[Funland] Tâm lý đàn ông 40 tuổi đã ly hôn

mone

[Tịch thu bằng lái]
40 từng có vợ và độc thăn lâu năm thì kinh qua nhiều lần chịt rồi. Mợ thớt mà yêu vào thì sướng lên mây

tieuyeu

Xe buýt
mợ làm gì thì làm nhưng phải hỏi kĩ là có phải tulai24h ko? nếu phải là tránh ngay nhé

Bzmz

Xe máy
Chào CCCM. Em là mợ, lái mới.

Em đang tìm hiểu một cụ 40 tuổi, đã từng ly hôn 6 năm, có con riêng ở với mẹ. Cụ í lập nghiệp xa quê, cũng bôn ba cuộc đời nhiều rồi, tính tình thận trọng, là người tình cảm nhưng ít chia sẻ và bộc lộ cảm xúc. CCCM chia sẻ cho em biết thêm về tâm lý của đàn ông trong hoàn cảnh này với. Một người phụ nữ như thế nào sẽ khiến họ muốn viết tiếp tập 2 ạ?

Em chưa có kinh nghiệm, rất nghiêm túc với mối quan hệ này nên thực sự rất muốn lắng nghe chia sẻ chân thành từ CCCM ngoài chuyện chịch, xoạc ạ. Cảm ơn CCCM và chúc năm mới an lành đến CCCM!

Em không thả thính và cũng không buôn bán gì. Vì băn khoăn này nên lập nick OF ạ! Cảm ơn CCCM!
Mợ tìm hiểu vợ trước của cụ ấy là người tn, lí do giải tán là gì. Biết rồi thì làm ngược lại chắc ổn.
6 năm mà chưa viết tập 2 chứng tỏ chịch xoạc ko phải nhu cầu cấp thiết ( càng cần tìm hiểu kĩ thêm) , nhu cầu được chia sẻ quan tâm cũng ở mức vừa phải. Nếu tài chính của cụ ấy hoàn toàn ok thì nhiều khả năng chỉ là chưa muốn có thêm sự 1 vướng bận.

Được gửi từ iPhone 20 - Otofun

namdq

Xe điện
Chào CCCM. Em là mợ, lái mới.

Em đang tìm hiểu một cụ 40 tuổi, đã từng ly hôn 6 năm, có con riêng ở với mẹ. Cụ í lập nghiệp xa quê, cũng bôn ba cuộc đời nhiều rồi, tính tình thận trọng, là người tình cảm nhưng ít chia sẻ và bộc lộ cảm xúc. CCCM chia sẻ cho em biết thêm về tâm lý của đàn ông trong hoàn cảnh này với. Một người phụ nữ như thế nào sẽ khiến họ muốn viết tiếp tập 2 ạ?

Em chưa có kinh nghiệm, rất nghiêm túc với mối quan hệ này nên thực sự rất muốn lắng nghe chia sẻ chân thành từ CCCM ngoài chuyện chịch, xoạc ạ. Cảm ơn CCCM và chúc năm mới an lành đến CCCM!

Em không thả thính và cũng không buôn bán gì. Vì băn khoăn này nên lập nick OF ạ! Cảm ơn CCCM!
Ớ mợ đang tìm hiểu em ợ :D

Race Dead

Xe điện
4 sọi già quá , dùng chẳng được mấy bữa .

Em đầu 4 mít gần cuối , trước ngày 3 lần đuổi Gấu từ tầng trệt lên tầng 4 vẫn chút cha chút chít phằm phằm .

Giờ Gấu 3 ngày một lần nó lùa em từ tầng 4 xuống trệt , ngồi thở dốc ra nó chán đạp cho phát ngã lăn quay , thế là em thoát nộp chịch :D

vab

Xe tải
Đàn ông tốt tính, biết chăm lo gia đình thì hiếm khi để đến nước hôn nhân tan vỡ. Trường hợp không còn sự lựa chọn nào khác thì buộc lòng phải cẩn thận từng ly, từng tý trong cs sau này.

huchich

Xe tải
Mấy năm nữa mềnh cũng 4 sọi, giờ đang căng..kể ra kiếm tập 2 khó thật!!

hoagvc3

Xe tăng
Em 4x ( x tiểu học) theo em thì tuổi này nếu đã ly hôn một lần thì giờ họ rất thận trọng trong mọi lĩnh vực, trong tình cảm thì mẫu người thế nào quả thật khó đoán

URAL CCCP

Xe ba gác

be bư

Xe ngựa
Cảm ơn cụ! Em hiểu điều đó ạ! Em chỉ muốn hỏi thêm là ngoài chuyện chịch thì thực sự họ cần người phụ nữ như thế nào để kết hôn tiếp ạ? Cụ có thể chia sẻ thêm giúp em được không?
giỏi ở trong bếp và khéo ở trên giường . nói chung trẻ thì đừng dây vào mà thất vọng