[Đã bán] Thanh lý lọc không khí trong xe ô tô

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
900,000 VNĐ

No Fear

Xe điện
Giá hàng mới là 1.7 triệu.

Toilatoi242

Xe tăng
Lọc này qcao xem vui chứ tác dụng thật ko cc nhể?

No Fear

Xe điện
Lọc này qcao xem vui chứ tác dụng thật ko cc nhể?
Bộ lọc HEPA 360 kết hợp cùng công nghệ Ionizer giúp lọc bụi, mùi hôi, mùi thuốc lá, mùi thức ăn hiệu quả cụ ạ. Xe văn phòng em cũng dùng con LG purifier chạy một lúc hết mùi đồ ăn. Mấy hôm nay trưa nào xe cũng phải đi lấy đồ ăn cho văn phòng.

No Fear

Xe điện
Trong nhà em đang dùng lọc Hafele chế độ tự động. Có lần gấu em xào thức ăn chưa bật hút mùi mà máy lọc không khí tự nhiên cảm biến rú ầm lên đèn chuyển sang màu đỏ ngay. Một lúc sau mới chuyển dần sang màu cam.

hb6789

Xe tải
mấy cụ nào dùng máy lọc ko khí trong xe rồi cho e xin review có thật sự tác dụng ko ạ? nếu ổn thì chắc e mua 1 cái vì cứ để xe lâu lâu đi vào toàn thấy mùi mốc kiểu gì ấy

bymyself

Xe hơi
mấy cụ nào dùng máy lọc ko khí trong xe rồi cho e xin review có thật sự tác dụng ko ạ? nếu ổn thì chắc e mua 1 cái vì cứ để xe lâu lâu đi vào toàn thấy mùi mốc kiểu gì ấy
Em dùng cái sharp chẳng thấy tác dụng lắm :-? thấy quảng cáo lọc bụi mịn các kiểu mà xe vẫn thấy bụi

No Fear

Xe điện
Cái này khử mùi mốc tốt mà cụ.

xetaudoidau

Xe tăng
Mùi mốc thì bác chịu khó mỗi lần về tắt điều hoà đi, xong bật nấc nóng, max quạt vài phút cho khô đường gió thì sẽ hạn chế được ẩm mốc. Còn cái lọc này thì em nghĩ nó chỉ khử được mùi thuốc lá, thức ăn nhẹ nhàng trong xe thôi. Em cũng mới mua cái lọc của panasonic 2,1 củ, cũng ko hút thuốc và ít ăn trên xe nên cũng chưa test được hiệu quả thực sự.

hb6789

Xe tải
Em dùng cái sharp chẳng thấy tác dụng lắm :-? thấy quảng cáo lọc bụi mịn các kiểu mà xe vẫn thấy bụi
lọc bụi thì e nghĩ ko tác dụng đâu cụ ơi, xe mình mở cửa ra vào rồi lên xuống kính khó tránh đc lắm, nhà e đóng cửa kín mít dùng lọc không khí cũng vẫn còn phải lau bụi thường xuyên cụ ạ

hb6789

Xe tải
Mùi mốc thì bác chịu khó mỗi lần về tắt điều hoà đi, xong bật nấc nóng, max quạt vài phút cho khô đường gió thì sẽ hạn chế được ẩm mốc. Còn cái lọc này thì em nghĩ nó chỉ khử được mùi thuốc lá, thức ăn nhẹ nhàng trong xe thôi. Em cũng mới mua cái lọc của panasonic 2,1 củ, cũng ko hút thuốc và ít ăn trên xe nên cũng chưa test được hiệu quả thực sự.
e mỗi khi lái xe gần về tới nhà là e tắt a/c đi, để chế độ quạt chạy khoảng 5p rồi tắt điều hoà xong mới tắt máy đấy cụ ạ, thế mà qua đêm sáng hôm sau lên xe cứ cảm giác xe có mùi bị mốc, mấy lần đi bảo dưỡng e nhờ kiểm tra lọc gió, thay lọc gió điều hoà mà vẫn ko ăn thua

No Fear

Xe điện
e mỗi khi lái xe gần về tới nhà là e tắt a/c đi, để chế độ quạt chạy khoảng 5p rồi tắt điều hoà xong mới tắt máy đấy cụ ạ, thế mà qua đêm sáng hôm sau lên xe cứ cảm giác xe có mùi bị mốc, mấy lần đi bảo dưỡng e nhờ kiểm tra lọc gió, thay lọc gió điều hoà mà vẫn ko ăn thua
Nếu Cụ muốn thì em đưa cụ dùng thử 1 tuần không thích trả lại em cũng được.

xetaudoidau

Xe tăng
Cụ làm nhưng chưa chuẩn, giờ cụ thử thay lọc gió và mỗi lần về cụ phải vặn sang nấc nóng tầm 3-5 phút (vặn nấc nóng chứ ko phải để nấc lạnh, mục đích là để bốc hơi nước đọng trong ống) đảm bảo với Cụ là không bao giờ có mùi mốc. Vì xe em đã từng bị (lúc mới chạy có 8000km) em áp dụng cách này rất hiệu quả.

Trạng thái
Thớt đang đóng