thắc mắc về đồng hồn xăng, nhờ các bác cao thủ chỉ giúp ạh

maiyeu_1982

Xe buýt
thắc mắc về đồng hồ xăng, nhờ các bác cao thủ chỉ giúp ạh

em mới mua con lacceti max 1.8 đời 2005, xe đã đi được 10 vạn KM tự nhiên máy hôm nay em thấy kim xăng nó về vạch "đỏ" tưởng hết xăng em phi ra đổ đầy bình, nhưng kim xăng vẫn "nằm im". em đồ nó bị hỏng thế là em vao gara no xem dưng mà chưa tìm ra bệnh thế là lại zìa... em tạo chủ đề này kính mong các cụ cao niên cho em phương án giải quyết với ạh, chứ để thế em sợ có ngày ...đủn xe thì khốn... hazzz.... cam ơn các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
em mới mua con lacceti max 1.8 đời 2005, xe đã đi được 10 vạn KM tự nhiên máy hôm nay em thấy kim xăng nó về vạch "đỏ" tưởng hết xăng em phi ra đổ đầy bình, nhưng kim xăng vẫn "nằm im". em đồ nó bị hỏng thế là em vao gara no xem dưng mà chư tìm ra bệnh thế là lại zìa... em tạo chủ đề này kính mong các cụ cao niên cho em phương án giải quyết với ạh, chứ để thế em sợ có ngày ...đủn xe thì khốn... hazzz.... cam ơn các cụ.
Kụ kiểm tra phao xăng xem sao! Có thể cuộn biến trở trong phao xăng của cụ hỏng rồi! Thay cái phao khác chắc hết ngay! Tiện thể thay luôn cả lọc xăng nữa xem sao!

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
em mới mua con lacceti max 1.8 đời 2005, xe đã đi được 10 vạn KM tự nhiên máy hôm nay em thấy kim xăng nó về vạch "đỏ" tưởng hết xăng em phi ra đổ đầy bình, nhưng kim xăng vẫn "nằm im". em đồ nó bị hỏng thế là em vao gara no xem dưng mà chư tìm ra bệnh thế là lại zìa... em tạo chủ đề này kính mong các cụ cao niên cho em phương án giải quyết với ạh, chứ để thế em sợ có ngày ...đủn xe thì khốn... hazzz.... cam ơn các cụ.
cụ cứ mang xe xuống nhà máy Ôtô Vidamco - Thanh trì - Hà nội ... em tin là sẽ giải quyết được băn khoan cho cụ ngay thôi ah!

maiyeu_1982

Xe buýt
em cam on nhung loi vang ngoc cua tat ca ca cu

maiyeu_1982

Xe buýt
kính các cụ, hôm nay nhà cháu cho xe vào gara chú thợ nói phải thay cả cụm đồng hồ, cháu phân vân quá không hiểu phai làm sao, các cụ tư vấn giúp cháu, cháu dự thăng thợ này nó định "chém" cháu các cụ ợ.... tiện thể các cụ cho cháu xin giá nếu thay cả cụm nhe.

cttt

Xe hơi
kính các cụ, hôm nay nhà cháu cho xe vào gara chú thợ nói phải thay cả cụm đồng hồ, cháu phân vân quá không hiểu phai làm sao, các cụ tư vấn giúp cháu, cháu dự thăng thợ này nó định "chém" cháu các cụ ợ.... tiện thể các cụ cho cháu xin giá nếu thay cả cụm nhe.
Trong lúc đó thì cứ đèo thêm can xăng 2l trong xe đi cho yên tâm :D

maiyeu_1982

Xe buýt
vâng em vẫn đem theo can 5 lít cụ ah ....

SimSon BS51

Xe hơi
Cụ vào gara tin tưởng hay quen biết đi, kiểm tra thêm cho chắc, em không nghĩ họ chém nhưng trình độ bác sỹ bắt bệnh thì không giống nhau, để chắc chắn cụ kiểm tra thêm đi, để em hỏi thêm bác sỹ gara em hay vào rồi trả lời bác nhé! tính em thế thấy phải thay cái gì zin là tiếc lắm (hay ôm rơm mà) x-(

toanthangcs

Xe điện
Cứ đi mấy nơi kiểm tra Cụ à. Không cẩn thận "bác sỹ" kiểu chân bênh nhân có nhọt thì... cắt chân đi cho nó dễ. Hi hi.