[Funland] Tập tại nhà như vậy ổn chưa cả nhà

S.kien

Xe hơi
Chắc phải có máy chạy nữa chứ cụ, chứ tập trên mà ko tập dưới thì...

Linhsmall

Xe tải
Chúc cụ thành công, được thì cụ nhớ chụp before after hoặc update hàng ngày để cccm có động lực tập theo nữa nha :x

AnhTiếnMobile

Xe điện
OF có vẻ ít cụ mợ chơi lông. Nhà em có ông anh trai thuộc loại có số má làng cầu lông phủi của tỉnh. Em đi cổ vũ cho ông anh suốt, đến 35 tuổi mới tập chơi môn này, giờ đâm nghiện. Ngày nào có việc không ra sân được thấy vật phết. Nhất là phải đi nhậu tối bỏ bữa cầu là ấm ức lắm. Ốm ra sân phang một lúc thấy khỏe ra :D.

Hồi covid năm ngoái phải ở nhà, em chạy bộ bằng máy của ông chồng nhưng thấy chán lắm.

Tính ra môn lông coi vậy tốn phết cụ ạ. Em là nữ mà một năm tầm 20 củ chi phí rồi.
Vâng Mợ!
Cứ nghiện là khổ rồi nhưng không phải ngại
Em có thèng bạn chỉ ra sân đánh độ chơi chơi thôi mà mỗi tháng trung bình bay tầm 30trieu
Em thì không ham độ quan điểm là ra sân để xả stress cứ chơi nhiệt tình hết mình cho ra mồ hôi được cười nói vui vẻ hết nấc là ok rồi, em cũng rất hâm mộ những Mợ đam mê môn này mà phải công nhận ai chơi môn này em thấy thân hình thon gọn phản xạ nhanh nhẹn , luôn có sẵn một nụ cười trên gương mặt dù có thắng hay thua

Yeuaibaygio

Xe container
Vâng Mợ!
Cứ nghiện là khổ rồi nhưng không phải ngại
Em có thèng bạn chỉ ra sân đánh độ chơi chơi thôi mà mỗi tháng trung bình bay tầm 30trieu
Em thì không ham độ quan điểm là ra sân để xả stress cứ chơi nhiệt tình hết mình cho ra mồ hôi được cười nói vui vẻ hết nấc là ok rồi, em cũng rất hâm mộ những Mợ đam mê môn này mà phải công nhận ai chơi môn này em thấy thân hình thon gọn phản xạ nhanh nhẹn , luôn có sẵn một nụ cười trên gương mặt dù có thắng hay thua
Hii, cảm ơn cụ. Em tính chi phí tối thiểu (tiền sân, tiền cầu, tiền quần áo giày tất, vợt + cước) thôi chứ độ + góp nhậu + quỹ hội nhóm thì vô cùng, tùy sân.
Nhà em hai mẹ con thì tầm 30-35 củ/năm.
Công nhận ra sân xả stress cực hiệu quả ạ.
Phụ nữ bọn em muốn chơi được như vậy là phải xoay như chong chóng việc cơ quan, việc gia đình con cái, đối nội đối ngoại để giành một khoảng thời gian cho riêng mình. Ngoài việc được các cụ ở sân hâm mộ thì bọn em cũng tự phục bản thân lắm cụ ạ. ;;)