Thể lệ trò chơi Thay lốp nhanh - Mời các cụ đăng ký

Sử dụng Xe Bắc Kinh hoặc một xe khác , kích + bộ dụng cụ thay lốp , đồng hồ bấm giờ .
-Thành viên dự thi phải kích tháo , thay lốp và lắp lại lốp thay ra vào vị tri dự phòng
Sau khi kết thúc phần thi , BTC sẽ kiểm tra cứ một bulong chưa siết chặt sẽ bị + 5 giây
- Ai có thời gian ngắn nhất sẽ dành chiến thắng , nếu thời gian bằng nhau cụ nào nhẹ ký hơn sẽ thắng :21:
Mời các cụ đăng ký tham dự ở đây

Libor

Xe điện
Để cho công bằng, cụ nên dùng 1 bộ cần cân lực để siết ốc vào bánh xe cho thí sinh nào cũng có 1 lực siết giống nhau...và khi kiểm tra thì biết được ốc của các thí sinh này siết đã đạt yêu cầu chưa? và được bao nhiêu ! Ko biét có Gara nào có cái cần cân lực này không nhỉ?

ChiePCW

Xe tăng
Để cho công bằng, cụ nên dùng 1 bộ cần cân lực để siết ốc vào bánh xe cho thí sinh nào cũng có 1 lực siết giống nhau...và khi kiểm tra thì biết được ốc của các thí sinh này siết đã đạt yêu cầu chưa? và được bao nhiêu ! Ko biét có Gara nào có cái cần cân lực này không nhỉ?
Cờ lê lực này em có nhưng em ở QN cơ.
Phải siết đúng lực mới được chứ bác Lạc đà tính có 5s 1 êcu thì ít quá, nếu như vậy em chả siết cái nào vào chỉ ấn lốp vào rùi chịu trừ điểm thì kiểu gì cũng nhất :))

Badriver

Xe tải
Sử dụng Xe Bắc Kinh hoặc một xe khác , kích + bộ dụng cụ thay lốp , đồng hồ bấm giờ .
-Thành viên dự thi phải kích tháo , thay lốp và lắp lại lốp thay ra vào vị tri dự phòng
Sau khi kết thúc phần thi , BTC sẽ kiểm tra cứ một bulong chưa siết chặt sẽ bị + 5 giây
- Ai có thời gian ngắn nhất sẽ dành chiến thắng , nếu thời gian bằng nhau cụ nào nhẹ ký hơn sẽ thắng :21:
Mời các cụ đăng ký tham dự ở đây
Vậy ai siết cháy gen thì được - 5s hả bác:P

30H-5357

Xe đạp
Cờ lê lực này em có nhưng em ở QN cơ.
Phải siết đúng lực mới được chứ bác Lạc đà tính có 5s 1 êcu thì ít quá, nếu như vậy em chả siết cái nào vào chỉ ấn lốp vào rùi chịu trừ điểm thì kiểu gì cũng nhất :))
Bác cho anh em mượn đi , tối nay em ở quảng ninh , nếu rảnh bác alo cho em , mình đi nhậu nhé . Bọn em dùng xong sẽ gửi trả bác theo đường bưu điện
Số ĐT của em : 0913522476

Land

Xe tăng
E phịa ra cho vui, đừng lôi em vào ná !:)

Hehe, Làm mỗi đội 2 bác , có vài đội đăng ký thành 1 giải . Đội nào vào sân thi thì các đội còn lại " phá "

Xe thi mui trần, 4x4

Tiết mục thi gồm : Đề pa = ủn , phụ đẩy rồi trèo lên, thay lốp nhanh, vừa lái vừa nhặt bóng, vượt cầu bập bênh, trên đỉnh cầu treo giải thưởng ( búp bê hoặc đớp xúc xích treo :P).

Dùng xe đâm dáo nhọn vào bóng bay, leo xe lên cầu lệch 1 bên lấy lấy dáo, phụ xe buộc dáo vào nóc xe, tài xế chạy đến chỗ bóng bay đâm nổ 5 quả cách nhau 2m ( phải tiến lùi 5 phát ), đâm lùi khó hơn đâm tiến .

Trèo 2 bánh xe trước lên bậc cầu thang, phụ xe trèo ra capo lấy 2 vại bia uống hết với tài. Bấm giờ , Hết :41:

Các đội khác phá bằng cách, la hét, ném bóng nhựa vào đội thi, ném vào giải thưởng cho đung đưa khó lấy...

Các bác bổ xung cho zui . (b)

buloonggi

Xe điện
Em hỏi cái, thay lốp ở đây được hiểu là thay nguyên cả bánh xe đúng không ợ (cả lốp + lazang)??? chứ thay mỗi lốp không nguyên đoạn móc lốp thôi thì đã chết em rồi.

Huyndaicounty

Xe buýt
Em hỏi cái, thay lốp ở đây được hiểu là thay nguyên cả bánh xe đúng không ợ (cả lốp + lazang)??? chứ thay mỗi lốp không nguyên đoạn móc lốp thôi thì đã chết em rồi.
:)):)):)):)):)) cười rách mịa ló mép roài cụ Buloong ạ!

Tien_TCFC

Xe điện
Chuyên gia móc lốp :)):)):))