải nói như vậy? :D

Em thấy dồn cụ quá thì cũng tội cho cụ, tội cho những cụ fan toy khác thấy chết mà không thể cứu :D . nhưng cụ Longnguyenminh thì cụ ấy không nhẹ tay đâu. Nhắc lại một lần nữa rồi không tranh luận vấn đề này nữa nhé. "hàng trăm năm" là < 100 năm. cụ mà còn muốn tranh nữa thì không ai cứu được cụ đâu :D

ceracera

Xe buýt
hết chuyện để nói rồi. em mà được cầm đao là em bem vài nic ngay ko cần nhắc nhở nhiều.

hyundaii30

Xe tăng
Các cụ bàn về chủ đề quên nhiều quá, mất hay! nói đến quên, em mới nhớ ra TOI còn quên lắp cả đông cơ cũ, rỉ cho Camry, thế mà khách vẫn cười tít mắt. :D

matiz19

Xe tăng
Các cụ bàn về chủ đề quên nhiều quá, mất hay! nói đến quên, em mới nhớ ra TOI còn quên lắp cả đông cơ cũ, rỉ cho Camry, thế mà khách vẫn cười tít mắt. :D
Em tưởng chỉ có mỗi Ỉn thôi chứ. cụ nói mà không có bằng chứng cẩn thận lại vỡ đầu bây giờ :D

junyong

Xe buýt
Lần đầu tiên em nghe thấy câu "hàng nghìn năm thăng long". Nó là con số cụ thể cần gì phải nói như vậy? :D

Em thấy dồn cụ quá thì cũng tội cho cụ, tội cho những cụ fan toy khác thấy chết mà không thể cứu :D . nhưng cụ Longnguyenminh thì cụ ấy không nhẹ tay đâu. Nhắc lại một lần nữa rồi không tranh luận vấn đề này nữa nhé. "hàng trăm năm" là < 100 năm. cụ mà còn muốn tranh nữa thì không ai cứu được cụ đâu :D
Ok! vì sự an toàn của bản thân cụ có bảo con mèo sủa gâu gâu em cũng đồng ý
Cái xã hội của cụ tên là gì thế, Giếng làng Vũ Đại ah. Mà cụ nhốt bớt Pet nhà cụ vào đi sao có cái kiểu kêu thay chủ thế.
Xã hội loài người ạ!
E vừa gõ "Hàng trăm năm lịch sử" vào google mới phát hiện ra nhiều trang báo của **** va trung ương dùng từ sai như em lắm

Chỉnh sửa cuối:

LongNguyenminh

Xe tải
Website
thanhhoaquatestcert.gov.vn
Chỉnh sửa cuối:

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Trạng thái