[Funland] Thư cảm ơn

FUN PLUS

Xe buýt
Dear người anh em thiện lành.
Đầu thư xin gửi tới người anh em lời chúc sức khỏe và thành công.
Vừa qua đc xem video của người anh em tớ thấy rất khâm phục sức chịu đựng của người anh em. Tớ thì ko làm đc vậy. Cảm giác của tớ khi như vậy khác gì bị lừa. Hic. Những 10 lần mà vẫn chưa giải quyết xong cho con vợ 2. Phải nói con vợ 2 của bạn đúng là đồ bất trị. Xem xong tớ phải cảm ơn người anh em đã rất dũng cảm chia sẻ cho tớ biết. Những người manh nha có ý định làm tinh hoa. Tiền thì tớ ko nhiều lắm đâu. Thời gian lại càng ít. Tớ ko thể như bạn đc. Những 10 lần cho con vợ 2 mới. Tớ mà như cậu khéo vì con vợ 2 mà có khi lại đc đi tẩm quất bởi những tinh hoa đáng quý đang bức xúc. Còn có khi lại đc những đơn ly dị mà chỉ có tòa mới xử đc. Hic. Tâm trạng của tớ giờ rất hân hoan ko hề bất an. Tớ cũng cần đc bảo vệ bởi pháp luật chứ ko cần 1 cty nào đó bảo vệ kiểu đãi bôi. Tơ cần vợ 2 tốt ngoan chứ ko cần loại AI quá. Tớ cảm ơn người anh em thiện lành rất nhiều.
Kính thư.
Người đang định có vợ 2 như người anh em.
P/S bọn nó biết bảo vệ khách hàng chân chính thì bọn em người dân chân chính cũng phải đc bảo vệ để ko bị lừa đúng ko người anh em.

Toi88888

Xe điện
Chúc các người anh em thiện lành buổi sáng vui vẻ

xukthal

Xe lăn

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Thôi cứ chọn cô vk2 nào ngoan thôi

RAVA

Xe ba gác
-Ơ e tưởng đã yêu là phải quên mình, lấy thân ra làm chuột bạch, bỏ qua tất cả những khuyết điểm, kể cả những thứ có khả năng gây chết ng, biến khuyết điểm thành ưu điểm, tự huyễn hoặc những thứ ngu dốt thành AI, nó mà bố láo thì phải ngậm mồm ko đc nói với ai ko kẻo lại lên phường…thế thì mới đc gọi là mãnh cmn liệt chớ? :D :))

đại dương xanh 06

[Tịch thu bằng lái]
Dear người anh em thiện lành.
Đầu thư xin gửi tới người anh em lời chúc sức khỏe và thành công.
Vừa qua đc xem video của người anh em tớ thấy rất khâm phục sức chịu đựng của người anh em. Tớ thì ko làm đc vậy. Cảm giác của tớ khi như vậy khác gì bị lừa. Hic. Những 10 lần mà vẫn chưa giải quyết xong cho con vợ 2. Phải nói con vợ 2 của bạn đúng là đồ bất trị. Xem xong tớ phải cảm ơn người anh em đã rất dũng cảm chia sẻ cho tớ biết. Những người manh nha có ý định làm tinh hoa. Tiền thì tớ ko nhiều lắm đâu. Thời gian lại càng ít. Tớ ko thể như bạn đc. Những 10 lần cho con vợ 2 mới. Tớ mà như cậu khéo vì con vợ 2 mà có khi lại đc đi tẩm quất bởi những tinh hoa đáng quý đang bức xúc. Còn có khi lại đc những đơn ly dị mà chỉ có tòa mới xử đc. Hic. Tâm trạng của tớ giờ rất hân hoan ko hề bất an. Tớ cũng cần đc bảo vệ bởi pháp luật chứ ko cần 1 cty nào đó bảo vệ kiểu đãi bôi. Tơ cần vợ 2 tốt ngoan chứ ko cần loại AI quá. Tớ cảm ơn người anh em thiện lành rất nhiều.
Kính thư.
Người đang định có vợ 2 như người anh em.
P/S bọn nó biết bảo vệ khách hàng chân chính thì bọn em người dân chân chính cũng phải đc bảo vệ để ko bị lừa đúng ko người anh em.
Muốn gì lói ra nuôn để để anh Vượng em thịt một thể. Lúng ba lúng búng mất tư cách bỏ mợ :))

FUN PLUS

Xe buýt
Em đã kính các cụ offer thiện lành. Chúc Các cụ vv trong ngày nghỉ cuối cùng của mình. Còn em đi hóng ông anh kiện người ae thiện lành đây.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em đã kính các cụ offer thiện lành. Chúc Các cụ vv trong ngày nghỉ cuối cùng của mình. Còn em đi hóng ông anh kiện người ae thiện lành đây.
Và Chúa sẽ phù hộ anh ý :)

nvh_hn

Xe container
Cảm ơn, cảm ơn.

Ronin2016

[Tịch thu bằng lái]
VF làm ăn chán bỏ mợ. Đổi luôn cho bạn ấy cái xe mới. Giá gốc tính ra có vài trăm, rẻ hơn nhiều so với các chiến dịch qc mà đem lại thiện cảm cho ng tiêu dùng.
Qua vụ này em thực sự sẽ suy nghĩ nếu chọn xe của VF.

RAVA

Xe ba gác
VF làm ăn chán bỏ mợ. Đổi luôn cho bạn ấy cái xe mới. Giá gốc tính ra có vài trăm, rẻ hơn nhiều so với các chiến dịch qc mà đem lại thiện cảm cho ng tiêu dùng.
Qua vụ này em thực sự sẽ suy nghĩ nếu chọn xe của VF.
-Nếu lỗi ít hoặc chỉ có tính chất đơn lẻ thì vc VF đổi cho kh 1 chiếc xe mới sẽ là 1 chiêu qc đắt giá, nhưng ở đây là khá nhiều lỗi mà chủ yếu là lỗi vặt, lỗi ko đáng có mà những nhà sx xe lâu năm và có kn rất ít khi dính phải, ngoài ra vc qc quá mức và xử lý ko triệt để, lại mang tính bề trên…nên mới làm kh khó chịu, cảm thấy ko đc tôn trọng và như bị…lừa vậy? :D

LuckyCar

Xe container
Em hóng thôi vì không đủ thông tin để chém.

Hại Điện

Xe container
Dear chủ thớt.

Thật sự mình cảm thấy...giận "Người AE thiện lành", giận vô cùng...

...vì là một người có tinh thần Dân Tộc, mình vừa bàn bạc với vợ cả về wish list cho những việc cần làm trong 1, 2 năm tới. Trong đó, vợ 2 của "NAE thiện lành" là ưu tiên cao nhất.

Vì video của "NAE thiện lành" mà mình buột phải suy nghĩ lại. Vì một người dân thấp cổ bé họng như mình, mình rất sợ công an...

Thôi...chọn option an toàn cho chắc...tránh voi có xấu mặt bao giờ.

:(

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Thế sao ng a em thiện lành của chủ thớt phải rút video khỏi kênh?
Đầu đội trời, chân đạp đất, ko sai sao phải lạng lẽ rút lui?