[Công nghệ] Thiet bi tiet kiem nhien lieu

Tuanpaht

Xe đạp
Các bác cho em hỏi, em tình cờ được biết có 1 thiết bị dùng để tiết kiệm nhiên liệu cho xế yêu. Cụ thể là thiết bị magnufuel. Không biết thực hư thế nào, bác nào dùng rồi tư vấn giúp em nhé. Cảm ơn các bác:
http://www.magnufuel-asia.com/VN_official_T25/

hungkienpham

Xe điện
Trên này các cụ đều thông minh sáng suốt, k có cụ nào gà nên chẳng ai dùng cụ nhé.

anhtho

Xe ngựa
Sao nhiều thớt mở về cái món tiết kiệm nhiên liệu này thế ko bít. Các cụ cứ yên tâm là hãng SX cũng luôn luôn có đội ngũ các kỹ sư, nhà KH chuyên để làm sao tiết kiệm nhất, vậy nên cái món nào rẻ rẻ mà hiệu quả cao thì họ cũng vồ vập ngay chứ ko buông lơi đâu. Đừng có mất time mà mua vào, vừa tốn tiền, vừa mất công.

Tuanpaht

Xe đạp
Sao nhiều thớt mở về cái món tiết kiệm nhiên liệu này thế ko bít. Các cụ cứ yên tâm là hãng SX cũng luôn luôn có đội ngũ các kỹ sư, nhà KH chuyên để làm sao tiết kiệm nhất, vậy nên cái món nào rẻ rẻ mà hiệu quả cao thì họ cũng vồ vập ngay chứ ko buông lơi đâu. Đừng có mất time mà mua vào, vừa tốn tiền, vừa mất công.
Cảm ơn cụ nói chí phải

smartcarvn

Xe hơi
10B Võ Chí Công, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, TP. HN
Website
techcar.vn
Các bác cho em hỏi, em tình cờ được biết có 1 thiết bị dùng để tiết kiệm nhiên liệu cho xế yêu. Cụ thể là thiết bị magnufuel. Không biết thực hư thế nào, bác nào dùng rồi tư vấn giúp em nhé. Cảm ơn các bác:
http://www.magnufuel-asia.com/VN_official_T25/
Em đọc thấy nói bằng phát minh do GM cấp. Và em nghĩ nếu nó thực sự tốt thật thì xe của GM đã áp dụng rồi
Em cũng bổ sung thêm 1 giải pháp công nghệ để tiết kiệm nhiên liệu, cụ tham khảo link dưới đây:
Tiết kiệm nhiên liệu