[Funland] Thẻ epass dán đèn xe

pisces_hn

Xe container
Nếu đèn led còn đỡ nóng đèn halogen chả dán cái gì lên nó đã nóng bỏng tay lúc bật rồi. Thêm cái miếng đấy nó nóng cục bộ ghê lắm. Cũng chưa thấy ai kêu bj hỏng đèn vì dán cái đấy nhưng dán kính vẫn hơn.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Nghe tin 1/6 đi cao tốc HN-HL ko cho mua vé, bắt trả phí qua thẻ epass, e vội đăng ký dán.
Sau 10ph có e gái Vtel xinh đẹp ngọt ngào alo hẹn ngày gặp gỡ. Thêm 10 nữa là e vác cặp đến dán free rồi. Nhanh và gọn quá bạn vtel.
Mỗi cái e gái bảo chỉ có loại dán đèn, mà loại này dễ bóc. Thế khéo dán xong về nằm nhà, lát ra đường có khi bị mấy ông tài tx hay cn đang u trà gần đó bóc đem về xe mình rồi, vì tem dễ bóc. E muốn dán kinh mà ko có tem đó.

Thôi, hy vọng mất tem trong hạn bảo hành để kiếm tem kính free.
Cc dán chưa và cùng nỗi lo như e ko?
Rảnh bóc của cụ ra làm gì? Bóc về có dùng đc đâu.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Nếu đèn led còn đỡ nóng đèn halogen chả dán cái gì lên nó đã nóng bỏng tay lúc bật rồi. Thêm cái miếng đấy nó nóng cục bộ ghê lắm. Cũng chưa thấy ai kêu bj hỏng đèn vì dán cái đấy nhưng dán kính vẫn hơn.
Xài film xịn ko dán kính đc cụ ạ. V Kool với llumar là ko dán đc vì nó triệt tiêu hết ko đọc đc tem.
Em dán đèn mấy năm chả suy suyển gì.

ong dat

Xe tăng
Thì e nhân viên bảo đợt này bọn e về toàn tem đèn, còn e yêu cầu dán kinh mà ko có.
E ko thử bóc. Hỏi dễ bóc ko thì e ấy e thẹn bảo dễ.
Thế nó troll e à?
Tem chỉ có 1 loại.
Dán đèn hay dán kính tùy thuộc vào xe có dán chống nóng kính lái hay không và dán loại phim gì ? - nếu xe dán loại chống nóng phủ kim loại thì hay bị nhiễu sóng, khó nhận diện thẻ, khi đó nó yêu cầu bác dán đèn để dễ nhận diện.
Các em ấy bảo bác hết tem dán kính là nói bậy.
Xe em dán kính lái phim Lumar bọn VETC bảo e dán đèn, e không nghe và yêu cầu dán kính, không nhận diện được e chịu. Bọn nó miễn cưỡng dán cho e và cũng chẳng cần thử nhận diện thẻ, xe e dán và đi gần 6 năm nay vẫn ngon lành qua các trạm chưa lần nào bị lỗi.

tank_fun

Xe tăng
Ủa, dán đèn, đi đêm bật đèn mà máy cũng đọc được hả các cụ ?

nvh_hn

Xe container
2 xe em dán đèn 2-3 năm rồi thấy không sao.

Thíchrausạch

[Tịch thu bằng lái]
Thì e nhân viên bảo đợt này bọn e về toàn tem đèn, còn e yêu cầu dán kinh mà ko có.
E ko thử bóc. Hỏi dễ bóc ko thì e ấy e thẹn bảo dễ.
Thế nó troll e à?
Đã bảo dễ bóc mà ko bóc luôn, tốn công con nhà ng ta e thẹn ;))

Duc_Quang

Xe buýt
Dán đèn trông đẹp, sang. Cái này bóc ra là hỏng, không dùng được vì nó bị đứt mạch + phải khớp với biển số xe ạ.
Đèn nóng là nó càng dính chặt vào đèn ạ. Chỉ lo lúc rửa xe thì hỏng thôi nhưng em chưa thấy ai kêu bao giờ ạ.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Đã bảo dễ bóc mà ko bóc luôn, tốn công con nhà ng ta e thẹn ;))
=)).... ờ chuẩn. E sai dồi, e nghiêm túc quá. Tại e rủ vào xe chụp giấy tờ mà e ấy cứ đứng đầu xe e, ko chịu vào và bên ngoài nhiều bác tài quanh đó quá.

Sonduong.BMV

Xe container
Nghe tin 1/6 đi cao tốc HN-HL ko cho mua vé, bắt trả phí qua thẻ epass, e vội đăng ký dán.
Sau 10ph có e gái Vtel xinh đẹp ngọt ngào alo hẹn ngày gặp gỡ. Thêm 10 nữa là e vác cặp đến dán free rồi. Nhanh và gọn quá bạn vtel.
Mỗi cái e gái bảo chỉ có loại dán đèn, mà loại này dễ bóc. Thế khéo dán xong về nằm nhà, lát ra đường có khi bị mấy ông tài tx hay cn đang u trà gần đó bóc đem về xe mình rồi, vì tem dễ bóc. E muốn dán kinh mà ko có tem đó.

Dán kính mà kính lại dán phim thì qua nhiều trạm máy không quét được. Dán đèn phải nhìn kỹ mới thấy và ít khi bị bóc.

Dr Thanh Bùi

Xe container
E dán VETC nhưng hôm dán ở Trung kính cậu kỹ thuật hỏi em thích dán đèn hay dán trên kính lái. E bảo e dán kính lái cho chắc bên đấy họ dán xong rồi đo test ngon mới nghiệm thu chụp ảnh. E nghĩ tùy xe có kính dán film thôi (xe em dán LLumar )
Chuẩn cụ ạ , e dán ở trạm Mỹ Lộc NĐ , test ok mới nghiệm thu . Em dùng film 3M

Lãng khách 179

Xe buýt
Nếu cụ dan phim cách nhiệt rồi thì dán kính nó chặp chờn lắm đấy. Xe e dán đèn đi 1 phát ăn ngay, chưa lỗi lần nào. Cũng đc 2 năm rồi vẫn ổn. Nếu bị tay nào chơi xấu thì xin cấp lại hết 110k hay sao ấy.

HI_CLASS

Xe điện
Xe e dán đèn dc vài lần rửa xe, thợ rửa làm ẩu là bong hết phần mã vạch. Sau đó phải dán lại vào trog kính xe.

Cụ dán Viettel là hỏng rồi!

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Thỉnh thoảng vẫn báo lỗi epass cụ ạ. Dán luôn của VETC cho đỡ bị khó dễ cụ ạ.
Thế hở cụ?
E test vài lần mà trục trặc thì e quay xe về với vetc vậy.
Cơ bản e cũng ít phải đi cao tốc nên cũng sẽ ko phiền lắm.