Team RS và những người bạn: về với trẻ em Nà Khi, Sốp Cộp Sơn La

Trạng thái
Thớt đang đóng

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thưa các Cụ/Mợ,
Được sự ủng hộ của Ban điều hành Box Vì Cộng Đồng và Diễn đàn otofun.net và đặc biệt là sự nhiệt tình của cộng đồng, cho tới nay đã được gần 1 tháng kể này phát động, chương trình đã thực hiện xong. Xin thông báo tình hình đóng góp và chi như sau:
Đóng góp

Chi

Team RS xin trân trọng cám ơn sự đóng góp của cộng đồng và diễn đàn, các nhà cung cấp, sản xuất đã giảm giá kịch sàn cho những hiện vật bọn em mang lên Sốp Cộp. Trong file tổng hợp có thể còn sai sót, mong các Cụ/Mợ PM cho em để điều chỉnh. Mong lại có được sự ủng hộ của cộng đồng vào chuyến đi sau.
Vẫn chưa cập nhật phiên bản mới nhé GS.. thiếu Giang Nam Qn và Meoden thế này thì em đòi tiền chú Meoden thế nào được...?

An Dong

Xe điện
Vẫn chưa cập nhật phiên bản mới nhé GS.. thiếu Giang Nam Qn và Meoden thế này thì em đòi tiền chú Meoden thế nào được...?
Có tên Cụ và Meoden trên thớt mà quên chưa cập nhật. Lần sau Cụ làm theo hướng dẫn đựoc rồi ạ. Cám ơn Cụ.

Meoden87

Xe tải
Haha thế e hok pải trả xiền a Hùng hử úh uh uh ùh

hungvinhna

Xe đạp
Chương trình đã kết thúc rồi à cụ? Mình mới vào nên giờ mới biết. bà xã hôm qua than có hộp sữa được cho mà con dùng ko hợp, muốn gửi tặng lại các cháu

An Dong

Xe điện
Chương trình đã kết thúc rồi à cụ? Mình mới vào nên giờ mới biết. bà xã hôm qua than có hộp sữa được cho mà con dùng ko hợp, muốn gửi tặng lại các cháu
Cám ơn Cụ. Cụ có thể bán lại sưa và để dành đóng góp cho chương trình tới đây của OF trên Cao Bằng nhé.

hungvinhna

Xe đạp
Cám ơn Cụ. Cụ có thể bán lại sưa và để dành đóng góp cho chương trình tới đây của OF trên Cao Bằng nhé.
Cảm ơn ý kiến của cụ, lần tới mình sẽ tham gia đóng góp, mời cụ 1 ly nhé

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Trạng thái
Thớt đang đóng