Thảo luận Thắc mắc về focus titan

namson1209

Đi bộ
Chào các cụ, chả là em vừa xuống tiền đặt cọc focus titan chiều nay, giá cũng gọi là khá oke ạ nhưng có 3 điều em đang hơi thắc mắc mong mấy cụ giải đáp giúp em để yên tâm mà rước em nó nhé :
1: em lấy bản hatchback nên cho em hỏi xe có cảnh báo điểm mù không ạ.
2: em lấy màu nâu brown mà các sale tư vấn là rất đẹp mong cụ nào cho em xin ít tư liệu nhé :v
3: focus bây giờ đã có sync 3 chưa các cụ, nhỡ như xe em sync 2 thì có cài đc maps gps k các cụ nhỉ.
Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn thiện chí các cụ giải đáp nhé

Hoang Ngyuen

Xe đạp
Chào các cụ, chả là em vừa xuống tiền đặt cọc focus titan chiều nay, giá cũng gọi là khá oke ạ nhưng có 3 điều em đang hơi thắc mắc mong mấy cụ giải đáp giúp em để yên tâm mà rước em nó nhé :
2: em lấy màu nâu brown mà các sale tư vấn là rất đẹp mong cụ nào cho em xin ít tư liệu nhé :v
3: focus bây giờ đã có sync 3 chưa các cụ, nhỡ như xe em sync 2 thì có cài đc maps gps k các cụ nhỉ.
Chúc mừng cụ. Em cũng đang có ý định lấy xe giống cụ. Cụ bật mí giúp em giá cụ xuống tiền là bao nhiêu và mua ở đại lý nào không ạ? Ổn mai mốt em qua cọc luôn.
Thanks cụ

Danny Phan

Xe máy

Em cũng thích màu này

Ravex6

Xe hơi
Có cụ sale nào ghé qua cho em giá yêu thương Focus Titanium nhé.
Thanks!

huongtocem

Xe hơi
Đời này hình như không có cảnh báo điểm mù cụ nhé! Ngoài ra xe ở thời điểm cuối năm 2016 đã là sync 3 rồi nhé

nadushop

Xe điện
Cụ mua xe cụ đi thì em tưởng màu cụ phải chọn theo nhu cầu và sở thích của mình rồi chứ?

tuyetchinh29

Xe buýt
Cháu xin trả lời:
1. Focus từ 216 bị cắt cảnh báo điểm mù.
2. Chọn màu là cụ xem tận mắ và chọn theo ý cụ, mỗi người mỗi kiểu, với các bạn sales và nhà sản xuất thì màu nào cũng đẹp vì họ nghiên cứu kỹ càng mới cho ra lò.
3. Cụ mua xe mới lúc này thì 100% có sync 3.
Cháu góp ý thêm là lúc chốt hợp đồng với các bạn Ford cụ ko nên dùng hđ có sẵn của họ, cụ nên để ý thời gian bàn giao xe, các vđề kỹ thuật, đóng tiền, điều khoản phạt bên bán hàng khi sai hẹn... Mình có quyền mà.

namson1209

Đi bộ
Cháu xin trả lời:
1. Focus từ 216 bị cắt cảnh báo điểm mù.
2. Chọn màu là cụ xem tận mắ và chọn theo ý cụ, mỗi người mỗi kiểu, với các bạn sales và nhà sản xuất thì màu nào cũng đẹp vì họ nghiên cứu kỹ càng mới cho ra lò.
3. Cụ mua xe mới lúc này thì 100% có sync 3.
Cháu góp ý thêm là lúc chốt hợp đồng với các bạn Ford cụ ko nên dùng hđ có sẵn của họ, cụ nên để ý thời gian bàn giao xe, các vđề kỹ thuật, đóng tiền, điều khoản phạt bên bán hàng khi sai hẹn... Mình có quyền mà.
Vần thưa cụ, hqua về đọc lại hđ thì mới thấy là bên ford nó k chặt chẽ thật cụ àh, nên hnay em dag nhờ soạn lại hđ đấy cụ
Các bác cho em hỏi nhà em 5 người nhưng đi thì 3 người là chủ yếu, lau lâu đi 5 người thì có con gầm cao rồi nên 3 người đi hàng gheé sau em nó có oke k ạ.
Em mua xe cho vợ nên lấy luôn bản titan vì 1 loạt auto của em nó nhưng lại sợ nỗi, hiện đại quá mấy bà cả mình k dùng đc lại khổ. Cụ nào có vợ dag cầm cương em nó cho giúp em vài idea nhé

namson1209

Đi bộ
Cụ mua xe cụ đi thì em tưởng màu cụ phải chọn theo nhu cầu và sở thích của mình rồi chứ?
Em thích màu ghi ấy cụ nhưng ra thì các sale bảo màu ghi nhanh cũ đi ấy cụ
Và màu nâu em thấy đẹp mà bóng hơn nên em chọn cụ àh
Cho em hỏi cụ tí em thấy xe focus ngoài showroom phần gầm dưới nó như sơn nhựa màu đen, trong khi có nhiều xe trên mạng nó sơn full màu. Em lays bản hb cụ nào cho em thêm thông tin với