[Cần bán] Thanh lý cái đĩa đựng ở trong lò vi sóng

Số điện thoại
0972447085
Giá
70,000 VNĐ

mec0153

Xe tăng
Website
igood.vn
Nhà em thừa 2 chiếc của LG, e ở xa quá ko thì cụ nào gần thì lấy giúp em.
cụ thật có tấm lòng, nhưng cụ post vào chỗ ng ta đăng TL thì đúng là bất lịch sự thật. Với lại cụ tặng thì cụ cứ mạnh dạn để sdt hoặc thông tin địa chỉ cho người ở gần họ xin chứ vào bài của người ta post 1 câu chả mang lại ý nghĩa gì em thấy công nhận ... haizzz

HaLe.cctv

Xe hơi
Mua đc giá 20k thì hay quá, ai có nhu cầu mua loại đấy cũng đc ạ, tiền trong túi các cụ.

Còn em gửi thêm thông tin để các cụ tham khảo:

Hoặc cụ nào gọi thẳng cho hãng hỏi mua cái đĩa xem giá bao nhiêu cũng được ạ hihi.
giá hãng niêm yết làm j có thấp bao giờ, trước bà chị em làm bên gia dụng, đĩa toàn nhập lẻ từ hãng về có tầm 100k bán ngoài cho khách

Autohaus.vn

Xe tải
Em ủn bài cho cụ chủ. Nhân tiện có cụ nào thanh lý lò vi sóng còn đẹp ko ạ?

mec0153

Xe tăng
Website
igood.vn
giá hãng niêm yết làm j có thấp bao giờ, trước bà chị em làm bên gia dụng, đĩa toàn nhập lẻ từ hãng về có tầm 100k bán ngoài cho khách
Vâng cụ, đấy là đại lý với hãng còn giá đấy thì ko hiểu loại 20k trôi nổi trên kia mà là gà béo thì như nào ;))

duyhung124

Xe tải
em cũng bị vỡ 1 lần lâu lắm rồi tìm phát cáu đấy :))) giờ chắc kiếm dễ hơn nhiều

sherlock cốc

Xe buýt
Đĩa này lúc cần mua mất vài trăm đấy, trước e bị 1 lần rồi.

mec0153

Xe tăng
Website
igood.vn
Đĩa này lúc cần mua mất vài trăm đấy, trước e bị 1 lần rồi.
chuẩn cụ ạ, trước em cũng mua như thế, nên em nghĩ em thừa thì sẽ có ai cần, thuận mua vừa bán hợp lý thì mua thấy đắt thì thôi bỏ qua, mà các cụ khác vào chém cho phát sợ.

Thanh Thanh 3010

Xe tải
ủn giúp cụ chủ. Cái này lúc cần thì tìm mỏi mắt. Còn về giá thì e nghĩ thuận mua vừa bán thôi ah, đắt rẻ gì đâu

Xe bọ xít

Xe container
Chủ theard là Cụ hay Mợ mà lặt vặt, ăn thua kính, TL cái đĩa cho vui mọi người dư hay thừa vào ké ai cần thì múc. Chứ mỗi cái đĩa mỗi ông mở 1 theard thì cũng tốn tài nguyên diễn đàn.

Bán hay mua, tâm tính nó vui vẻ sởi lởi lên người mua cũng vui người xem cũng vui, tất cả cùng vui thế mới gọi là CHỢ chứ, chứ đi chợ góc này chửi nhau góc kia đấm đá thì cái chợ thành cái chợ trời ngày xưa à.

Chỉnh sửa cuối:

mec0153

Xe tăng
Website
igood.vn
Chủ theard là Cụ hay Mợ mà lặt vặt, ăn thua kính, TL cái đĩa cho vui mọi người dư hay thừa vào ké ai cần thì múc. Chứ mỗi cái đĩa mỗi ông mở 1 theard thì cũng tốn tài nguyên diễn đàn.

Bán hay mua, tâm tính nó vui vẻ sởi lởi lên người mua cũng vui người xem cũng vui, tất cả cùng vui thế mới gọi là CHỢ chứ, chứ đi chợ góc này chửi nhau góc kia đấm đá thì cái chợ thành cái chợ trời ngày xưa à.
ủa thế cụ lại chỉ lướt đọc qua rồi, em ko lặt vặt sân si nhé, em nói rồi e thừa thì em tl, thuận mua vừa bán nhưng có nhiều người họ buồn cười lắm, vào thọc bên nọ chặt bên kia , em đọc cũng thấy khó chịu thì em cũng phải trả lời chứ,là cụ hay mợ thì cũng có cảm xúc mà cụ nhỉ? nào là chê đi êto mà đồng nát, nào thì bán đắt, ra chợ mua 10k, 20k...cụ "xe bọ xít" đặt vào địa vị em vào đọc hộ em cái, ra chợ người ta bán hàng các cụ các mợ có nói đc thế ko ạ? đắt thì bỏ qua mà hợp lý thì mua, thích thì mặc cả chứ lại chê bai người ta đồng nát, ko mua lại bảo 10k, 20k ra chỗ khác mua đầy...bla bla...xem ở chợ người ta có nói lịch sự đc như em ko? em chat lịch sự lắm nhé cụ đọc kĩ giúp em mang tiếng em sân si, buồn cười lắm.

mec0153

Xe tăng
Website
igood.vn
ủn giúp cụ chủ. Cái này lúc cần thì tìm mỏi mắt. Còn về giá thì e nghĩ thuận mua vừa bán thôi ah, đắt rẻ gì đâu
em cảm ơn cụ ạ, cần lắm những người văn minh như cụ ạ, em thấy bt, em thanh lý, bán đc thì vui mà ko đc vẫn vui em cất đi dùng việc khác, bt thôi cụ nhờ, bán cái đĩa thôi mà cả chục cụ vào thọc bên nọ cắm bên kia xong em trả lời lại quay ra bảo em vui vẻ lên, sởi lởi lên, chắc phải đem cho tặng :))))

đánh võng

Xe tải
Thuận mua vừa bán, đã là chợ thì thích thanh lý gì thì thanh lý, miễn ko vi phạm nội quy diễn đàn.
Mấy ông lại còn vào chọc ngoáy người bán làm gì ko biết, lại còn lý luận tốn tài nguyên diễn đàn. Không có nhu cầu thì next, comment thêm vào đây của các ông cũng góp phần "tốn tài nguyên diễn đàn" đấy :))) (mà chưa nói chợ thì xóa định kỳ, em chưa hiểu tốn ở đâu!)
Tiện đây em lại còn thấy có vụ ăn vang trả vang, vừa rót vang cho 1 cụ trên thớt cụ ý vào tra lịch sử mình vang luôn cái comment gần nhất, chả liên quan gì :)))) đúng là nhiều cụ tính ... thật :D

80Bê

Xe buýt
Cái này có lúc cần lại chả biết tìm ở đâu.
Bố nào ở trên chê vài chục ko cho mở thớt thật buồn cười. Mà thôi cái loại tinh tướng xã hội cũng ko thiếu.

mec0153

Xe tăng
Website
igood.vn
Thuận mua vừa bán, đã là chợ thì thích thanh lý gì thì thanh lý, miễn ko vi phạm nội quy diễn đàn.
Mấy ông lại còn vào chọc ngoáy người bán làm gì ko biết, lại còn lý luận tốn tài nguyên diễn đàn. Không có nhu cầu thì next, comment thêm vào đây của các ông cũng góp phần "tốn tài nguyên diễn đàn" đấy :))) (mà chưa nói chợ thì xóa định kỳ, em chưa hiểu tốn ở đâu!)
Tiện đây em lại còn thấy có vụ ăn vang trả vang, vừa rót vang cho 1 cụ trên thớt cụ ý vào tra lịch sử mình vang luôn cái comment gần nhất, chả liên quan gì :)))) đúng là nhiều cụ tính ... thật :D
Cái này có lúc cần lại chả biết tìm ở đâu.
Bố nào ở trên chê vài chục ko cho mở thớt thật buồn cười. Mà thôi cái loại tinh tướng xã hội cũng ko thiếu.
em cảm ơn các cụ thật sự luôn ạ, đầu bài còn có 1 bác chê đi oto mà đồng nát cơ cụ ạ...em cũng đã trải qua cảm giác đi xe đạp, xe máy rồi oto nhưng em chưa bao giờ cảm thấy xấu hổ khi đi xe gì, bác ý nói em nóng đầu thực sự luôn.