[Thông báo] Về việc lập thớt Tư vấn mua bán xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
TM BĐH box Ford, em xin gửi tới các cụ Thông báo như sau:

Hiện tại, rất nhiều cụ mở thớt nhờ Tư vấn mua bán xe:

Mục đích để bán xe, tìm mua xe khi chưa đủ bài viết để vào chợ; Trong số đó có người đóng vai thành viên Hội Ford để bán được giá hơn... Hoặc còn có nhiều lý do khác với mục đích gì đó mà ko mở thớt mua/bán xe trong Chợ. Bài viết về mua bán xe cũ ngày càng nhiều trong box chuyên môn.

Vì vậy, em xin được thông báo:

- Trước mắt sẽ đóng tất cả các thớt tư vấn mua bán xe cũ. Nội dung các thớt này chẳng có gì ngoài việc giới thiệu đường link qua các web khác đang rao bán xe, giới thiệu cụ này, cụ kia đang cần mua/cần bán...

- Các cụ vẫn có quyền mở thớt mới về việc tư vấn mua bán xe khi có nhu cầu thực. Kiểu như so sánh giữa 2 dòng xe có những ưu/nhược gì, có phù hợp với nhu cầu của mình hay không... Những thớt kiểu tư vấn bao nhiêu tiền mua được xe này, hoặc khi thấy có hiện tại mua bán xe là em xin phép được xóa ngay mà không cần thông báo lại.

Nhằm tạo một sân chơi lành mạnh, vui vẻ, đảm bảo quyền lợi của OFers nói chung cũng như thành viên box Ford nói riêng, em xin được đóng thớt, xóa những bài nào trái với quy định.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
THÔNG BÁO

Thời gian gần đây, rất nhiều cụ có nhu cầu mua xe, lập thớt tư vấn chỉ mục đích hỏi giá bán của các đại lý. Nếu các cụ đang đứng trước lựa chọn, chưa biết mua xe gì, cần tìm hiểu về kỹ thuật, về xe để đưa ra quyết định, em nghĩ khi các cụ lập thớt như vậy sẽ rất nhiều anh em đã và đang chạy chiếc xe đó sẵn sàng tư vấn. Nếu mục đích chỉ để khảo giá, nhờ các bạn bán hàng tư vấn và inbox giá, BĐH sẽ xóa thớt/bài viết và cảnh cáo nick theo các cấp độ tùy vào tình huống cụ thể.

Rất mong các cụ có một sân chơi vui, bổ ích!

Trạng thái
Thớt đang đóng