Thớt phân công nhiệm vụ cho sinh nhật OF lần 7, chi tiết !

Trạng thái
Thớt đang đóng

tiencoi79

Xe điện
Thả vào đây đê anh MAd ơi, bác mở thớt nhà funs với SNOF đê, em cũng thả vào luôn, cũng đang bận resize đây

Chỉnh sửa cuối:

TLS

Xe tải
Website
acctaxhn.com
Giờ em mới nhớ, lúc ngồi trong bụi nghe tiếng còi của CSGT đanh kinh, định xong việc phải khen lấy 1 câu mà rồi quên mất, cũng tý tởn đưa còi của mình lên thổi thử thấy cứ phù phù, giờ xem cái ảnh ở thớt này, đã phát hiện ra, ten ten ten tèn ... giả lại cho đội bóng đê =))

hellangel

Xe tăng
Hôm nay xem ảnh của cụ điên tình mới biết trong lúc ae phơi nắng cho đẹp da thì có vài chàng đi chơi game cười phớ lớ!!!![-X

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Thế mà lão bẩu Funs sẽ nhiều ảnh nhất, h có vài cái dư lày thui à mAd?

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Thế mà lão bẩu Funs sẽ nhiều ảnh nhất, h có vài cái dư lày thui à mAd?
Rượu ơi đếm lại hộ mAd nhé. Tổng số ảnh Sự kiện hôm qua mAd chụp và Up lên chỉ có khoảng 130 cái thôi. FUNS mình chiếm 30 cái còn it gì nữa :((

Cái chính là ảnh nào ra ảnh đó, chứ không phải ảnh vớ vấn :)

Còn thiếu nhiều thím lắm lão mAd nhé
Béo em mai đến đây mà xem thẻ nhớ nhá.

Mình còn chạy ra tận nơi xin chụp vài kiểu mà kiêu ko chụp cho mình :((
Lúc nào nhở? Hôm qua không có mũ nên dễ say nắng lắm :D

28f1-0345

Xe container
Rượu ơi đếm lại hộ mAd nhé. Tổng số ảnh Sự kiện hôm qua mAd chụp và Up lên chỉ có khoảng 130 cái thôi. FUNS mình chiếm 30 cái còn it gì nữa :((

Cái chính là ảnh nào ra ảnh đó, chứ không phải ảnh vớ vấn :)

Béo em mai đến đây mà xem thẻ nhớ nhá.

Lúc nào nhở? Hôm qua không có mũ nên dễ say nắng lắm :D
Có gì mai em ới cụ anh

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thay mặt chi hội Funs team, em chân thành cám ơn các kụ, các mợ góp công, góp sức, góp của để hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao trong sự kiện sinh nhật OF lần thứ 7. Công việc của chúng ta đã được thành viên ghi nhận, Ban điều hành ghi nhận và trên hết là chính chúng ta cảm thấy vui vì đã làm được điều có ích cho cộng đồng.

Em tin rằng, sự đoàn kết của chúng ta sẽ mãi được duy trì và phát triển để Funs team luôn là mái nhà chung của tất cả Funser.
Em yêu cả nhà !

@ cả nhà : Một hành động cần được anh em cổ vũ, đó là tối qua trên đường về, cụ tuxedoxmun chứng kiến một vụ tai nạn trước mặt, nạn nhân bị taxi đâm phải ngã xuống đường, cụ ấy đã nhiệt tình hỗ trợ gọi cấp cứu và người thân đến cùng. Với tinh thần trách nhiệm cao thượng, cả nhà tặng cụ ấy một tràng pháo tay ạ !

Laoleu

Xe tăng
Cảm ơn chú Tuxedoxmun...:)

safenoodles

Xe cút kít
Thay mặt chi hội Funs team, em chân thành cám ơn các kụ, các mợ góp công, góp sức, góp của để hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao trong sự kiện sinh nhật OF lần thứ 7. Công việc của chúng ta đã được thành viên ghi nhận, Ban điều hành ghi nhận và trên hết là chính chúng ta cảm thấy vui vì đã làm được điều có ích cho cộng đồng.

Em tin rằng, sự đoàn kết của chúng ta sẽ mãi được duy trì và phát triển để Funs team luôn là mái nhà chung của tất cả Funser.
Em yêu cả nhà !

@ cả nhà : Một hành động cần được anh em cổ vũ, đó là tối qua trên đường về, cụ tuxedoxmun chứng kiến một vụ tai nạn trước mặt, nạn nhân bị taxi đâm phải ngã xuống đường, cụ ấy đã nhiệt tình hỗ trợ gọi cấp cứu và người thân đến cùng. Với tinh thần trách nhiệm cao thượng, cả nhà tặng cụ ấy một tràng pháo tay ạ !
Em công nhận FUNS mình thật sự nhiệt huyết, vừa tổ chức giải bóng đá OF mừng sinh nhật xong lại đến vụ xếp xe. Mọi người vất vả quá!:x
Bác xauzai rất giỏi trong việc lãnh đạo và tổ chức các sự kiện, cùng anh em tạo nên hiệu quả trong công việc cho chi hội FUNS mình.
Em rất phục bác!:P

@Tuxedoxmun: Thế mới đúng chất là thành viên FUNS- phản ứng nhanh chứ em nhỉ? Lúc nào off, chị mời rượu nhá!Hí hí....:)

Trạng thái
Thớt đang đóng