Tiếp bước cụ THÁI PHƯỢT đội CHÂN THIỆN MỸ nhà cháu lên đường xẻ dọc TRƯỜNG SƠN...

thaiquangtung

Xe buýt
Hehe nói là đội cho oai thôi ạ chứ thật ra chúng cháu chỉ có 4 người và em KIA buổi sáng bé nhỏ thôi ạ. Cháu xin lập top pích trước để tiện việc đưa tin trực tiếp ạ.
Tình hình là sau nhiều ngày ấp ủ vào lúc 17g chiều nay 22-6 chúng cháu sẽ lên đường khám phá đường Trường Sơn lịch sử.
Điểm xuất phát : Cà phê 3B- Lê Văn Luơng
Điểm quay đầu: Tỉnh Gia Lai-theo quốc lộ 14 se về Đà Nẵng ạ.
Dự kiến hành trình 4 ngày và 4 đêm ạ.
Tạm thế đã, có gì em sẽ cập nhật tiếp ạ.

Thái Phượt

Xe tăng
Chúc các Bạn có chuyến đi may mắn ,vui vẻ nhé .Đèo dốc ngoài bắc thì bình thường thui nhưng từ Thuận Mỹ trở vào là hơi ác chiến đấy,nhất là đoạn đèo Lò Xo ,lên gần đỉnh đèo bên tay phải có một cái am thờ nhỏ ghi nhớ vụ tai nạn làm " đi" mất hơn 20 cụ cựu chiến binh khi xe lao xuống vực đấy.Đến thị trấn A Lưới có địa danh LS nổi tiếng là đồi A Bia ngay cạnh thị trấn ,đồi A Bia là nguyên mẫu của phim Mỹ " đồi thịt băm- Hamberg Hill " .Các bạn cập nhật hình ảnh trên từng cây số nhé

Taihoatu

Xe lăn
Hehe nói là đội cho oai thôi ạ chứ thật ra chúng cháu chỉ có 4 người và em KIA buổi sáng bé nhỏ thôi ạ. Cháu xin lập top pích trước để tiện việc đưa tin trực tiếp ạ.
Tình hình là sau nhiều ngày ấp ủ vào lúc 17g chiều nay 22-6 chúng cháu sẽ lên đường khám phá đường Trường Sơn lịch sử.
Điểm xuất phát : Cà phê 3B- Lê Văn Luơng
Điểm quay đầu: Tỉnh Gia Lai-theo quốc lộ 14 se về Đà Nẵng ạ.
Dự kiến hành trình 4 ngày và 4 đêm ạ.
Tạm thế đã, có gì em sẽ cập nhật tiếp ạ.
Em ngưỡng mộ các cụ thật, em cũng máu lắm nhưng gấu không khoái đi kiểu này mới đau

khongthuphi

Xe điện
Em dự cụ đi 4n-4đ là quá cập rập ạ. Đến Gia Lai cụ sẽ quay đầu ở Pleiku, cụ nhớ Biển Hồ và ghé Nhà máy thủy điện Yaly nha cụ. Rất ít người biết đến Yaly cụ ạ. Chúc Chân Thiện Mỹ chuyến đi đầy ắp kỷ niệm vui!

thaiquangtung

Xe buýt
Chúc các Bạn có chuyến đi may mắn ,vui vẻ nhé .Đèo dốc ngoài bắc thì bình thường thui nhưng từ Thuận Mỹ trở vào là hơi ác chiến đấy,nhất là đoạn đèo Lò Xo ,lên gần đỉnh đèo bên tay phải có một cái am thờ nhỏ ghi nhớ vụ tai nạn làm " đi" mất hơn 20 cụ cựu chiến binh khi xe lao xuống vực đấy.Đến thị trấn A Lưới có địa danh LS nổi tiếng là đồi A Bia ngay cạnh thị trấn ,đồi A Bia là nguyên mẫu của phim Mỹ " đồi thịt băm- Hamberg Hill " .Các bạn cập nhật hình ảnh trên từng cây số nhé
Vâng ạ, cháu cảm ơn sự chỉ dẫn tận tình của cụ, cháu sẽ cố gắng cập nhật thông tin sớm nhất ạ,

thaiquangtung

Xe buýt
Em ngưỡng mộ các cụ thật, em cũng máu lắm nhưng gấu không khoái đi kiểu này mới đau
Cụ ơi, đây là em truyền lửa cho gấu nhà em thôi chứ trước đây gấu nhà em chỉ biết đường từ nhà đến cơ quan thôi ạ.. chủ yếu là do mình dân vận tót thôi:))

thaiquangtung

Xe buýt
Em dự cụ đi 4n-4đ là quá cập rập ạ. Đến Gia Lai cụ sẽ quay đầu ở Pleiku, cụ nhớ Biển Hồ và ghé Nhà máy thủy điện Yaly nha cụ. Rất ít người biết đến Yaly cụ ạ. Chúc Chân Thiện Mỹ chuyến đi đầy ắp kỷ niệm vui!
Cũng đủ thời gian cụ ạ, em có tính toán rồi, em sẽ cố gắng đến và ghi lại những nơi các cụ chỉ dẫn.
Em thay mặt đoàn cảm ơn các cụ ạ..HẸN GẶP LẠI HÀ NỘI...

DAMEFA

Xe buýt
Chúc các Cụ đi đến nơi, về đến chốn.

thanhvan_275

Xe hơi
E thì ngược lại, máu vô cùng trừ sói ,từ Bắc vào Nam đi Kha khá nhưng toàn bay, hoặc tàu hỏa, Chúc cụ Chủ và cả nhà thương lộ bình yên,vtv để Anh em ở nhà còn hóng theo.

satphelieu

Xe buýt
Em cũng muốn đi như cụ lắm, thời gian có, xe cũng có dưng mà chưa rủ được ai đi cùng. Chúc cụ thượng lộ bình an

thaiquangtung

Xe buýt
Em cũng muốn đi như cụ lắm, thời gian có, xe cũng có dưng mà chưa rủ được ai đi cùng. Chúc cụ thượng lộ bình an
Thế cụ ra đây đi cùng chúng cháu, càng đông càng vui a.

thaiquangtung

Xe buýt
Chúng em chuẩn bị lên đường cùng 1 em KM thân thương . hành trình tới đâu chúng em sẽ gửi hình tới các cụ mợ thưởng lãm, em nó đây ạ:

và đây nữa

thaiquangtung

Xe buýt

thaiquangtung

Xe buýt
Cụ chỉ cần lùi lại 1 tuần là nhà cháu tham gia đấy, hôm nay thì em chịu mất rồi
Vâng thế cụ chuẩn bị lần sau vậy, nhà chúng cháu ít người nhưng chịu khó đi lắm ạ, cháu đi trước thám thính xem sao rồi báo cáo các cụ lần sau đi cho dễ dàng hơn ạ.

satphelieu

Xe buýt
Vâng thế cụ chuẩn bị lần sau vậy, nhà chúng cháu ít người nhưng chịu khó đi lắm ạ, cháu đi trước thám thính xem sao rồi báo cáo các cụ lần sau đi cho dễ dàng hơn ạ.
Vâng, chúc mọi người đi vui vẻ, khỏe mạnh và an toàn, khi nào cụ về em mời cụ cafe để hóng hớt nhá

thaiquangtung

Xe buýt

quocchim

Xe buýt
Các cụ các mợ nhớ biên thư gửi ảnh thường xuyên ná. Em là em hơi bị hận vì vụ lày không tham gia được với mọi người đới ọa :((