Thảo luận Teana Club

AoV

Xe tải
Cháu cũng hóng vụ này . Cháu đang chờ các cụ đồng ý cho gia nhập để hôm tới xem có cụ nào độ âm thanh ( ngon bổ và rẻ ) để cháu quất 1 em. chứ nghe nhạc theo xe chán như con gián . Qua đây cụ nào đã độ rồi cho chia sẻ cho cháu ít thông tin ạ
Cháu vừa đầu tư quả Sub điện để cốp sau cho e nó, với tai trâu của cháu thì khác hẳn luôn, e nó hót hay hơn hẳn cụ ạ.

AoV

Xe tải
Vậy à . cụ gãi đúng chỗ ngứa của cháu ợ. :)) . loai j do cụ . lắp ở đâu ợ ? giá rổ sao? Hôm nào cụ cho cháu thưởng thức để trải nghiệm xem sao nhé
OK lần tới off mà gặp mặt cụ cứ ngồi thử sau đó đầu tư cũng chưa muộn ạ.

daicadongho

Xe đạp
cháu cũng lắp thêm cục sub cũ 2.5 tr + 0.5tr lắp đặt , nó đánh bass thì thôi rồi, mỗi tội thằng em ngồi sau kêu là rung hết cả lông(ghế sau bị rung quá), cháu ngồi trên nên nghe là vứa.
cháu lắp thêm bộ Raspberry pi 3 , tổng thiệt hại > 2 tr ( ko tính ổ cứng di động cháu có sẵn ) down nhạc youtube và chiasenhac.com về cắm cổng aUX (DVD) nghe bét nhè luôn. Chiều về cháu làm ít picture mời các cụ thưởng ngoạn.

Mỗi tội là cháu ko có đk TV nên chưa đc xem tv thế nào cả. Lúc nào off xin các cụ cho cháu mượn khiển 1 lúc để cháu copy mã đk .

Anhtuanservice

Xe tăng
cháu cũng lắp thêm cục sub cũ 2.5 tr + 0.5tr lắp đặt , nó đánh bass thì thôi rồi, mỗi tội thằng em ngồi sau kêu là rung hết cả lông(ghế sau bị rung quá), cháu ngồi trên nên nghe là vứa.
cháu lắp thêm bộ Raspberry pi 3 , tổng thiệt hại > 2 tr ( ko tính ổ cứng di động cháu có sẵn ) down nhạc youtube và chiasenhac.com về cắm cổng aUX (DVD) nghe bét nhè luôn. Chiều về cháu làm ít picture mời các cụ thưởng ngoạn.

Mỗi tội là cháu ko có đk TV nên chưa đc xem tv thế nào cả. Lúc nào off xin các cụ cho cháu mượn khiển 1 lúc để cháu copy mã đk .
Con lạy cụ ah, k coi dc tv cụ ah.

Lữ khách8866

Đi bộ
E xin 1 slot.
Teana trắng 2010 4.1v 30a996.93 đức 86 đt 0936một7 một 7 tám sáu.
Rất vui đc tham gia cùng các cụ. Thanks

maha

Xe đạp
Hôm trước có cụ nhắn tin cho em mà e lạo vướng đám cưới ở quê k đi đc nên tiếc quá. Hxhx

Anhtuanservice

Xe tăng
Em nghĩ nên book lịch và báo trước một tuần cụ ah. Để mọi người sắp xếp cv cho dễ
Ok cụ. Lúc nào em cũng báo trước cho các Cụ khoảng 10 ngày. Trước ngày họp em còn cẩn thận nhắn tin vào số cầm chân cho các cụ nữa.

X-wind

Xì hơi lốp

Cụ lắp giống em. Nhưng e lắp pi3 + sub điện dưới ghế lái thôi , đánh nhẹ nhẹ cho mình nghe chủ yếu vìmko ohair ai cunzg thích nghe bas. Còn vụ cụ nói là xem tv trên pi thì đợt trc e cunzg thử , cụ lên search cách cài tv trên kodi là đc cụ ạ.còn bản thân e ko thích xem nên chie nghe nhạc thôi.

daicadongho

Xe đạp
Cụ lắp giống em. Nhưng e lắp pi3 + sub điện dưới ghế lái thôi , đánh nhẹ nhẹ cho mình nghe chủ yếu vìmko ohair ai cunzg thích nghe bas. Còn vụ cụ nói là xem tv trên pi thì đợt trc e cunzg thử , cụ lên search cách cài tv trên kodi là đc cụ ạ.còn bản thân e ko thích xem nên chie nghe nhạc thôi.
xe mình có TV số mà bác, cháu ko có khiển nên ko xem đc. thực ta môn này phục vụ vợ con thôi, còn cháu là phận lái xe có giám mơ ước đc xem TV đâu.

Anhtuanservice

Xe tăng
Kính thưa các cụ! Tình hình là em dự Chủ Nhật tuần sau 27/11 ta làm buổi off line các cụ nhỉ?
Chương trình chia làm 2 phần:
Từ 8h30 - 10h anh em cafe chém gió về xe cộ và kinh nghiệm. Các anh em mới dùng xe Teana nên tìm hiểu về phụ tùng đâu rẻ, thay thế và bảo dưỡng ...v...v. Em dự là nhiều anh em mới dùng chưa biết khá nhiều.
Từ 10h -12h anh em đi ăn uống giao lưu, tìm hiểu và trao đổi sâu sát về nghề nghiệp....
Kinh phí do nhà nước Campuchia tài trợ.
Các cụ đưa vợ 2 đi nhé.
Cụ nào mới mà em chưa có số để lại số cầm chân, tuần sau em sẽ nhắn nhắc các cụ lịch họp. Cụ nào mà lần trước nhận dc tin nhắn họp của em rồi thì k cần để số.
Hi vọng các cụ tham gia nhiệt tình, tránh tình trạng chém trên này ác liệt mà khi giao lưu thì k thấy mặt mũi, dễ rã đám lắm.
Thân!

daicadongho

Xe đạp
Kính thưa các cụ! Tình hình là em dự Chủ Nhật tuần sau 27/11 ta làm buổi off line các cụ nhỉ?
Chương trình chia làm 2 phần:
Từ 8h30 - 10h anh em cafe chém gió về xe cộ và kinh nghiệm. Các anh em mới dùng xe Teana nên tìm hiểu về phụ tùng đâu rẻ, thay thế và bảo dưỡng ...v...v. Em dự là nhiều anh em mới dùng chưa biết khá nhiều.
Từ 10h -12h anh em đi ăn uống giao lưu, tìm hiểu và trao đổi sâu sát về nghề nghiệp....
Kinh phí do nhà nước Campuchia tài trợ.
Các cụ đưa vợ 2 đi nhé.
Cụ nào mới mà em chưa có số để lại số cầm chân, tuần sau em sẽ nhắn nhắc các cụ lịch họp. Cụ nào mà lần trước nhận dc tin nhắn họp của em rồi thì k cần để số.
Hi vọng các cụ tham gia nhiệt tình, tránh tình trạng chém trên này ác liệt mà khi giao lưu thì k thấy mặt mũi, dễ rã đám lắm.
Thân!
trước hết cháu xin ủng hộ các cụ nhiệt tình. thời gian sao cụ ko chon luôn tuần này đi cho nhanh, cháu háo hức quá rồi.

Lai-Lua

Xe tăng
Hay đấy, e ủng hộ 2 tay 3 chân, nên có 1 vài gấu đi cùng để làm công tác thu chi cho tiện, chứng tỏ các cụ mình sinh hoạt lành mạnh, các gấu tin tưởng rồi thì lần sau tụt tạt cũng dễ ;))

Lữ khách8866

Đi bộ
Cuối tháng e lại đi hà giang mất roy, tiếc quá :(

Trần Gia

Xe tăng
Ủng hộ các cụ, em vẫn đang tìm vợ 2

Trần Gia

Xe tăng
Mời cụ họp cùng. Giao lưu rồi nhờ các cụ tìm và xem giúp cho nếu cụ k thạo. Anh em toàn k phải là lái đâu nên cùng lắm cụ mời rượu anh em khao xe là dc.
Ok cụ, cụ cứ chốt lịch ngày giờ địa điểm , ngày nào em cũng lên of nên sẽ bám lịch các cụ ạ