Tạj sao xe nouvolx bán lạj mất giá vậy?

vvv

Xe tăng
ông anh em co' con nouvolx. Mơ'i mua đựơc gần 2 năm.ông định bán đổi xe khác.
Ngày trước mua gần 40 củ?
Vậy mà đi hỏi mấy quán nó toàn trả 26 triệu. Mặc dù xe vẫn rất ngon.
Tưởng bán đựơc giá ai ngờ rẻ vậy.
Thế là ông không bán đựơc.
Em chỉ thắc mắc là sao xe mất giá nhanh vậy.
Các bác giải thich dùm em với.liêu cos bán ở đâu được 30 tr ko?

wormamagedon

Xe hơi
=)) nouvo đời LX à hay đời trc đấy :D nouvo mất giá là đúng r, đi lâu thì tã mà. quán trả thì bao giờ chẳng dìm hàng..ngon là bao nhiêu mà ngon, đi đc bao km. cụ thihcs thì cứ đong đưa trên mạng đc giá thì bán ;)
nouvo đời 2009 thì phải bán 10tr còn đ' ai thèm hỏi :))

18t8.1818

Xe buýt
nói chung dòng này nhanh xuống, ngốn xăng. ngày trc còn nhiều người đi giờ thì ít hẳn. thế thì mất giá là phải. với lại mang ra hàng thì xe đc giá cũng sẽ bị dìm hàng thôi

winterhot

Xe máy
hic. Em cũng ko hiểu sao nouvo mất giá ghê thật

gagalovegood

Xe máy
nouvo mà mang mác honda là có giá ngay ấy mà!... chẳng qua tại hàng yamaha nên ở vn bị rớt giá, còn nói xe tã hao xăngg thì còn khối thằng hơn nouvo

wormamagedon

Xe hơi
nouvo mà mang mác honda là có giá ngay ấy mà!... chẳng qua tại hàng yamaha nên ở vn bị rớt giá, còn nói xe tã hao xăngg thì còn khối thằng hơn nouvo
e xin lỗi bác chứ con exci bán cực kì có giá :D e đi exci đời 2k8 sau 5 năm bán đc 24tr..đấy là yamaha nhé =))
k nên đổ tại nhãn hiệu. chất xe nouvo mất giá là đúng r. bác cho e hỏi ngoài con nouvo ra thì còn con nào tã mà giữ đc giá nào :-?? mà nouvo giờ bán bao nhiêu?? bán đc 26tr còn kêu ca gì thế bác :D bác mua xe đúng thời điểm giá tăng vọt chứ giá xuất xưởng là 3x, trừ khấu hao với chất xe đi còn 26tr mà còn bảo mất giá =)) trong khi độ khấu hao của nouvo là khá cao nữa. mà ngta cũng cm đầy phía trên rồi đáy là giá hàng nó dìm xuống chứ cứ + thêm 2 3tr mà bán. với ngta giờ k thích đi nouvo nữa vì dòng xe ga nhanh xuống mã và có quá n` sự lựa chọn k như trc có vài con atila + nouvo gì đấy.. ng mua ít thì giá down xuống để bán cho đc là ch qá thường tình mà có gì mà shock vậy
"yamaha tại vn bị rớt giá" =)) e xl chứ bác đi con xe yamaha nào chưa, bác ra ngoài hỏi con exciter đời 2k11 hiện giờ là bao nhiêu :-?? có >4x k, mà còn xe mà mua k :)) èo nguy hiểm thế :-??

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
e xin lỗi bác chứ con exci bán cực kì có giá :D e đi exci đời 2k8 sau 5 năm bán đc 24tr..đấy là yamaha nhé =))
k nên đổ tại nhãn hiệu. chất xe nouvo mất giá là đúng r. bác cho e hỏi ngoài con nouvo ra thì còn con nào tã mà giữ đc giá nào :-?? mà nouvo giờ bán bao nhiêu?? bán đc 26tr còn kêu ca gì thế bác :D bác mua xe đúng thời điểm giá tăng vọt chứ giá xuất xưởng là 3x, trừ khấu hao với chất xe đi còn 26tr mà còn bảo mất giá =)) trong khi độ khấu hao của nouvo là khá cao nữa. mà ngta cũng cm đầy phía trên rồi đáy là giá hàng nó dìm xuống chứ cứ + thêm 2 3tr mà bán. với ngta giờ k thích đi nouvo nữa vì dòng xe ga nhanh xuống mã và có quá n` sự lựa chọn k như trc có vài con atila + nouvo gì đấy.. ng mua ít thì giá down xuống để bán cho đc là ch qá thường tình mà có gì mà shock vậy
"yamaha tại vn bị rớt giá" =)) e xl chứ bác đi con xe yamaha nào chưa, bác ra ngoài hỏi con exciter đời 2k11 hiện giờ là bao nhiêu :-?? có >4x k, mà còn xe mà mua k :)) èo nguy hiểm thế :-??
Exciter 2011 GP ở Gia Lai iem giờ là 47tr cơ đấy. :)) Hàng chuyên bị làm giá

vvv

Xe tăng
Thì em phải tính giá lúc mua chứ.nhưng mà e thấy mấy con mua cùng thời đấy như ex2k10 với Abfi 2k10.Vẫn bán được giá lắm.Thế em mới thắc mắc

Xe đạp 150i

Xe hơi
Xe nó xuống nhanh, với lai giờ k đc ưa chuộng như xưa nữa rồi.

AirbladeFi5865

Xe tải
Thì em phải tính giá lúc mua chứ.nhưng mà e thấy mấy con mua cùng thời đấy như ex2k10 với Abfi 2k10.Vẫn bán được giá lắm.Thế em mới thắc mắc
Moị sự so sánh đều khập khiễng mà cụ:P?

thanhtung0506

Xe buýt
nó rẻ không phải vì dân không thích mà vì lí do như sau: hồi bác mua là xe bị làm giá, giờ thì xe mới rẻ rồi là thứ nhất, thứ 2 nô vô LX ra mẫu mới liên tục và càng ngày càng xì ten, nên mẫu cũ bị gọi là già nên mới giảm nhá nhiều,

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
Bạn cứ đi thử đi thì biết tã thế nào. Đi một vòng quanh Hà Nội nhìn kim xăng nó xuống mà toát cả mồ hôi...

Dagoly7568

Xe hơi
em có con nouvo lx 2011 mà đi thấy cũng bt mà các cụ , xăng khoảng 30 -> 35km / lít , tã hay không là do ng lái thôi , xe ga mà không bảo trì bão dưỡng thường xuyên xuống mã nhanh là phải

Apollo311

Xe đạp
Nhà e có con Nouvo đời thứ nhì, nước sơn chỉ xuống màu thôi chứ dàn ngoài ko trầy xước gì, vừa rồi bán được giá...4 triệu hahahaha nghe cái giá mà cười vỡ ruột, xe máy mà còn bèo hơn cả môt chiếc xe đạp điện

chảnh.boy

Xe buýt
:)) cách đây gần 4 năm m` đi novolx lúc mua cả đk là 38tr . đi đc 6800Km trong vòng 9 tháng .. mà còn bán mãi mới bán đc cái giá 26tr
xe của anh bạn bán đc 26tr là còn may mắn đấy

Chã Nhỏ

Xe điện
Mất giá vì không có giá X_X

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
chém nhể, tã thế nào, thế nào là tã, tã so với cái gì ...
nói thẳng ra vì những bác chém như trên nên cách nhìn về dân mình vẫn mù mờ lắm...
Bác này chắc định bán NV LX hoặc nhà có con đấy=))

wormamagedon

Xe hơi
Bác này chắc định bán NV LX hoặc nhà có con đấy=))
e cũng đoán thế =)) bản thân đã từng cưới nouvo mà ông bà già đi xe rung tã chết mồ =.=".. trc thì nouvo là 1 trong n` chiếc xe ga đầu tiên ở VN, lúc đầu lại bốc đi dân tình chả thích. sau này nhiều xe ga > thì rõ ràng cạnh tranhthif nó tự đào thải :))
bác google xem nouvo Lx tã nó ra bao nhiêu kết quả =))